• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Bạn sẽ đi đâu nếu cơ hội du lịch vòng quanh thế giới free ?

cupid

Trước đây, đi du lịch nước ngoài một mình là một rào cản lớn cho chúng mình bởi sự ràng buộc của gia đình và kinh phí hạn hẹp. Ngày nay, với bản lĩnh và sự năng động của mình, các bạn trẻ đang làm nên một trào lưu mới: khám phá và trải nghiệm cuộc sống qua những chuyến đi xa.

Quan niệm “đủ tuổi”, “đủ tiền” hay “đủ sức” không còn là rào cản nữa. Bạn chỉ cần một hành trang duy nhất để đi khắp thế giới, đó chính là đam mê.

Du lịch “bụi - đừng chần chừ!

Chưa đi du lịch “bụi” một lần, bạn chưa biết cảm giác thế nào là tự xoay sở nơi xứ người. “Bụi” chỉ đơn giản là phải sống, phải nếm, phải tự bảo vệ bản thân trước những “đề thi” mà cuộc sống thử thách, ngắn thôi nhưng đầy ắp những bài học khiến bạn không thể nào quên.

Vậy bạn sẽ đi đâu nếu có cơ hội du lịch vòng quanh thế giới.Châu ÂU với thành phố hoa mộng Paris hay Trung Quốc với Vạn Lý Trường Thành hùng vĩ,với các chốn thâm cung bí sử nổi tiếng mà chỉ được thấy qua TV? Những Kim Tự Tháp huyền bí của Ai Cập cũng hứa hẹn là điểm đến hấp dẫn dành cho bạn.Đó còn là nước Mỹ,trung tâm kinh tế tự do hay những giây phút thưởng thức âm nhạc sang trọng ở nhà hát Opera của nước Úc...

bumb

Trời,có cơ hội thì đi đâu mình cũng đi hết á,khỏi chọn lựa gì cho mệt.

cupcumcum

Nếu gì mà nếu hay vậy,đi du lịch nước ngoài à.Sao mà nghe xa vời quá đi mà.Ước gì,ước gì,ước gì.

HoaHeo

[FONT=&quot]Nếu nói du lịch và khám phá là sở thích của đông đảo mọi người thì với tuổi trẻ, nó là cả một niềm đam mê bất tận. Ở ngưỡng cửa bước vào đời, chúng mình luôn cháy bỏng ước mơ được khám phá mọi vùng đất xa lạ, nếm trải những thách thức thật sự của cuộc sống. [/FONT]

SingKin

[FONT=&quot]Ừ,đúng rồi,mình luôn mong 1 ngày nào đó được đi du lich 5 châu.Đến với những đất nước mà nền văn hóa và phong cách sống khác biệt với chúng ta.Cảm giác khám phá và trải nghiệm thật là tuyệt.[/FONT]

LucTuyetKy

[FONT=&quot]Có lẽ một ngày nào đó nỗ lực nhiều, tớ cũng sẽ được đi đến những vùng đất đẹp đẽ nhất của hành tinh nhưng vấn đề là tớ muốn đi ngay giây phút này, ngay tuổi này cơ![/FONT]

cupcumcum

Với những fan cuồng của du lịch, chuyến đi vòng quanh thế giới là một kỷ niệm trên cả tuyệt vời nhưng vấn đề muôn thuở vẫn là… tìm cơ hội ở đâu =.=??????

nhim77

Nói đến cơ hội,các bạn phải “tích cực” hơn trong việc săn tìm học bổng du học, nghe ngóng khắp nơi để cập nhật những chương trình tình nguyện đi ra nước ngoài,đặc biệt Internet luôn là nguồn cung thông tin tuyệt vời.Thử search Google cụm từ “Du lịch 5 châu “ lỡ ra nó có thông tin hay thì sao....

bumb

Đúng là Internet luôn là kênh thông tin hay ho nhất cho mấy vụ này.

HoaHeo

[FONT=&quot]Nói đến Internet,tớ nhớ hôm bữa thấy có cái thông tin Cùng đi du lịch với Poca,5 nước lận đấy.Nhưng tớ ko nhớ rõ lắm nó thế nào.Dạo này lú lẫn mất rồi :([/FONT]

LucTuyetKy

[FONT=&quot]AH,tớ biết cái này :)) Bà chị tớ có bữa mua Poca về ăn rồi kể nào là :”Lỡ mà trúng thì tao với mày qua Pháp chơi”.Nghe nói đi 1 phát 5 nước lận,Pháp,Mỹ,Úc,Ai Cập với nước gì đó đó....[/FONT]

SingKin

[FONT=&quot]Đây,mấy bác,thông tin em search thử rồi nè,click vào coi đi[/FONT][FONT=&quot]http://www.pocaparty.com.vn/[/FONT]

cupid

[FONT=&quot]Chu choa,5 nước cơ đây,Poca có 4k mà chơi lớn quá ta :D[/FONT]

cupcumcum

Có khi nào chỉ với 4k mà mình làm 1 phát đi qua Ai Cập ngắm Pharaoh luôn ko nhỉ :)) Rẻ hơn cả mua vé số nữa cơ

nhim77

Pháp, Mỹ, Australia, Trung Quốc và Ai Cập không chỉ sở hữu tháp Eiffel, kinh đô điện ảnh Hollywood, nhà hát Con Sò, Vạn lý trường thành hay Kim tự tháp, mà còn là kho báu chứa đựng những câu chuyện lãng mạn nữa đó nha :”>

cupcumcum

Cảm ơn bạn gì gì đó vì thông tin này nhé.Chà,hạn cuối chương trình là 30/5.Phải đi mua Poca ăn ngay thôi.

HoaHeo

[FONT=&quot]Mình thích đi Pháp cực,nào là công viên Luxembourg đầy nắng trong tác phẩm Ngày tựu trường của Anatole France, Tuilerie - công viên cổ xưa nhất Paris,đó là Vincenne thơ mộng - một khu rừng nhỏ bé xinh xắn, nơi đã xuất hiện trong hàng chục câu chuyện...mê ly luôn.[/FONT]

LucTuyetKy

[FONT=&quot]Chà,bạn này có máu lãng mạn nha.Mình thì khoái cái gì huyền bí và hoang sơ một chút.Ước gì được đi Ai Cập để có dịp cưỡi lạc đà băng qua những sa mạc trắng đặc trưng của nước này.[/FONT]

SingKin

[FONT=&quot]Nghe nước nào cũng thấy phê cả.Đúng là chương trình hấp dẫn ko thể bỏ qua.[/FONT]