• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Phòng với Phượt

cub 50

Member
lày mềnh có ý kiến là dự kiến luôn. do tình hình anh em núc lào cũng bất thình nình về công việc nên tết âm lịch năm nay Hải Phòng với phượt mở rộng tổ chức ăn tết vùng cao hoặc xuyên việt đê. Đề nghị bác cub 50 tổ chức in logo và áo đánh dấu cho băng đảng của ta. kinh phí các thành viên đóng góp bao gồm cả phí bưu điện gửi hàng về. Để đi tới đâu cũng có thể khẳng định chủ quyền và những dấu chân của băng mềnh. Ý các ae thía lào. Có zi alo em Zin Ninh Bình 0919 864 131 nha bác Cub 50

"Lày":lol,tớ thấy thích ùi đêý, "núc lào" bất thình "nình" tớ alo cậu nhé. Nhóm HP chưa tổ chức xuyên Việt được,nhưng xiên Vịt thì thường xuyên:lol. Bạn nhẩy vào với anh em cho vui, ý kiến ace như thế "lào" bạn bít ùi đêý_ nhiệt tềnh,nhiệt tềnh!

cậu ở ninh bình hả? vậy tiện cho mình quá, bữa nào tớ phượt thái bình,nam định, ninh bình,thanh hóa nhờ vả chút xíu nha.tớ đang tính đi cúc phương,thác voi,suối cá cẩm thủy

ok. mềh sãn sàng. có gì alo nhé. nếu đi ninh bình mà chỉ cúc phương thì uổng công lắm vì ninh bình nhiều điểm đi muh

"Lày":lol,tớ thấy thích ùi đêý, "núc lào" bất thình "nình" tớ alo cậu nhé. Nhóm HP chưa tổ chức xuyên Việt được,nhưng xiên Vịt thì thường xuyên:lol. Bạn nhẩy vào với anh em cho vui, ý kiến ace như thế "lào" bạn bít ùi đêý_ nhiệt tềnh,nhiệt tềnh!

ok. mèh dự định leo fan vào tết dương lịch năm nay. bạn zậm zịp ace xem sao nhé. phải chinh phục fan để đánh dấu sự ra đời của băng chúng ta na.

off đi các bác ui lại nhớ món gà oy,,,

em phượng ấn độ lày chắc đen như người ấn hả. không thêy ảnh chắc là xí hổ nên không dăng avatar oy. còn đen vì do đi phượt nhiều hay bản chất nước za thì chưa thẩm định được. ke ke

em phượng ấn độ lày chắc đen như người ấn hả. không thêy ảnh chắc là xí hổ nên không dăng avatar oy. còn đen vì do đi phượt nhiều hay bản chất nước za thì chưa thẩm định được. ke ke

em vẫn để avatar mà, dân 35 vẫn thích chặt chém thế ah,,,đen hay trắng là do bố mẹ sinh ra đã vậy oy, em đâu có gì phải xấu hổ,,,ngược lại rất tự hào,,,con cảm ơn bố mẹ nhiều !!!

cub 50

Member

ĐỀ NGHỊ ĐỒNG CHÍ ZIN ĐÙA VUI THÌ CỨ VUI NHƯNG KO NÊN ĐỘNG CHẠM ĐẾN RIÊNG TƯ CỦA NHAU NHÉ. ĐỒNG CHÍ THẤY THỚT HẢI PHÒNG NÀY CÓ AI COMMENT NHƯ ĐỒNG CHÍ KO?. MÀ ĐỒNG CHÍ NHẢY VÀO THỚT CỦA ANH EM CHƯA LÀM LỄ NHẬP MÔN ĐÂU NHÉ, PHÉP VUA THUA LỆ LÀNG ĐẤY ĐỒNG CHÍ Ạ. THÂN ÁI!

cub 50

Member
ok. mèh dự định leo fan vào tết dương lịch năm nay. bạn zậm zịp ace xem sao nhé. phải chinh phục fan để đánh dấu sự ra đời của băng chúng ta na.

ZIN À, CÁC CỤ TA CÓ CÂU "đáo giang tùy khúc,nhập gia tùy tục" BẠN THAM GIA VỚI HP,MỌI NGƯỜI RẤT HOAN NGHÊNH. NHƯNG CÓ LẼ BẠN HƠI VỘI VÀNG RỒI, CHÚNG TÔI VẪN TỔ CHỨC THƯỜNG XUYÊN BẠN Ạ, MÀ TRONG NHÓM NHIỀU NGƯỜI CHINH PHỤC PHAN LẮM RỒI. KHI NÀO CÓ ĐK, CHÚNG TÔI MỜI BẠN THAM GIA CÙNG NHÉ!

mềnh vẫn chết vì cái tội hay phát biểu liều ném gạch hội nghị. haiz. từ nay sẽ giữ mồm giữ miệng hun. xin lỗi tất cả bà con. pạn Phượng ah may mà pạn không giận. hihi zui nha. thế mới gọi là zin ngok muh

em vẫn để avatar mà, dân 35 vẫn thích chặt chém thế ah,,,đen hay trắng là do bố mẹ sinh ra đã vậy oy, em đâu có gì phải xấu hổ,,,ngược lại rất tự hào,,,con cảm ơn bố mẹ nhiều !!!

