• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

leo núi bà đen

echrakhoigieng

vào 28&29/5 ( nhằm t7, cn) mình dự định tổ chúc tour leo núi bà đen bằng "XE MÁY" - kinh phí là khoảng 200k ( không tính tiền xăng) đây là số tiền chuyến đi trước của mình. Hành trình tạm thời như sau:

+Ngày 1:7h tập trung trước cổng khu CN tân bình......7h15 xuất phát......Lên tới Tây Ninh đầu tiên sẽ tham quan các địa điẻm sau ( LONG ĐIỀN SƠN, HỒ DẦU TIẾNG, SUỐI TRÚC (nơi này mình rất mún đi mà không bít mùa này có nước không)............tầm 18h leo lên chùa nghỉ ngơi và tham quan, chơi trò chơi tập thể (nếu có sức) ở chùa có rất nhiều chỗ tham quan ( thám hiểm HANG RỒNG, xin sâm trên chùa, động thanh long...đặc biệt hóng gió rất sướng)

+Ngày 2: sáng leo núi sớm ( lần trước vừa leo vừa xuống mình mất gần 7h đó).....chiều thu dọn đồ chạy về HCM

Một tuần trước khi đi sẽ có một buổi offline cafe cho các bạn làm quen và bàn cụ thể về chuyến đi....

Bạn nào muốn tham gia thì cho sđt hay mail mình liên lạc......cũng có thể add nick YM: echrakhoigieng@yahoo.com để thông báo cho dễ

Mong cùng tham gia cùng các bạn

echrakhoigieng

di vao 28&29/5 (t7 va cn) do ban, ban co nhu cau thi vào face "phượt bằng xe máy" xem them thong tin, cho minh yaoo mail nha.....

motor

bạn ơi, mình muốn tham gia, bạn add nick mình bàn thêm nhé. Y!M: daicachuoi123