• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Tú Lệ, một chuyến đi phiêu

May lang thang

I Van ơi? Sao mấy cái ảnh sau nó cứ bé như con kiến thể? Kích từng cái một để xem rõ ảnh, sao thấy mệt quá.

Attachments

67.2 KB · Xem: 70
    70 KB · Xem: 72
    81.3 KB · Xem: 71
    74.5 KB · Xem: 71
    88.7 KB · Xem: 68
Xem bên sgpt mòn mắt rồi mà về đây vẫn thèm :(( Loạt sau này sao toàn thumbnails, đau mắt bỏ ụ, đếch thanks nữa há há

ivan

conma: dạ vâng, cũng sắp 1 mùa nước tràn về rồi, năm nay e cũng sẽ lại đi chụp lại... vẫn mê mẩn với đề tài lúa lắm ạ.

mipug

Xem exif ảnh thì bạn đi vào tầm 12/6... chắc tầm cuối tháng 5, đầu tháng 6 đi là đẹp nhỉ.

Mùa nước đổ hấp dẫn ko kém mùa lúa chín..:x

---------

Lại thấy háo hức..~~

ivan

mình thích nước đổ hơn vì đường nét sắc sảo hơn... năm nay theo dự báo chừng cuối tháng 5 là đẹp roài. hi vọng gặp các anh chị trên đó...

ivan

luuvanke: không chụp tú lệ em hoàn toàn dùng tele. fix 300 và 70-200 thôi, có vài tấm chụp mắt cá thôi ạ

ivan

travellive: vâng bác cứ dùng ạ

saokim999: vâng nếu can thiệp PS thì không khó để nó sáng lên nhưng em nghĩ nên tôn trọng sự tự nhiên của vùng đất này nên thôi. cám ơn bác đã góp ý.

tuanlong

Ảnh chụp quá được cả về chất và nghệ - Thán phục, thán phục.

Trân trọng

Sonvc

Ảnh bác chụp đẹp quá, nhưng có lẽ vào mùa lúa chín vàng thì còn đẹp hơn nữa ấy chứ...

cafedang

Member
Ivan đâu rồi? thêm ảnh Tú Lệ nước đổ cho anh em chiêm ngưỡng đi.

Mà cái topic HG chú còn nợ anh hơi bị nhiều ảnh đó nhé, nhanh chóng thanh toán nợ đi, không anh em pnet chờ.

:d :D :D :D :D

rosacamhuong

Bộ ảnh thật tuyệt vời. Cám ơn anh đã post lên cho mọi người có dịp chiêm ngưỡng!!!

chippi84

ảnh quá đẹp, mình đã lên mù căng chải ăn xôi nếp nương Tú lệ, nhưng k chụp đc bức ảnh tuyệt vời như vậy