• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Xin lịch trình cho chuyến đi 3 ngày 2 đêm,Cung vùng cao miền bắc( 18/11>>20/11)

linkin1811

Chào các bác,đây là lần đầu tiên e post bài trên Phuot.net

Do sắp tới sinh nhật,chiều lòng bạn gái nên e định làm 1 chuyến phượt vào mấy ngày cuối tuần mà chưa biết đi đâu cho phù hợp vì thực tế cung phía bắc này e chưa đi được nhiều

Các bác có thể tư vấn cho e 1 cung đường,địa danh nào hợp lý đc ko,e thì chỉ muốn ngắm núi non,con người vùng cao thôi,cảnh càng đẹp càng hoang sơ càng tốt

Mà vào thời điểm này thì cũng ko biết đi đâu cho đặc sắc,hơn nữa đi cùng bạn gái(thêm 1 hoặc 2 xe nữa)và thời gian có hạn nên ko đi được quá xa.e đau đầu mãi mà chưa nghĩ ra đi đâu cho hợp lý...

e đã đi Mù Cang Chải và Mộc Châu rùi ạh nên nếu tránh được 2 địa điểm này thì tốt...hì

cám ơn các bác trước,mong có hồi âm sớm vì sắp tới ngày đi rùi mà chưa có được hành trình ưng ý

e xuất phát từ HN nhé

thân

huyhagiang

Chi tiết lộ trình: Thời gian: 3 ngày, 3 đêm - Quãng đường: ~1000km -

Ngày 1: - Quãng đường: 350 km.

Chặng đường: Hà Nội – Phúc Yên – Hương Canh – Vĩnh Yên – Tam Dương – Sơn Dương – Tuyên Quang – Việt Quang – Hà Giang

Ngày 2: - Quãng đường: 175 km

Chặng đường: Quản Bạ - Yên Minh – Đồng Văn.

Ngày 3: - Quãng đường: 161 km

Chặng đường: Đồng Văn – Mã Pí Lèng – Mèo Vạc – Lũng Phình - Sủng Trai – Yên Minh – Quản Bạ – Tx Hà Giang.

Len OTO ra ve - Quãng đường: 320 km

Chặng đường: Tx Hà Giang – Hà Nội.

to chuyen cho thue xe may du lick cao nguyen da day........

co nhu cau Phone cho to nhe

0975595594

ten Huy nhe vui long lien lac tu dau tuan de sap xep Xe nhe vi rat nhieu nguoi cung co nhu cau thue

xe ngon Wawe HonDa chuan luon.............hihi