• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Mùa thu trên Bắc Ninh

Oái, bỗng dưng thấy tấm hình Em Dung mặc quần thụng Alibaba

7777777

Kí sự hay, cảm ơn anh đã chia sẻ. Có thế mới biết, còn nhiều điều thú vị ngay cạnh chúng ta mà với bộn bề lo toan của cuộc sống đã vô tình lãng quên..

mipug

Oái, bỗng dưng thấy tấm hình Em Dung mặc quần thụng Alibaba

ak ak.. sao TT lại có ảnh c Dung tự sướng vậy ta.......... <<--- kiểu này chắc là c dung tự nguyện cho TT xem roài ;)) kinh ta...

ak ak.. sao TT lại có ảnh c Dung tự sướng vậy ta.......... <<--- kiểu này chắc là c dung tự nguyện cho TT xem roài ;)) kinh ta...

Tại bữa đi Ấn Độ, 2 nhỏ bạn anh nó cứ mua quà cho người thân yêu quý, nghĩ đi nghĩ lại mình không biết mua cho ai, rồi bỗng dưng cứ nhớ nhớ Em Dung nên mua cho em Dung cũng vì lời hứa trước đó cũng như là vì mua cho có lệ :)). Chứ từ nhỏ đến lớn chưa từng biết mua cho ai cái gì ? kể cả người yêu ngày xưa :D

Với lại phải mặc cho anh ngắm xem xinh hơn không chứ

Mà mùa thu năm nay khoảng tuần thứ nhất của tháng 09 anh ra hưởng làn gió nhẹ mùa thu, tụi em có kế sách gì ăn chơi nhảy múa không để anh chuẩn bị tinh thần , hihi

michenl

Hình như thỉnh thoảng bác chủ topic lại kiếm được 1 cô cho 1 cuộc hành trình thì phải.

Nhớ không lầm thì cũng tại cầu long biên bác chụp với 1 em có khuôn mặt rất tây chụp với cái xe đạp. Bác khoe đấy là người đẹp của lòng bác, không hiểu cô này thì như thế nào với bác đây nhỉ... Nghi quá đi..?