• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Off tại Hải Dương

zu_ken

Chiều thứ 7 này sẽ có buổi off tại HD ACE nào tham gia thì kiên lạc với mình nha.

zu_ken

Theo ý kiến của vài ACE chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi off với mục đích . 1 là gặp nhau làm quen, rồi là sẽ tổ chức một cuộc chém thớt có quy mô ( rượu vào chém mới đã) thế nên ACE có ý kiến ý cò gì thì nhanh chân nhanh tay lên nào. Giờ chém đã điểm rồi

cub 50

Member
Các "bác" H dương thành lập đi cho "em " nhảy vào chém gió với. Gớm, "em" còn "trẻ" nhưng ...máu lắm!,đâu có mùi....riệu là nhào dzô thui;).

Bá cáo các "bác"..."em" quê gốc Ninh giang nên vào ko lạc lõng đâu nhỉ?.

Đồng chí Dũng (zu_ken) lên lịch cụ thể đi,ngày giờ,địa điểm, tập trung rồi tổ chức cung gần trước để ace phượt cùng.

Bắt đầu nhé các "bác":

1): Zu_ken

2):songdedoi_hd8x

3):dienvidong (ko bít con bé này nó điên vì cái gì đây:D)

4) thang_coi

5) cub 50

6)........đặt gạch đi h dương ui!

cub 50

Member
Theo ý kiến của vài ACE chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi off với mục đích . 1 là gặp nhau làm quen, rồi là sẽ tổ chức một cuộc chém thớt có quy mô ( rượu vào chém mới đã) thế nên ACE có ý kiến ý cò gì thì nhanh chân nhanh tay lên nào. Giờ chém đã điểm rồi

Anh thấy có mấy chị em còn non lém,nói là"em ko bit uống rịu".Chú cứ hô riệu như mấy cụ hp thía người ta khiếp. cứ từ từ ....rồi các em nó ừ... he ...he. Chém đê.....

chungvu

Member
tối là tối cứ là kô ủng hộ chuyện ọp ẹp bởi vì mất thời gian và nằm ngoài chuyên mốn phuot,chúng ta hẹn nhau đi phuot đâu đó một chuyến hải dương,hải phòng,hoặc nam định,bắc giang gì đó. nói vậy các bác đồng ý kô?

dienvidong

Các "bác" H dương thành lập đi cho "em " nhảy vào chém gió với. Gớm, "em" còn "trẻ" nhưng ...máu lắm!,đâu có mùi....riệu là nhào dzô thui;).

Bá cáo các "bác"..."em" quê gốc Ninh giang nên vào ko lạc lõng đâu nhỉ?.

Đồng chí Dũng (zu_ken) lên lịch cụ thể đi,ngày giờ,địa điểm, tập trung rồi tổ chức cung gần trước để ace phượt cùng.

Bắt đầu nhé các "bác":

1): Zu_ken

2):songdedoi_hd8x

3):dienvidong (ko bít con bé này nó điên vì cái gì đây:D)

4) thang_coi

5) cub 50

6)........đặt gạch đi h dương ui!

em là em chỉ thích ăn ''gừng'' thôi:D

dienvidong

tối là tối cứ là kô ủng hộ chuyện ọp ẹp bởi vì mất thời gian và nằm ngoài chuyên mốn phuot,chúng ta hẹn nhau đi phuot đâu đó một chuyến hải dương,hải phòng,hoặc nam định,bắc giang gì đó. nói vậy các bác đồng ý kô?

em đồng ý với anh đó! em là chỉ thích đi! chứ không có thích uống rượu.:D

cub 50

Member
tối là tối cứ là kô ủng hộ chuyện ọp ẹp bởi vì mất thời gian và nằm ngoài chuo anyên mốn phuot,chúng ta hẹn nhau đi phuot đâu đó một chuyến hải dương,hải phòng,hoặc nam định,bắc giang gì đó. nói vậy các bác đồng ý kô?

