• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Mạng là gì ?

Biết đâu sau này có ng bảo bị e lừa thì tính sao ???

không có đâu,em không có định lừa ai cả,mà nếu có định lừa chắc lựa Gã ngốc ngếch như anh mới lừa được quá hi hi hi.tại thật thà mà....

ann

Gã lưu manh
Cũng chẳng sao cả đâu, mọi ng vẫn bảo anh là "hiền như đất quê mình" mà, mà khéo bị lừa một vài lần lại bớt ngốc ngếch đi thì mình còn phải thank ng ta nhìu nhìu đó nhỉ

ủa,mới hù có 1 cái mà từ gã ngốc nghếch đã thành gã lưu manh rồi hả?Vậy ai mà dám lừa chời...he he he

ann

Gã lưu manh
thấy chưa, a bị ng ta lưa 1 lần thành luôn gã lưu manh, thế này thì ng ta chắc lần sau chừa luôn hông dam lưa mình nữa nhỉ

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
trình độ lên cao thế này...e nghi ngờ a ann sắp đi lừa con gái nhà lành lắm ;;) ;;) ;;)

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
ui zoi...a ann thấy chưa...a làm j để c xinhxinh c ý dặn e ntnày???

c xinhxinh ơi, nhiều ng cần đề phòng lắm...hjhj...toàn ng giả hiền lành thôi...(Vd a Nhân vs a ann ý) tưởng hiền lành ai ngờ h còn đòi lừa cả c e mình nè :D :D :D

ann

Gã lưu manh
thì chỉ định với mấy cô bé nhỏ xinh xinh thinh thik thui, chứ jo mà đi lừa các chị lớn tuổi thì các chị đánh đòn cho còn ko biets đường chạy ........ phải hong a Nhan nhỉ

thì chỉ định với mấy cô bé nhỏ xinh xinh thinh thik thui, chứ jo mà đi lừa các chị lớn tuổi thì các chị đánh đòn cho còn ko biets đường chạy ........ phải hong a Nhan nhỉ

ha ha ha,vậy là 2 anh an gian rồi nhé,ai đời lại rắp tâm lừa các cô em nhỏ xinh!Người có đẳng cấp thì phải lừa mấy chị lớn lớn chứ,phải không bé iem thik...

ann

Gã lưu manh
thì đi từ dễ đến khó mà, chả nhé mình ngốc ngếch đến thế sao

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
đúng đó c xinhxinh ui...hjhj...

trình độ cao siêu thì phải lừa ng tỉnh chứ a ann...a lừa mấy cô bé ngây thơ thì nc làm chi...có khi mấy cô bé đó tình nguyện để các a lừa ý chứ :D :D :D

a thử lừa c xinhxinh đi a :D

ann

Gã lưu manh
nói thế thì ng ta chuoonnnnnnnnnnnnnf mất rùi còn gì, em thật là tệ. a sẽ ko lừa một ai cả (ai ko tin thì sẽ bị lừa )...

ann

Gã lưu manh
trời ạ, bớ mọi ng ơi 2 nàng tiểu thư này đang liên minh để lừa tôi ........... cứu cứu nhanh với ....ới ...iiiiiiiiii

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
ơ ơ...a ann điêu quá trời...2ce đã làm j a đâu hả???điêu ghê gúm...thế này xem ra trình độ lừa con gái nhà lành của a này siêu đẳng lắm đây c xinhxinh nhỉ :p :p :p

ann

Gã lưu manh
chẳng qua a sợ quá la tùm lum vậy thui, chứ jo còn ngồi đây chắc chưa bị lừa ruiffffffffffffffff