• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

tìm bạn đồng hành du lịch Châu Âu

kumsaram

Mình đang có ý định đi du lịch bụi Châu Âu nhưng lại chưa có kinh nghiệm đi du lịch bụi và cũng chưa có bạn đồng hành. Ai có cùng sở thích thì reply mình nhé. Mình là nữ, ở Hà nội.

Có thể bạn à - tôi thấy nói nên xin qua ĐSQ Ý hoặc Pháp hoặc 1 nước Đông Âu cũ. Ý kiến các bạn thế nào?

Seabird

chào bạn, kế hoạch của bạn đến đâu rôi. Mình cũng rất muốn đi Châu Âu và có thể tham gia vói nhóm của bạn bất cứ lúc nào. Có gì cho mình biết thông tin nhé. Thanks anyways.

dnhan54

Mình đang có ý định đi du lịch bụi Châu Âu nhưng lại chưa có kinh nghiệm đi du lịch bụi và cũng chưa có bạn đồng hành. Ai có cùng sở thích thì reply mình nhé. Mình là nữ, ở Hà nội.

Lúc nào bạn lên kế hoạch cùng chi phí để dự trù , và khi nào thì khởi hành, xin viza có khả năng được hay không? Tôi cũng là nữ và ở Hồ Chí Minh

angel

Có bạn nào đi châu âu vào tháng 10 này không? Mình sẽ đi từ 5/10 đến 20/10.

teruteru

có bạn nào ở sài gòn định đi châu âu vào tháng 4 năm sau hem? thời điểm này là đầu mùa xuân, thời tiết ấm áp và phong cảnh hữu tình và không phải mùa du lịch nên chi phí chắc sẽ rẻ hơn. Bạn nào đi thì mình gặp nhau lên kế hoạch nhé :)

hueby

Đi tham quan ở Nhật đi..sang Nhật bây giờ ko cần dùng đến visa nữa đâu..nhẹ nhàng lắm..chỉ cần cái hộ chiếu là đủ..mà hộ chiếu có hạn những 10 năm cơ.. Còn ai có ý định đi Phượt ở TQ thì ới mình 1 câu nhé ^^

dnhan54

Đi Nhật không cần visa ?? Có chính xác không
Đi tham quan ở Nhật đi..sang Nhật bây giờ ko cần dùng đến visa nữa đâu..nhẹ nhàng lắm..chỉ cần cái hộ chiếu là đủ..mà hộ chiếu có hạn những 10 năm cơ.. Còn ai có ý định đi Phượt ở TQ thì ới mình 1 câu nhé ^^

dnhan54

có bạn nào ở sài gòn định đi châu âu vào tháng 4 năm sau hem? thời điểm này là đầu mùa xuân, thời tiết ấm áp và phong cảnh hữu tình và không phải mùa du lịch nên chi phí chắc sẽ rẻ hơn. Bạn nào đi thì mình gặp nhau lên kế hoạch nhé :)

Tôi cũng ở SG , nhưng đi châu âu xin visa khó lắm , mất tiền nộp phỏng vấn mà chẳng có kết quả

hueby

Đi Nhật không cần visa ?? Có chính xác không

Hix..hình như tớ nhầm..hôm trước vừa ăn cơm vừa nghe thời sự..thấy loáng thoáng thế..nhưng vừa đi hỏi lại tin tức thì ai cũng bảo là ko :-s

bebibabibo

Lúc nào bạn lên kế hoạch cùng chi phí để dự trù , và khi nào thì khởi hành, xin viza có khả năng được hay không? Tôi cũng là nữ và ở Hồ Chí Minh

Mình cũng ở Hn, và cũng muốn đi châu âu. Nhưng nên đi vào dịp tháng 4 hoặc tháng 5 thì thời tiết đẹp, đúng mùa hoa tulip. Mọi người cùng lên kế hoạch đi.

Bao Tram

Minh - nu 27 tuoi, o Sai Gon, tung di Thai Lan bui cung voi 1 nhom ban 6/2012 va di cong tac o My mot minh 8/12. Minh co chut kinh nghiem di bui bam. Minh dang len ke hoach di Chau Au vao dip 30/4/2013. Neu cac ban da di du lich 1 so noi, co credit card, co tai khoan tiet kiem va bat dong san thi xin visa Chau Au ok. Neu chua co day du cac dieu kien tren, cac ban co the xin su ho tro tu bo me. Ban nao that su muon tham gia cung voi minh thi gui email cho minh nhe ng_bao_tram@yahoo.com. Thank you