Ơ hay bác già!,bác ko off được với ae HD thì thui,phải cổ vũ cho nhóm chứ?. Các em nó bây giờ mới ngọ nguậy tý bác đã dội nước rồi là sao?. Mà bác có gốc HD ko mà ném viên đá to thế?...hơ hơ....Lên cung rồi rủ các em nó đi cùng,ok?!

cub 50

Member
em đồng ý với anh đó! em là chỉ thích đi! chứ không có thích uống rượu.:D

Hơ...sao cô bảo :"em là em chỉ thích ăn gừng"?,ko off sao có rượu....gừng...hơ!

Mà gốc HD toàn gừng già thui đấy,cay lém...hơ!

dienvidong

Hơ...sao cô bảo :"em là em chỉ thích ăn gừng"?,ko off sao có rượu....gừng...hơ!

Mà gốc HD toàn gừng già thui đấy,cay lém...hơ!

hehe.''gừng'' nào gốc hải dương ấy nhỉ?:D

chungvu

Member
tớ có ý kiến thế này sáng sớm thứ 7 cả nhà phượt.net from hp,hd làm một phát off tại đồng cao huyện sơn động-bắc giang,( hoặc tại biển quất lâm,thịnh long-nam định,tụ tập tại vĩnh bảo hải phòng)

. tất cả tụ tập tại thị xã uông bí rùi lên đường,mỗi mem cầm theo 200k. tôi đã nghiên cứu kỹ đường đi rùi từ hp hay hd tới đó chỉ 100km,ọp ẹp mất thời gian. anh em nhất trì thì giơ tay phát biểu chỉ cần 4 mem là lấy số đông ta lên đường.hãy cho mình biết trước 0 giờ ngày hôm nay nhé.

thôi thế này!theo tôi cái gì cũng phải có truoc có sau.minh cua offff phát cho biết nhau cái rồi thich đi đâu thì đi

chưa hop mạt chua lam quen đã vôi thế

mọi nguoi cố gang chủ nhat nay off đi cho tôi tham gia còn thứ 7 thì phải đi làm

mọi nguoi vì nguoi mà

cub 50

Member
thôi thế này!theo tôi cái gì cũng phải có truoc có sau.minh cua offff phát cho biết nhau cái rồi thich đi đâu thì đi

chặp gỡ giưa hop mạt chua lam quen đã vôi thế

mọi nguoi cố gang chủ nhat nay off đi cho tôi tham gia còn thứ 7 thì phải đi làm

mọi nguoi vì nguoi mà

Đúng rùi,tui ủng hộ í ciến_anh chị em hd chưa có điều kiện giao lưu gặp gỡ...thông tiền mới khoáng hậu hơ hơ

Các ace thung củm với ý kiến của bác chungvu ben H_phong,bác ấy "trẻ người non dạ" nên vội vàng:D!

Ơ...thế nam thanh nữ tú Thành Đông đâu hết rồi,..bờ rô lém cơ mừ???!

Nhặt gạch ném đá đi chứ?...để Hduong nhạt nhòa trên phượt vậy sao pà con ơi? :1

cub 50

Member
hehe.''gừng'' nào gốc hải dương ấy nhỉ?:D

Có đông minh thêm phần "tinh tướng",gừng già gốc Ninh giang đây_ chém gió lấn át hảo_O?

Nhường nhịn tý đồng bào đã lấn tới , gừng già nhưng kiếm còn sắc lắm....chấp đôi...ke ke

KIẾM SẮC PHÂN THÂN TỎA NHỊ KIỀU:D

zu_ken

ACE xông pha nào. nhẩy vào chém đi chứ. Sao HD lại im hơi lặng tiếng vậy? ko đúng tinh thần HD gì hết

zu_ken

E thấy HD nhà em có quả ịt mèo khá là chuẩn ( chuẩn ko phải chỉnh) anh e họp nhau chém thớt tí đi bác Tuấn. Quả này em qua bển phạng tí riệu về chiêu đãi anh em nha . Ở nhà bác cứ cho anh em đặt gạch đê.

cub 50

Member
Chú làm tớ ...ứa nước miếng,gì chứ khoản ấy tớ là tớ ghét cay ghét đắng. Nhưng ace tập trung ko có ko nói phét đc...ke ke. Thui thì chú sang Thái lan có rề cứ tha về cho mọi người thưởng thức nhé. Yên tâm thớt Hdương sẽ đông vui mà,trai gái Thành Đông là ko thường đâu..!