• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

tâm sự chút xíu

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Từ đầu năm đến h...bao nhiêu kế hoạch...bao nhiêu lịch đi chơi bị đảo lộn...đã gào thét đi đủ mọi nơi...rảnh hnào là hóng hớt...thế mà vẫn chưa đâu vào đâu...duy nhất hôm đi HP là làm đc...cũng tại đi ít ng...lịch dễ dàng...vì tg đó mệt mỏi, chán nản...e định đi 1mình cho thoải mái...hjxhjx...thế mà mọi ng...nhất định ko cho e lag thag 1mình xuống cái nơi ko an toàn đó...nh dù sao thì...h e đi về roài...tâm trạng sau đó cũg tươi tỉnh hơn chút...nghĩ thoáng ra nào... :) :) :)

Vụ đầu tiên e định đi là đi đâu nhỉ...sau vụ HP thì hình như là Vinh thì phải...nh vì thằng bạn thân iu & cũng có chuyện làm e lại chẳng bước chân lên nổi...thế là thôi...lỗi hẹn vs miền Trung... :( :( :(

Vụ thứ 2 định đi là leo Phan vào 30-4...nh bị cản trở...bị nh lí do cực kì có lí nên lại ko đi đc...ước muốn chinh phục nóc nhà Đông Dương vẫn chưa thành hiện thực...hjxhjx...huhu...a ann ơi...c chipxinh ơi...lần này e Linh hem theo chân các a e đi Phan đc roài....có khi chờ a Nhân rồi join theo đoàn a ý đi vào dịp Tết vậy nhỉ...sory các a c...e lại ko dám hứa trc ah ... huhu...mà nghe các a c dọa...đi Phan khổ lắm...huhu...mà lại còn leo trèo vất vả...chắc năm nay e phải ở nhà rèn luyện sức khỏe, hăng say lao động thì sang năm các a c mới cho e đi...bj h các a c chê e nhiều quá cơ...hjxhjx...

Vụ thứ 3 là Tam Đảo...ôi Tam Đảo...e cũng chưa đc đi bao h...nh vì hội e định đi ké ko đi...& thế là chúng ta lại đc thấy bạn Linh ở nhà...ui zoi ơi...nhắc đến sao mà chán nản thế hem bít...

Vụ tiếp theo là Tuyên Quang thì phải...cái này chưa nói trc đc...vì chưa đi mà...cuối tuần này đag có hội đền Hạ trên đó...e nghe thấy bảo lên đó cầu thiêng lắm...chui qua dưới chân kiệu Mẫu thì ng già khỏe mạnh, trẻ con hay ăn chóng lớn, tài lộc công danh dồi dào...nh hnay mới đc bít tin...chả đi kịp rồi...ít ra mình mà bít tin từ tuần trc...khéo cuối tuần các bạn lại thấy bạn Linh lang thang tìm kiệu Mẫu để chui qua ý nhỉ...tuần này bận roài...chưa đi đc...huhu...

Vụ nữa là e nghe a haitho rủ đi Bạch Long Vĩ vào hôm Giỗ Tổ...cũg máu đi lắm đây...nh đag tuyển xe ôm...nh mà phải đủ tin tưởng...đủ bảo đảm để e hem khổ cơ...mà cũng lạ...sợ khổ nh lại thjk đi chơi...thjk đi chơi khổ mới ghét chứ...đúng là hâm...sướng quá nên tìm trải nghiệm mới...pó tay vs chính mình luôn...hehe...cố gắng...e sẽ cố gắng đi ah..hem bít a Nhân đi hem...quen mỗi a Nhân...cả a Thịnh nữa...nh dạo này a Thịnh mất dạng qúa...chắc đi cua gái miền nào roài...hjhj...cái này hem nói trc...sợ nói trc bước hem qua mà...join vs các a c ý...cho vui...

Thêm vụ nữa nè...hjhj...nhiều quá...mình đã bảo năm nay sẽ là lịch đi chơi quần quật mà...hjhj...30-4...thực ra e cũng chưa bít là đi đâu...nghe a ann vs a Nhân kêu hay đi Quan Lạn...ở đó cảnh đẹp lắm...hơn nhiều so vs cái hôm Đồ Sơn tự sướng của e...2a nói lại quá...rõ ràng biển Đồ Sơn là xấu xí & bẩn nhất roài...chẳng qua là có 1ngày...& e thì thèm hơi biển...alêhấp...thế là đi thôi...hay là ra đó nhỉ...j chứ biển thì ủng hộ cả 2chân + 2tay ah ...nh cái nè cũng chưa chắc...mới chỉ là rủ chứ chưa có lịch trình & kế hoạch cụ thể...chờ thêm chút vậy...chờ bác Nhân vi vu xog cái vụ Côn Đảo vs Campuchia rồi ra HN gặp a e đã...bác này chơi dã man thật...thèm như a ý quá...dù chưa bít đi đâu nh cũng chắc chắn là 30-4 năm nay e sẽ ko ở nhà...hehe...các miền đất mới hãy đợi e

Đây là vụ cuối cùng e bít đến tính đến time này ah...vụ chợ tình ngày 26/3 âm...e nghe chợ này hay lắm...& cũg đc đc rủ bởi các a c thân iu...đi thôi...đi thôi chứ...hãy du lịch & cảm nhận...hjhj...đi chợ tình, mà hem bít có j vui hem...nhỡ ai bắt cóc mất con gái nhà lành thì sao bi h...e hem thjk làm dâu tận vùng xa xôi đó đâu...mọi ng đi ăn cỗ e...vất vả lắm đó ...chết cười...tính xa quá...hehe...

