• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Phòng với Phượt

chungvu

Member
cánh đồng mường thanh

cub 50

Member
Hơ....cái nồi cơm điện có dòng chữ quyết chiến quyết thắng:D,"diễm xưa" ùi, post ảnh Bình liu,"chà cổ" đê..

dnminh

Member
Bần tăng đang tuyển mem đi Đố sơn,xe cộ tự túc. Đến nơi mỗi mem kinh phí 200k, thía chủ có tham gia đc hem?

200k ko đủ 1 lần òy chú chienthanpro ơi. (cu bi chơi đểu chú tem cho ra đó rồi ko làm đc rì phải quay về tay trắng đây)

cub 50

Member
200k ko đủ 1 lần òy chú chienthanpro ơi. (cu bi chơi đểu chú tem cho ra đó rồi ko làm đc rì phải quay về tay trắng đây)

"Cụ nào ko chim....:ra ngoài",anh đang tuyển mem "mầy" cứ ném đá hội nghị. Ngoan,đi Đồ sơn về anh cho quà:D!

cafedang

Member
Tình hình là nhà phuotnet Hà Nội chị em đông đảo quá, bên topic nhà phuotnet Hà Nội cứ ầm ầm, mà các cu có vài mống, đề nghị anh em phượt Hải Dương và Hải Phòng vào chia lửa, chiến đấu cân tài cân sức với chị em đê :D

cafedang

Member
bác nầy ko thích vật lạ rùi bác cu bi ơi. mà em bảo bác thay "rá" đi ùi mà 200k sao đủ.

200/ suất là quá đủ ấy chứ, cái quan trọng là ko có nhà làm việc :D :D :D

Các bác định phát huy tinh thần "phuot" chỗ nào cũng là nhà ấy mà

chungvu

Member
mềnh sợ đồ sơn lém vì bị vặt cho trụi mấy lần rùi,khiếp lắm độ dã man của nó chỉ đứng sau đàn anh sầm sơn mà thôi.200k cũng đủ cho ăn nhậu nhưng 1 bũa hoàng tráng với điều kiện là cắm trại đi chợ hải sản về tự tay nấu,và chỉ có được uống rựou

cub 50

Member
"thiên hạ đệ nhị show hàng?", Nhân nó thấy thía nỳ lo sốt vó vì sắp mất ngôi "vương", hé hé!

chungvu

Member
cửa khẩu hoành mô-bình liêu và bãi dài -vân đồn, cụm thác mơ quảng yên