• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Phan Xi Păng, Fansipan, Phan Si Phăng - Chinh phục đỉnh cao nhất Đông Dương

2:00 PM , có mặt tại Sapa ăn uống , nghỉ một lát và ra tàu HN thẳng tiến

Bưa ăn trưa tai Sapa

Ra ngoài thường thức ít đồ nướng nổi tiếng

Cha nội này còn lưu luyến Sapa hay sao đó

Kết thúc chuyến đi thành công , phải làm một bữa chúc mừng

5: 30 PM chủ nhật ngày 03 tháng 05 tại quán gần Lăng Bác , vì phải sớm một xíu cho một vài người ở Hải Phòng , Huế ,... về nhà

Bài bao viết về Leader nhà ta

nhunganhsaodem

nhìn ảnh mà nhớ Fan! bác Nhân có ảnh độc nào post tiếp đi, lúc đi về 2200 xuyên màn đêm khuya không chộp được cái mặt bơ phờ của bác nhi?

Nếu biết trước gian khổ như thế thì chắc mọi người không dám đi , Nhưng khi đi và trải qua bao nhiêu hiểm nguy và khổ cực , mới nhận ra trong người mình có một sức mạnh vô hình nào đó mà bình thường nó không phát huy

Lúc đó muốn lấy máy ảnh trong người ra chụp , nhưng tay chân không còn thế nào rút nổi cái máy ra

daophay

Hic, mình bắn hơn 1000 cái, bỏ đi quá nhiều ảnh xấu, mà toàn là ảnh cua mình, chụp cho mọi người chán chê đến ảnh mình toàn ảnh xấu ối mẹ ơi hu hu ....:mad::mad::mad:

Bác Nhân đi về có quà cho em mà đến gặp lại quên mất tong rồi ! lúc nào em tới bác đưa em nhé ! Cả nhà về bình an là tốt roài

Em là ai vậy ?

Chuyến đi leo phanxiphang nó có ý nghĩa nhất đối với mình từ trước đến giờ

Anh đã cầm và mang về 3 hòn đá lấy từ độ cao 3,143 m ( đá của nóc nhà Đông Dương làm kỷ niệm )

Đã hứa cho 1 người bạn 1 cục . Nhưng không phải là You

Ngoài ra còn có mang gì về nữa đâu ? :D

nat478

Thật hấp dẫn

Đúng là một chuyến đi thú vi. Tuy mọi ng ai cũg mệt nhưg mìh thấy trên khuôn mặt ai cũg thể hiện sự tự hào.

Chúc mọi ng mau lấy lại sức khoẻ để lại tiếp tục nhữg hàh trìh mới

Chinh phục Phanixiphang là niềm mơ ước của biết bao người

Lên 3,143 m đã khó thở vì không khí loảng và thiếu oxi . Lên đỉnh vài người thì phải tranh nhau hít những luồng oxi ít ỏi nhé :D

Dòng suối này, lúc 7:00 PM mình đã ra tắm , dòng nước lạnh như ngâm người trong tủ lạnh , cũng may tôi nhảy ra khỏi nếu không thành xác ướp trong rừng rồi

Tôi vẫn thắc mắc một điều : Nước ở rừng Phanixiphang tắm với xà bông Lifeboy thì không bao giờ hết nhờn ( trơn trơn ) được ? lý do vì sao ?

I'm sorry !

KHà khà bác Nhân đúng là có một phong cách khác người máu chiến lém đó nha. Hôm nào anh em tới nhà bác Nhân sâu xé quà từ Fan đem về quả này thì tèo. Mà tắm nước trên Fan cẩn thận ghẻ tung "của quý" đó, :D:D:D Nước trên đó cũng bẩn mà đúng hoàn toàn với câu nói rừng thiêng nước độc. Có 1 topic của nhà F9 chúng nó kêu là 4h sáng vẫn trong rừng đọc xong mà hoảng của tỏi.

Mọi người có tin là những em gái xinh tươi nhà ta lại có thể leo lên đỉnh Phanxiphang đầy gian khổ không ?

như thế này tất cả được coi là xinh tươi à [-(. chỉ được 1 số thôi :))