binhhut1985
New Member
Ngày 0 (Tối thứ 7 - 9/4):
+ Tập trung tại ga. Gửi xe và người lên tàu đi Lào Cai .
Bạn nào được nghỉ thứ 7 thì có thể đi xe máy lên LC nhé .
Ngày 1 (CN - 10/4):
+ Sáng sớm có mặt tại Lào Cai, ăn sáng
+ Lào Cai - Bát Xát - Trình Tường - Lũng Pô (nghỉ trưa tại đồn biên phòng, thăm Cột mốc 92 - nơi con Sông Hồng chảy vào đất Việt) - A Mú Sung - A Lù - Ngải Thầu - Ý Tý.
+ Ngủ đêm tại Ý Tý
Ngày 2 (T2 - 11/4):
+ Sáng dậy sớm, ăn sáng
+ Y Tý - Hồng Ngài - Mường Hum - Ô Quý Hồ - Mù Cang Chải - Tú Lệ
+ Ngủ đêm tại Tú Lệ
Ngày 3 ( T3-12/4)
Tú Lệ - Hà Nội
Liên hệ Bình / 0936861188
+ Tập trung tại ga. Gửi xe và người lên tàu đi Lào Cai .
Bạn nào được nghỉ thứ 7 thì có thể đi xe máy lên LC nhé .
Ngày 1 (CN - 10/4):
+ Sáng sớm có mặt tại Lào Cai, ăn sáng
+ Lào Cai - Bát Xát - Trình Tường - Lũng Pô (nghỉ trưa tại đồn biên phòng, thăm Cột mốc 92 - nơi con Sông Hồng chảy vào đất Việt) - A Mú Sung - A Lù - Ngải Thầu - Ý Tý.
+ Ngủ đêm tại Ý Tý
Ngày 2 (T2 - 11/4):
+ Sáng dậy sớm, ăn sáng
+ Y Tý - Hồng Ngài - Mường Hum - Ô Quý Hồ - Mù Cang Chải - Tú Lệ
+ Ngủ đêm tại Tú Lệ
Ngày 3 ( T3-12/4)
Tú Lệ - Hà Nội
Liên hệ Bình / 0936861188