• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

phượt đêm

Dangctm

hey, bác đang ở đâu và kế hoạch phượt là thế nào nhỉ ? post lên để mọi người cũng quyết đi bác.

chimtodung88

hiện mình đang ở đông ngạc-từ liêm.gần cầu nam thăng long.kế hoạch thì sẽ do tất cả mọi người cùng đề xuất rùi thống nhất.tiếc là thấy mới có 2 huynh đệ mình để ý hì hì

Hanna Buzz

vụ này hay ah nha .^^.

có ai muốn phượt đêm bằg xe đạp phố cổ hn,rồi cả mấy đườg lớn ở hn nữa ko?ban đêm chắc ko có tắc đườg đâu :D

ann

Gã lưu manh
Đêm lang thang ở HN cũng nhiều cái hay và thú vị đó, mình cũng thỉnh thoảng làm một vòng Hn rùi, chỉ khoảng 3 - 4 g đồng hồ là ngắm đc rất nhiều điểm đẹp ở HN thôi

Mọi ng lên kế hoạch và tập trung khoảng 7 - 8 g tối rồi cùng nhau xuất phát, khoảng 12 g nghỉ đâu đó và ăn đêm rồi văn nghệ, chia tay là rất ấn tượng với HN rồi đó

Hanna Buzz

he.hay tuần sau nhà mình làm bữa đi phượt đêm đi nhỉ?

@ ann e là ma mới ở hn nên vẫn chưa biết gì về "nhiều cái hay và thú vị" của hn,mog đc a chỉ giáo .^^.

ann

Gã lưu manh
he.hay tuần sau nhà mình làm bữa đi phượt đêm đi nhỉ?

@ ann e là ma mới ở hn nên vẫn chưa biết gì về "nhiều cái hay và thú vị" của hn,mog đc a chỉ giáo .^^.

hi, mình cũng là người ngoại tỉnh thôi, nhưng cũng bít tí nào thì nói chuyện với mọi người cho vui thôi:

Mọi ng có thể tập trung ở khu vực Bờ Hồ, Cầu Giấy, Cầu Thăng Long, Cầu Long Biên... nếu chỗ nào tiện và gần cũng đcj

Gặp nhau, giao lưu một lúc, thống nhất lịch trình, kế hoạch tác chiến sau đó xuất phát, mình thấy có một số tuyến cũng ấn tượng, mọi ng có thể tham khảo:

Thường thì mình sẽ tập trung và xuất phát tại khu vực cầu Long Biên khoảng 19g, vì ở đó vừa đẹp, thơ mộng, và đễ tập trung, làm vài pô ảnh rất ấn tượng

Long Biên - vòng quanh Bờ Hồ - hàng Đào - hàng Ngang - hàng Than - đường Thanh Niên - Âu Cơ - Lạc Long Quân (hoặc cầu Thăng Long) - cầu Giấy - Mỹ Đình - Hà Đông - Văn Điển - cầu Thanh Trì ngắm sông nước mênh mông - Sài Đồng - đường 5 - cầu Long Biên ngắm sông, hò và hét, một vài món khoái khẩu và bibi là khoảng 2g sáng rùi đó

sunny

ui ui, bây h mí lăng xăng vào topic này

đã có ai phượt chuyến nào chưa?

khi nào có đợt cho tớ xí một xuất nha!

minsk

moi nguoi co y tuong thi hay de lai sdt cua minh di cho ae con de be ma lien lac>cai gi chu choi boi la to mau lam rat mong tim dc nguoi co cung so thich.gap nhau roi chem gio luc cho vui.sdt to la 0904357639