• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Ngẫu hứng là đi: Đồng Nai đến Bến Tre - Về với quê nhà ngày 23/02/2012!

Dũng

Tôi đến từ Đồng Nai
Trở lại Đồng Nai chiều tối thứ sáu ngày 24/2 để giải quyết 1 số công việc cho nó xong. Giữa đoạn đường về tôi có những suy nghĩ và những dự tính cho những chuyến đi khác, xa hơn và chuẩn bị tốt hơn. Đi theo kiểu hứng là là zọt thì cũng tốt, cũng hay nhưng khá lụp chụp.

Chuyến đi khác sẽ băng qua những cung đường khác, những cung đường ta chưa hề biết. Chuyến đi không GPS dẫn đường cũng tốt, đúng tính chất phiêu lưu tiền sử luôn. Hẹn gặp lại, hẹn gặp lại ở những cung đường ta sẽ đi qua. Băng qua để trải nghiệm những thú vị của cuộc sống - Băng qua để tìm lại chính mình.

editnior

chạy mấy đoạn đường này nên cẩn thận ... mấy anh áo vàng dzể thương hay núp lùm khúc này bắn tốc độ lắm

Dũng

Tôi đến từ Đồng Nai
chạy mấy đoạn đường này nên cẩn thận ... mấy anh áo vàng dzể thương hay núp lùm khúc này bắn tốc độ lắm

Ok, chuyến đi đó làm mình cảm cúm mất 1 ngày rưỡi. CSGT Tiền Giang thì dã man rồi, tuy nhiên hôm đó không có bóng dáng của anh nào cả.

nhuttel0706

Lâu lâu mình cũng về Bến Tre thăm bạn, mình công nhận với bạn Dũng những con người mến khách nơi đây và khí hậu cũng tuyệt, lần nào có dịp về Btre mình ngủ cũng ngon hjhj, xem hình bạn ghi lại thấy thú vị, mình là người Sài Gòn nên hình từ Sài Gòn về Bến Tre khá là rành, còn Đồng Nai đến Sài Gòn thấy cũng khá thú vị, do mình chưa biết đoạn Đồng Nai, Sài Gòn