• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Mùa lạnh cuối cùng trong năm

Ở Sài Gòn, tháng 2 - 4 là mùa nóng nhất trong năm, nóng điên đảo . Nhưng nếu đến với Hà Nội thì những tháng này vẫn lạnh lắm, cảm giác rất phấn khởi

Sài Gòn buổi trưa nóng như thiêu, một cành hoa xoa dịu nắng gắt

Cái mùa này thực sự cũng lắm thứ, 12 giờ chạy đến Sân Bay đưa cái Passport như thường lệ để check in thì bị hỏi là có nhớ mã số đặt chỗ không ? trước giờ mình đi có cần nhớ chỗ gì đâu, cứ đưa cái Passport là nó in cho mình cái giấy rồi lên máy bay thôi mà

Do lúc đặt vé online, không nghi đầy đủ họ tên là " Nguyen Thu Nhan " mà chi ghi " Nhan Nguyen ". Cũng may mà có Wifi mở Email check được cái mã số , xém chút nữa là trễ chuyến bay

Sân Bay Nội Bài - Hà Nội lạnh thật lạnh, nhưng vẫn không muốn khoác áo thêm, vì thấy thích thích thế

Tối đến trời vẫn thật lạnh dưới quán nướng vỉa hè

hahahaha thế mà mình k ngồi ở đấy nhở.k thì cũng đc vào ống kính...hihihi.hà nội lạnh tê tái mới có cảm giác như châu âu chứ a.hihi :))

hahahaha thế mà mình k ngồi ở đấy nhở.k thì cũng đc vào ống kính...hihihi.hà nội lạnh tê tái mới có cảm giác như châu âu chứ a.hihi :))

Hương gió lạnh với một chút nắng dịu như là Châu Âu, văn hóa Việt Nam

Cảm giác ấm áp với những ly Trà Hoa

Gần 2 năm trước có một thằng bạn vì iu một cô bé Hà Nội đã bỏ quê hương đi xa hàng nghìn km để ngày hôm nay có một cái đám hỏi và chuẩn bị là đám cưới . Đôi khi nó cứ nói mình rằng " Kiếm con nào Hà Nội cưới đi mày, Gái Hà Nội xinh và chăm lo cho mình lắm "

Tại ngách 102/67 Phố Hoàng Đạo Thành ngày vui của đứa bạn

May mà cả gần 10 năm mình chưa biết mặc áo Sơ mi , chứ nếu không thành Chú Rể rùi , hí hí

Tháng này đám cưới chị gái , tháng sau đám cưới thằng em trai ( Em vợ thằng bạn ) . Trai 88 cưới gái 91 - Tuổi trẻ tài cao

Hai Cù Nèo

Chỉ có thể là Hai Cù Nèo
Đi dọc Tiền Giang mình thấy hoa này du7ọc9 trồng theo 2 bên mép đường mà không biết hoa gì? Bác biết nó tên gì không???

Nem tai bà Hồng hồ gươm hả.

chúc anh có chuyến tới miền đất lạnh thú vị nhé.

Nem tai Bà Hồng, đã biết Hà Nội lâu mà lần đâu tiên mới ăn đó

Hà Nội vẫn lạnh và vẫn lãng mạn như xưa, với những niềm yêu thương vô vàn với miền đất quê hương thứ 2

Em nghe nói Tp HCM đang nóng lắm, ở lại HN mà trốn nóng đi anh ah...chúc anh ở HN có nhiều niềm vui nhé

Cũng lâu lắm rồi mình cũng đã không lên Mỹ Đình chơi, ngày trước cứ mỗi mùa hè nóng nực tôi lại mang diều ra đây thả cho tâm hồn trẻ lại

Buổi sáng lạnh với tô phở chính hiêu Hà Nội, ăn không ngon nhưng lâu lâu mà không ăn thì cứ nhớ nhớ hương vị lạt lạt của nó

Mới xa Sài Gòn có 1 tuần mà nhớ quá, thay đổi lich về sớm hơn dự định

Date 09/03/2012 : [FONT=&amp]Depart[/FONT] SGN 13:35 - [FONT=&amp]Arrive[/FONT] HAN 15:45

Date 20/03/2012 : [FONT=&amp]Depart[/FONT] HAN 20:40 - [FONT=&amp]Arrive[/FONT] SGN 22:45 change Date 19/03/2012 : Depart HAN 10:40 - Arrive SGN 12:45

Gần đứa con tình thần, nơi sản xuất ra giá trị cuộc sống có quán trà tranh rất là văn hóa Hà Nội