• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Pleiku - Daklak - Buôn Đôn và chuyến đi cháy nắng Tây Nguyên.

loc3d

Member
mình xũng bị như bạn bino , máy mình cài tới 3 trình duyệt wed, mở "Mozilla Fire"thì gặp tình trạng như trên, còn mở CHrom thì không bị nữa , ko biết là do trình duyệt bị lỗi hay diễn đàn lỗi nữa...

baoquoc004

Em sống và vẫn thường xuyên đi về trên cung đoạn bác Quyenxo84 vừa đi qua. Công nhận hình bác chụp quá đẹp, cái gì ta có cảm thấy nó thường, lần sau bác có ghé qua mời bác ly cafe đen không đường uống cho nhớ Tây nguyên. Chờ hình khác ...

khoa_0925490990

cho khoa hoi ban nay,khoa la thanh vien moi dang ky cua phuot.net nen chua am hieu lam ve phuot.net.khoa muon tu van them ve phuot.net vay khoa phai lien he voi ai de biet them thong tin vay ban. thank you

quyenxo84

Member
Up ảnh trên đường nhiều quá, mà ít cái có chất lượng...

Mình chụp bằng máy cầm tay từ 19 hồi đó với lại vừa đi vừa chụp nên vậy đã nói phía trên rồi :D

Hôm nào mình sẽ gửi bạn mấy tấm hình đẹp bạn rửa mắt nhé ;;)

04ever

Nhìn chụp ảnh k nắng lắm mà bạn. Mùa này t đi có bị cháy k ta?

Mà cho t hỏi ở TN thì nên đi những điểm nào nhỉ? mất mấy ngày nữa chứ? t ko rõ khu vực trong này lắm.

quyenxo84

Member
View attachment 321

Nhìn chụp ảnh k nắng lắm mà bạn. Mùa này t đi có bị cháy k ta?

Mà cho t hỏi ở TN thì nên đi những điểm nào nhỉ? mất mấy ngày nữa chứ? t ko rõ khu vực trong này lắm.

Không nắng chayý lắm đâu :D Nhìn cái tay tui là biết. Đi từ tháng 5 mà bi giờ vẫn chưa trắng lại ... Cháy và rát bỏng ...

Khinh thường đối thủ cứ nghĩ nắng thì ở đâu chả như nhau nên áo cộc phi từ BMT lên Buôn đôn tầm 10h :D Tối về bôi kem dưỡng da mà vẫn rát bỏng. Nắng HN mình đi tồ tồ cả ngày ngoài đường có sao đâu nhỉ

vandat_gl

Bỗng dưng muốn đi Đắc Lắc rùi. Hẹn một ngày gần đây.

Attachments

94.8 KB · Xem: 62

vuong huy

Mình chuẩn bị đi daklak nên xem bộ ảnh và thông tin của bạn thật có giá trị. Xin cám ơn bạn rất nhiều.