• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Phòng với Phượt

chungvu

Member
của khẩu hoành mô-bình liêu và bãi dài vân đồn,cụm thác mơ quang yên

bác nầy ko thích vật lạ rùi bác cu bi ơi. mà em bảo bác thay "rá" đi ùi mà 200k sao đủ.

200k thì k ăn ghẹ à bác? tình hình dnminh lọ mọ thế nào mà lại thích đi Đồ Sơn?
Bần tăng đang tuyển mem đi Đố sơn,xe cộ tự túc. Đến nơi mỗi mem kinh phí 200k, thía chủ có tham gia đc hem?

A di đà, cháu đi tu bác ạ, k đc ăn ghẹ ạ!

dnminh

Member
200k thì k ăn ghẹ à bác? tình hình dnminh lọ mọ thế nào mà lại thích đi Đồ Sơn?

a ri đà, tăng này ko đi tu nhưng chỉ dám đừng ngoài nhìn thiên hạ nó hành động thui vì...đâu có hành động đc gì đâu, "bố mày là bố mày cú lắm ùi đấy"(nam mô a di đà). Thui chú chienthan cố gắng đi rùi về kể cho tăng bít ghẹ có hảo hảo ko nhé.

cafedang

Member
a ri đà, tăng này ko đi tu nhưng chỉ dám đừng ngoài nhìn thiên hạ nó hành động thui vì...đâu có hành động đc gì đâu, "bố mày là bố mày cú lắm ùi đấy"(nam mô a di đà). Thui chú chienthan cố gắng đi rùi về kể cho tăng bít ghẹ có hảo hảo ko nhé.

GHẸ có cái mai cứng lắm, không gặm nổi đâu :D :D :D :D :D

Cỡ như Cubi hay chiến thần vác lưỡi tầm sét ra mới đủ sức chiến đấu, nghe kể làm gì cho thêm thèm thuồng :D

cub 50

Member
Một túm thằng ra Đồ sơn,đang đi bộ ven biển. Bỗng bên kia đường đứng trước cửa nhà có chữ....nghỉ,một cô gái giơ tay vẫy "các anh ui,vào đêy ghẹ đê". Hơ,sao lại ghẹ?,một thằng ngứa cái mồm:

_Ghẹ gì?,bao nhiu?

_200 anh ạ

_Gớm,sao nghe Chung vũ nói có 170?

-_Anh ơi,xăng lên giá lâu ròi

Chổng vó!:lol:lol:lol

cub 50

Member

"Chưa đi chưa bít Đồ sơn

Người ta bảo: nó "éo" hơn Đồ nhà

Đồ sơn là của Quốc Gia

Đồ nhà là của....ông bà Ngoại cho":D

(A di đà,bần tăng nói là: "người ta bảo" đêý nhá,chứ ko phải "Đi về mới biết ko hơn Đồ nhà đâu"_khôn chưa?:D)

dnminh

Member
200/ suất là quá đủ ấy chứ, cái quan trọng là ko có nhà làm việc :D :D :D

Các bác định phát huy tinh thần "phuot" chỗ nào cũng là nhà ấy mà

haiz! giờ thì em đã hiểu, hóa ra giá NET là vậy còn có nhà làm việc nữa sẽ tính vào phụ phí.

chungvu

Member
nhà mềnh chém ác thật!!! tổ chức off phuot.net ở đâu đó đi tha hồ mà chém

lày mềnh có ý kiến là dự kiến luôn. do tình hình anh em núc lào cũng bất thình nình về công việc nên tết âm lịch năm nay Hải Phòng với phượt mở rộng tổ chức ăn tết vùng cao hoặc xuyên việt đê. Đề nghị bác cub 50 tổ chức in logo và áo đánh dấu cho băng đảng của ta. kinh phí các thành viên đóng góp bao gồm cả phí bưu điện gửi hàng về. Để đi tới đâu cũng có thể khẳng định chủ quyền và những dấu chân của băng mềnh. Ý các ae thía lào. Có zi alo em Zin Ninh Bình 0919 864 131 nha bác Cub 50

chettuoi_82

Moderator
lày mềnh có ý kiến là dự kiến luôn. do tình hình anh em núc lào cũng bất thình nình về công việc nên tết âm lịch năm nay Hải Phòng với phượt mở rộng tổ chức ăn tết vùng cao hoặc xuyên việt đê. Đề nghị bác cub 50 tổ chức in logo và áo đánh dấu cho băng đảng của ta. kinh phí các thành viên đóng góp bao gồm cả phí bưu điện gửi hàng về. Để đi tới đâu cũng có thể khẳng định chủ quyền và những dấu chân của băng mềnh. Ý các ae thía lào. Có zi alo em Zin Ninh Bình 0919 864 131 nha bác Cub 50

Hơ hơ, vui đấy, cần thiết 37 đổi biển số, chứ ở ngoài này 37 lẻ loi quá :D

ở đâu cũng được mà ae mềnh làm một quả chấn động mạnh mới thích. mình thì phụ thuộc thời gian quá. có lẽ phải bỏ ra ngoài làm mới thỏa trí ham mê phượt

chungvu

Member
cậu ở ninh bình hả? vậy tiện cho mình quá, bữa nào tớ phượt thái bình,nam định, ninh bình,thanh hóa nhờ vả chút xíu nha.tớ đang tính đi cúc phương,thác voi,suối cá cẩm thủy

chungvu

Member
off quất lâm hay hơn ai biểu quết kô vậy hay là tớ lại độc hành?

Cứ gào lên thía?, đã nói mỗi mem 200k xe cộ tự túc mà lị. Hay vào Quất Lâm 170?:lol:lol:lol

n