• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ TƯ VẤN ] khám phá mấy tỉnh Bắc Trung Bộ giáp ranh miền núi

dautim

bác nào có kinh nghiệm làm ơn chỉ giúp, mình ở HN muốn đi (xe 4 chỗ) vào Tràng An, đi suối cá Thần, thành nhà Hồ (quanh đấy nếu có chỗ nào đi tiếp) rồi lên Mai Châu, Sơn La. Bác nào biết chỗ ăn chơi dọc cung đường trên thì chỉ dẫn giúp mình luôn nhé, thanks!

dautim

Mẹ khỉ! Mình đi Tràng An xong muốn đi đg nhanh nhất ra đg HCM để đi suối cá thần và tiện thể ăn bữa thịt rừng (thằng e nhà gần đấy quảng cáo). Thế là đến lối rẽ Nho Quan - đg HCM mình phi vào, ngờ đâu... Lần trc đi từ Vinh ra mình đã rẽ vào đây đi 1 đoạn nghĩ sao lại quay ra đg HCM (k có thì chết) đi tiếp, lần này ngu hơn nên cứ đi, có đến 90% quãng đg là ổ khủng long chứ k phải ổ voi nữa, đi 30km mà mất hơn 2 tiếng. Vào đến suối cá quay ra thị trấn Lương Thủy là 19h30, theo lời thằng e tìm 1 quán đồ rừng trông rất ổn, két quả là ăn nhậu k đâu ra đâu còn bị chém gấp đôi HN. Nản quá mình đi 1 mạch đến 0h30 vào đến Vinh, hôm sau lượn lờ Cửa Lò tí rồi về, mất toi mấy ngày nghỉ mà k đi đâu cho ra hồn ra vía đc!

dautim

thôi, đi cũng gần mà lại ở đồng bằng, làm phiền các bác ấy làm j, để khi nào đi cung khoai khoai 1 tí thì nhờ vả 1 thể.

thôi, đi cũng gần mà lại ở đồng bằng, làm phiền các bác ấy làm j, để khi nào đi cung khoai khoai 1 tí thì nhờ vả 1 thể.

Anh em phượt mà bác, bác đừng ngại, có gì cứ gọi e bác ạ!