• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

test pha1t

cucku

Member
Test xong chửa

Forum đã ok và good rồi , giờ mọi người hãy ủng hộ hết mình nhé

Test xong rồi đại ka à , Forum hoạt động ok , không có lỗi gì hết

Giờ thì mọi người phát triển phươt.net thành diễn đàn du lịch số 1 việt nam nhé !

Có được chức danh đó không là nhờ mọi người

Ủng hộ Phươt.net hết mình

Apple

em cũng thử test cái luôn, hehe....

Hình như có sự nhầm lẫn gì đó?! ủa anh, ông "yeuhanoi" với "nhannguyen" gì đó có anh em ko anh? bên cái topic leo Fan của em Gà, em gọi tên lộn mất rồi :eek:

Em thấy thời gian timeout của user nhanh quá, anh vui lòng chỉnh lâu hơn tí nữa anh nhỉ?

Em thấy thời gian timeout của user nhanh quá, anh vui lòng chỉnh lâu hơn tí nữa anh nhỉ?

Là sao vậy ? có thể nói rõ hơn để anh chỉnh sửa

Yeuhanoi và ông nhannguyen là 2 anh em song sinh giống nhau như 2 giot nước

:D

Gormeto

Admin mà thế này hở? Người ta nói đến cái timeout rõ thế còn gì.

Để mem này giải thích sang tiếng việt nhá: nếu sign in vào page này, nếu viết hoặc cập nhật liên tục không sao, mà ngồi sign in rồi lại ngồi xem xem bài viết của người khác một lúc là bị out nick, fải sign lại vô, mất thời gian. Bực nhất là lúc đang cao hứng sáng tác, viết dài dài một tý, chốc nháy vào post bị timeout luôn. Thế là công cốc, giã tràng mà không được gì.

Chức năng timeout nhanh giúp cho mọi người it bị lộ thông tin tài khoản :D

Vì sự an toàn thông tin ngày càng nóng - nên chúng ta cần phải bảo mật

Hê hê , vì dân IT quen nói và quen làm những việc Sercurity sau khi config một hệ thống :D

Gormeto

Chức năng timeout nhanh giúp cho mọi người it bị lộ thông tin tài khoản :D

Vì sự an toàn thông tin ngày càng nóng - nên chúng ta cần phải bảo mật

Hê hê , vì dân IT quen nói và quen làm những việc Sercurity sau khi config một hệ thống :D

Trọng tâm câu hỏi không thấy trả nhời. Có điều chỉnh lên một chút hay khổng Hoặc là lựa chọn thêm theo phương án nào. Admin chỉ giải thích lý do cho cái timeout thôi à?

Tạm thời chắc là sáng tác cái gì mà dài dài, đưa ra bản draft trước rồi copy paste sau vậy

Apple

Hình như mặc định của thuộc tính TimeOut là 20'. Anh Nhân nói với 'anh zai song sinh kia' vui lòng chỉnh lại chỗ session.Timeout = số phút nhé!

Ở cty em vừa chuyển sang hệ thống tập trung, time out chỉ 10'. Ngày nào cũng login logout liên tục khỏi làm ăn gì luôn... :D Điệp khúc 'biết rồi, khổ quá, nói mãi', đề xuất thêm 5' nữa mà vẫn ko được. Bởi vậy, Admin đáng xxxx lắm :cool:

cankinhtrang

Moderator