• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Sài Gòn mùa xuân

Ở Bình Qưới cuối tuần , những quán ăn theo kiểu miền tây sông nước rất nhiều. Các quán như Thu Nga 1, Thu Nga 2, Tư trì,... rất hiếm khi còn chỗ trống nếu không đến sớm . Có một món rất ngon là cá Tai Tượng chiên xù

Buổi trưa, thưởng thức các món ăn và đi ngủ thì không có gì hơn

Cũng có thể ngủ tại đây trên các ghế bố, và nếu đi vào ngày thường thì sẽ có võng mắc qua hai nhánh cây để ngủ như đang ở dưới miền Sông Nước

Buổi chiều lang thang trên những vùng lãng mạn và đẹp nhất Sài Thành, ghi lại những kỷ niệm và sáng tác một vài tác phẩm :D

May lang thang

Chào bạn "Heo bui bam" :D,

Đây là lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn Phuọt.net, đọc các bài viết mình thấy thích bài của bạn khi giới thiệu về Sài Gòn, tuy nhiên bài này post cũng khá lâu rồi, không biết phong trào còn đến bây giờ không? nếu còn cho mình xin tham gia nhập hội với nhé.

Mình là Vân - ở Hà Nội, mình có kế hoạch vào chơi Sài Gòn từ ngày 15 đến 18 tháng 4 này. Đây là lần đầu tiên mình quyết định đi chơi Sài Gòn để khám phá những nét đẹp đời thường làm nên Sài Gòn đặc trưng. Rất mong được các bạn trong diễn đàn giúp đỡ và chỉ dẫn.

Xin cảm ơn.

contact của mình: 0979 582333

Chào bạn "Heo bui bam" :D,

Đây là lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn Phuọt.net, đọc các bài viết mình thấy thích bài của bạn khi giới thiệu về Sài Gòn, tuy nhiên bài này post cũng khá lâu rồi, không biết phong trào còn đến bây giờ không? nếu còn cho mình xin tham gia nhập hội với nhé.

Mình là Vân - ở Hà Nội, mình có kế hoạch vào chơi Sài Gòn từ ngày 15 đến 18 tháng 4 này. Đây là lần đầu tiên mình quyết định đi chơi Sài Gòn để khám phá những nét đẹp đời thường làm nên Sài Gòn đặc trưng. Rất mong được các bạn trong diễn đàn giúp đỡ và chỉ dẫn.

Xin cảm ơn.

contact của mình: 0979 582333

Hi Hi , rất hoan nghênh bạn tham gia

Ngày 18-4 có một kế hoạch khám phá và vui chơi , nhưng mình sẽ Post lịch trình vào đầu tuần sau .