• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Thiết kế lại phươt.net

Nhằm giúp cho bố cục Webiste phuot.net ngày càng dễ sử dụng và phù hợp với nhu cầu khám phá , cũng như đời sống tinh thần của mọi người .

Nay mình muốn mọi người góp ý làm sao cho các box được hợp lý hơn

Các bạn hãy giúp mình vì một sân chơi chung cho mọi người nhé!

Thanks all .

Trong khi update bị lỗi , nên mình đã Restore lại vào trước đó 01 ngày, nên sẽ có một số bạn đăng ký trong ngày cuối cùng sẽ không thể đăng nhập được

Mình xin lỗi vì sự cố trên, và những ai không đăng nhập được ( những người đăng ký thành viên ngày 30-03 ) thì đăng ký lại nhé !

Ngoài ra, Hy vọng mọi người có những ý kiến để cho phượt ngày càng phong phú và dể sử dụng

- Màu nền chủ đạo : mình nghĩ màu đỏ là đẹp

- Các tính năng nào cần thì mọi người post lên để mình làm luôn

Thanks cả nhà

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
e nghĩ nên cho mấy cái icon ở phần trả lời nhanh nè

mà mấy cái icon có thể tự động luôn ý...vd e ấn nút : cộng vs nút ) thì sẽ thành mặt cười luôn ý ah :D :D :D

daigia9000tuoi

Ông anh có thể tham khảo màu sắc giống màu Logo của Fifox ấy. màu đỏ+ màu vàng hơi chuyển dần với màu xanh biển hơi chuyển. trông rất hay!!! cẩn thận giống màu bên trang phuot.com nhé!!!

lovely_panda_99

mau do cũng đep. màu của nhiệt huyết tuổi trẻ. Nhưng nếu có thể đan cài màu xanh nước biển ( màu của niềm tin, hi vọng) hoặc màu xanh lá cây thì sẽ đẹp hơn. Nêú chỉ có mỗi màu đỏ thì e la hơi giống phuot.com

Mà sao không giống được nhau nhỉ ? chẳng lẻ có một người mặc áo đỏ thì người khác không được mặc áo đỏ sao ? mọi người cho mình ý kiến ha

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
phuot.com là phuot.com...mỗi trag web là 1 thế giới riêng...giống or ko ở suy nghĩ của các thành viên muốn nó giống or k thôi :) :) :)

Đúng rồi đó , anh có nhớ đến đến một lời đứa bạn anh nó nói rằng ( là con gái và hơi chảnh xíu )

Ngày xưa, khi Anh còn làm Quản Trị Mạng ở một Cty Xây Dựng , có một cô bé rất xinh và rất chảnh nói rằng :" Em đừng có mặc áo giống chị nha , em mà mặc người ta lại lầm tưởng em mặc đồ xin , đồ chị mặc toàn đồ xin không đó em "

Và một lần nữa nói như sau :" Ai mà sử dụng nước hoa giống em thì em về quăng sọt rác luôn "

Thế thì có cái gì trên thế giới này lại không được giống nhau chứ ! một người thích màu đỏ , mình cũng thích màu đỏ thì mình sẽ không bao giờ được mặc màu đỏ sao ?

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
2 cái áo nh 2ng khác nhau mặc cũg sẽ khác nhau mà mọi ng...vấn đề là tự mình nghĩ ntn thoai ah :D :D :D

Và anh muốn thêm hay bớt các chủ đề , để phuot.net sẽ là sân chơi rộng hơn cho mọi người

Mọi người giúp anh nhé ! thêm cái box như thế nào ? và sắp xếp các box như thế nào cho phù hợp

lovely_panda_99

khong fai la ko the. Nhung mình co thể sáng tạo thì sao lại không thử, đúng không? Giống nhau thì cũng bình thường thôi. Quan trọng là ý tưởng và ý nghĩa mình muốn gửi đến khi thiết kế lại phuot.net. Mỗi người có 1 ý kiến riêng, e chỉ góp ý vậy thôi

khong fai la ko the. Nhung mình co thể sáng tạo thì sao lại không thử, đúng không? Giống nhau thì cũng bình thường thôi. Quan trọng là ý tưởng và ý nghĩa mình muốn gửi đến khi thiết kế lại phuot.net. Mỗi người có 1 ý kiến riêng, e chỉ góp ý vậy thôi

Uh2, đang to điểm cho nhà mình có một không gian đẹp , nhìn vào dễ chịu và thoải mái :D

giao diện ok rùi đấy! thanks các anh nào bỏ công ra thiết kế lại nhé ! gửi cho mỗi anh một cái hun...gió...hi hi hi

Webmaster

Administrator
@ anpro : cái đó là banner chứ br nào? cái này cần thì design 1 cái cho phuot.net thôi,bà con cứ bình chọn logo đi,sau khi okie thì lấy ý tưởng từ logo để design cái banner

Không biết đã okie chưa mọi người, mình nghĩ chắc đã good rồi

Mình rất mong muốn mọi người đóng góp thêm những ý kiến , đặc biệt về cách thức tổ chức các Box như thế nào cho phù hợp, và thêm bớt các box nào cho diễn đàn phuot.net ngày càng phong phú hơn

pink pro

Anh Nhan Ơi, có thêm được cái phần cấp độ cho mọi người không anh?? Ví dụ mới vào dd thì là : Chicken ; Vào lâu, tham gia nhiều thì sẽ là: Fox ;))

Em thấy vào dd nhiều mà ai cũng như ai thì buồn bỏ xừ, cũng phải xem ai là lão làng rùi ai chưa chứ ạ?

Hi, đoạn trên em viết xong, nhìn xuống lại đã thấy mình là Junior rồi. Sorry cả nhà. Tại cái chữ đấy nó bé quá. Em đề nghị cho nó to len chút, và đậm lên. Để mọi người còn nhìn được chứ.