Hjxhjx...kế hoạch thì nhiều...hóng hớt cũng nhiều...nh chưa đâu vào đâu cả...mà có tới tận 2vụ bỏ qua mất rồi...e chán e quá...nh cả nhà đừng chán e nhé...cứ cho e hóng hớt đi vs ah...e sẽ đi...đi cho đến khi nào e ko đi đc nữa...VN của e...thật đẹp & thân thương...nh e chưa đi bao h...cả nhà phải cho e cái lịch trình cơ...& có trưởng đoàn là thjk nhất ah...vì e chưa đi bao h...nên chỉ theo cái kiểu mọi ng bảo j thì e nghe đấy thôi...dần dần...thêm vài tuổi nữa...chắc chắn e sẽ thay mọi ng để chuẩn bị cho các thế hệ tiếp sau...cả nhà ủng hộ e na...vì 1TY thiên nhiên mãi ko bao h tàn lụi :D :D :D

Em viết văn hay quá , chả bù với anh viết văn thì lủng củng, bới thế từ nhỏ đến lớn chưa có năm nào anh vượt qua trên 5 điểm học kỳ .

Mà anh lại thích được viết văn hay, thích được nói tiếng anh giỏi ( anh chỉ biết đọc và hiểu chứ không biết nói ), bùn lắm cơ

Mỗi ngày cảm thấy mình càng già đi, thời gian trôi nhanh quá, Có mỗi việc lấy vợ cũng không chịu lấy ( vì chỉ thích người hiểu và hợp với mình cơ ) , Má mình thì ý định giới thiệu một em xinh lắm , mà mình lại có thích đâu vì em đó hiền quá , nghiêm quá , không thích đi chơi lêu lồng như mình :)

Mình thích phượt, thích đi chơi , thích lãng mạn , .... và thích có người hiểu mình ,.... HU hu

Bùn lắm

Chỉ biết mỗi lần mình buồn lại vác ba lô lên đường

Thôi thì năm nay đành nhắm mắt xuôi tay để yên bề gia thất , rồi sau đó dụ dỗ bx đi phượt :D

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
e cũg hay viết ... có hứng là lại viết ý mà a :) :) :)

có tâm sự hay chìm đắng trog nh dòng cảm xúc :) :) :)

haitho79

Member
Nghe em viet ma xuc dong qua cha, bi lo bao nhieu la chuyen di hap dan, hay em theo chan a Nhan di Cam chuyen cho biet dat nc chua thạp

Ah nick em tren yahoo là gi nhỉ, cuoi tuan co rổi ru em cafe ca pháo cho đỡ buồi nhe cung

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
e mà theo đc a Nhân đi đã sướng ... hjxhjx... e đag chờ a ý gọi e đi đây...hjhj...cuối tuần e hay vi vu lắm ....chả mấy khi ở nhà a ah :) :) :)

ann

Gã lưu manh
cẩn thận lại bị ng ta phuffffffffffffffff lần nữa em nhé

e nghe a Nhân khoe roài ...a ý chờ má tìm vợ cho...hjhj...

Anh đâu có chờ đâu chứ , hixx hixx

Nếu mà không kiếm được ai em nào trong năm nay thì đành phải " Ta về ta lấy ao ta " thôi :D , à quên " mẹ đặt đâu con ngồi đó "

ann

Gã lưu manh
Ta về ta tắm ao ta

Nước trong nước đục nước nhà vẫn hơn ..........:D

Sau một thời gian phong ba nhiều nơi , từ khi mới biết yêu lúc 15 tuổi , tìm một người yêu phương xa vì hy vọng :" vươn ra biển lớn sẽ có nhiều cá đẹp hơn , cá hiếm hơn "

Và giờ đây đã 30 year old mà vẫn chưa có được một em phương xa

Đành về phương gần , cạnh nơi ta sống với những hy vọng hiếm hoi

Những cô gái xinh xinh 28 tuổi đã có người yêu hay bị Boy khác đăng ký độc quyền ,hoặc đã lấy chồng rồi , Giờ thì phận trai lênh đênh như bèo trôi dạt

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
a ơi...h chỉ còn 25t thôi...chứ 28t...a ko để các c đi lấy chồng ah???

nh làm liều đưa chân nhắm mắt thì cũg phải tùy chỗ ... chứ có phải chỗ nao cũg đc đâu???

a ơi...h chỉ còn 25t thôi...chứ 28t...a ko để các c đi lấy chồng ah???

nh làm liều đưa chân nhắm mắt thì cũg phải tùy chỗ ... chứ có phải chỗ nao cũg đc đâu???

Biết thế cách đây 3 năm anh lấy vợ cho rồi , khi đó thì có nhiều sự lưa chọn hơn :D

ann

Gã lưu manh
Con gái 9x thì a cũng thich chứ nói gì a Nhân (chắc a đang để chờ đến 2k đó mà)

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
9x or 8x thì các a của e cũg đi kiếm đi...sắp đến hạn leo Phan roài đó ah...hehe...

haitho79

Member
iem_thik... đi Tuyen Quang về không có ảnh chuyến đi post lên cho mọi người thưởng thức hả em. Chơi đc nhiều ko em

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
oài oài...thanks a haitho hỏi thăm ah...trình độ tự sướng của iem có hạn nên hem chụp đc nhiều lém...cảnh thì đẹp ah...mỗi tội iem hem bít chụp ảnh thoai... :) :) :)

Ah quên...e còn hem bít up cả ảnh nữa cơ :) :) :)