ninh bình có mỗi thịt dê cơm cháy ăn không đúng chỗ thì bị chặt chém thôi. còn chém gió thì chỉ anh mới ngok nghếch thế thôi. sory em nhá nhá, anh hay chít vì cái mồm muh. xin lỗi phượng nhé

cub 50

Member
ninh bình có mỗi thịt dê cơm cháy ăn không đúng chỗ thì bị chặt chém thôi. còn chém gió thì chỉ anh mới ngok nghếch thế thôi. sory em nhá nhá, anh hay chít vì cái mồm muh. xin lỗi phượng nhé

THÔI, ANH EM CHÍN BỎ VÀO...:D, CHÚ NHẮC ĐẾN QUÊ NINH BÌNH ANH LẠI NHỚ CÂU:

"thịt dê ăn với cơm vừng

ăn vào nó cứ phừng phừng như.............DÊ ":lol:lol:lol

HẢI PHÒNG HUM NAY PHẮN ĐÂU HẾT ÙI NHẨY???, ỚI ANH MINH ĐĂNG ƠI, MINSK ƠI ỜI , ỚI.......... MINH CÒI ƠI ỜI IIIIIIIII!

cafedang

Member

"thịt dê ăn với cơm vừng

HẢI PHÒNG HUM NAY PHẮN ĐÂU HẾT ÙI NHẨY???, ỚI ANH MINH ĐĂNG ƠI, MINSK ƠI ỜI , ỚI.......... MINH CÒI ƠI ỜI IIIIIIIII!

Dạ thôi, anh em chín bỏ vào...mồm ạ! :D :D :D

chungvu

Member
ok. mềh sãn sàng. có gì alo nhé. nếu đi ninh bình mà chỉ cúc phương thì uổng công lắm vì ninh bình nhiều điểm đi muh
ở ninh bình duy có cúc phương và bái đính là chưa đi but tớ không thích chùa quốc doanh lắm.cuối tháng này mình du hí nam định,ninh bình,thanh hóa hy vọng gặp cậu giao lưu vài chén.

ở ninh bình duy có cúc phương và bái đính là chưa đi but tớ không thích chùa quốc doanh lắm.cuối tháng này mình du hí nam định,ninh bình,thanh hóa hy vọng gặp cậu giao lưu vài chén.

ok số tớ nhé. 0919 864 131. cậu tới thành phố alo tớ. vì tháng nay là cao điểm hoạt động của tớ nên cậu alo trước tớ nhé

"thịt dê ăn với cơm vừng

thế anh cứ về ninh bình đi em mời anh thịt dê cơm cháy mà không bị chặt chém như m.n vẫn lo sợ hê hê

dnminh

Member

"thịt dê ăn với cơm vừng

gọi hồn em thì cứ kêu lại còn lôi những người có dính líu tí tên tuổi của em vào nữa haiz! Người ta có nhời mời anh chứ có mời ai nữa đâu mà tụi em nhảy xô vào. Gớm, thui anh cứ bố trí "chín bỏ vào..." cho đc nhòng người mất của đừng lôi tụi e vào bạn í sợ (rùi mang về cả nhà mình chén hà hà hà, càng nhiều càng ít anh nhá)

cub 50

Member
thế anh cứ về ninh bình đi em mời anh thịt dê cơm cháy mà không bị chặt chém như m.n vẫn lo sợ hê hê

Ừ, QUÝ LÀ Ở CÁI TÌNH CẢM EM Ạ. ANH VÀO NB CŨNG KO LO LẮM ĐÂU, VÀI CƠ SỞ KHU VỰC HOA LƯ THỊT DÊ CƠM CHÁY ANH ALO CŨNG KO PHẢI NGHĨ. HẸN EM SANG THÁNG 8 NHÉ ZIN!

cub 50

Member
gọi hồn em thì cứ kêu lại còn lôi những người có dính líu tí tên tuổi của em vào nữa haiz! Người ta có nhời mời anh chứ có mời ai nữa đâu mà tụi em nhảy xô vào. Gớm, thui anh cứ bố trí "chín bỏ vào..." cho đc nhòng người mất của đừng lôi tụi e vào bạn í sợ (rùi mang về cả nhà mình chén hà hà hà, càng nhiều càng ít anh nhá)

HỚ HƠ,CÔ EM MỀNH NÓI THÍA KHÁC RỀ BẨU "ZIN" CÓ MỜI EM ĐÂU MÀ VÀO" PK?. THUI, NẾU CẬU ZIN KO CÓ Ý CIẾN RỀ HUM NAO ANH RỦ CÔ VÀO,ANH MỜI. XEM THỊT DÊ CƠM VỪNG NÓ CÓ PHỪNG PHỪNG NHƯ...... KO NHÁ:lol

Ừ, QUÝ LÀ Ở CÁI TÌNH CẢM EM Ạ. ANH VÀO NB CŨNG KO LO LẮM ĐÂU, VÀI CƠ SỞ KHU VỰC HOA LƯ THỊT DÊ CƠM CHÁY ANH ALO CŨNG KO PHẢI NGHĨ. HẸN EM SANG THÁNG 8 NHÉ ZIN!

ok. chứ tháng 7 này và đầu tháng tám em muh đi xếp cạo đầu lại cộng thêm cái QĐ vào mặt thì chít. thèm nhứt vụ dìm hàng apachai này nhưng đành ngậm cục nghẹn vậy. thôi dưỡng sức để sau này lê lết vậy anh ah.