• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Tản mạn cuối tuần...

dạo trước, khi biết yêu lần đầu, cũng quấn quýt, cũng nhớ nhung... rồi chia tay... Buồn...

giấu mình... rồi mở lòng thêm lần nữa mong tìm cho mình một cơ hội... rồi lại thất vọng, khóc nhiều hơn mọi lần...

không dám mở lòng một lần nữa...

vì nghĩ rằng...

nếu mở lời, sẽ bị từ chối...

nếu mở lời, sẽ có thêm những lần khóc nhiều hơn...

nếu mở lời, tự mình dỗ mình bằng giấc mơ không thật...

bởi lẽ...

tình yêu bây giờ... không còn coi lòng chung thủy... không đề cao tâm hồn...

bởi lẽ...

bây giờ... ngưởi ta tìm cách qua đời nhau rồi để những muộn phiền...

bởi lẽ...

bây giờ... đâu đó trong tình yêu... khó tìm thấy con tim chân thật...

...sẽ có rất nhiều lần tổn thương...

...sẽ có rất nhiều lần cô đơn nhưng không bao giờ tìm thấy người chia sẻ

ôi seo hum nay c V nhìu tâm trạng thế nhỉ!!!

nhưng hình như cũng đúng heg, bi h ngta dễ iu nhau và cũng rất dễ chia tay.... đôi lúc e thấy chẳng có j là chắc chắn hết ó, cứ đến gùi lại đi thuj, nhìu khi còn nhanh hơn mình tưởng nữa cớ....

và chị có bít cái cảm giác mà cứ như lả chẳng còn bít tổn thương là j nữa...hjx, cứ như là do bị nhìu quá ấy mà... cái mà ngta thường gọi là bị chay...hehe

tối nay c V có đi chơi hok?

ôi seo hum nay c V nhìu tâm trạng thế nhỉ!!!

nhưng hình như cũng đúng heg, bi h ngta dễ iu nhau và cũng rất dễ chia tay.... đôi lúc e thấy chẳng có j là chắc chắn hết ó, cứ đến gùi lại đi thuj, nhìu khi còn nhanh hơn mình tưởng nữa cớ....

và chị có bít cái cảm giác mà cứ như lả chẳng còn bít tổn thương là j nữa...hjx, cứ như là do bị nhìu quá ấy mà... cái mà ngta thường gọi là bị chay...hehe

tối nay c V có đi chơi hok?

Sang mai chi di Binh Duong choi,buon qua,di choi cho doi bot buon!he he he,con be tien thi sao?

chơi j ở bd thế c? c có bạn ở dưới ah? mỗi khi e về bd lại chẳng bít đi đâu chơi!

cúi tuần ở lại bù khú với bạn bè thuj, hehe

mà c này, e mới thjk 1 ng, đang mún theo đủi nhưng ngta lại có vẻ lạnh nhạt với e, vậy e nên bỏ cuộc sớm hẻ c? c ngĩ seo?

ah c cho e nick đi, rãnh rỗi 8 chiện.

ann

Gã lưu manh
cũng chẳng sao cả, tình yêu vẫn vậy mà, có yêu mà ng ta chẳng thik, mình chẳng thik mà ng ta cứ yêu, chẳng cấm đc ng ta; rồi cũng như mình chẳng cấm đc mình khi mình yêu ng nào đó thật hồi hộp, thật xúc động, thật rung rẩy tựa như giọt sương ban mai, khe khàng một chút, vội vàng một chút là chắc vỡ tan luôn

cũng chẳng sao cả, tình yêu vẫn vậy mà, có yêu mà ng ta chẳng thik, mình chẳng thik mà ng ta cứ yêu, chẳng cấm đc ng ta; rồi cũng như mình chẳng cấm đc mình khi mình yêu ng nào đó thật hồi hộp, thật xúc động, thật rung rẩy tựa như giọt sương ban mai, khe khàng một chút, vội vàng một chút là chắc vỡ tan luôn

eo ui,cho anh ann đi làm nhà thơ được đó!nói chuyện nghe cứ như đang đọc thơ!hi hi hi.nick của vi là:bevixinhxinh nha,mọi người có nhu cầu cần tư vấn tình yêu hôn nhân gia đình thì add nhé!he he he