• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Khám Phá Cô Tô Nào

Cho chị hỏi em đã chốt lich đi chưa? chị có 3 đến 4 người muốn tham gia đi cùng nhưng phải tuần cuối tháng 6 mới đi được vậy nếu em có thể xếp lịch vào thời gian đó thì mừng quá, chị rất muốn tham gia, Còn nếu đoàn mình đã chốt lịch đi trước đó rồi thì cho hỏi có ai muốn đi cuối tháng 6 thì ới mình nhé, cảm ơn nhiều

thanh_xoi

c ơi chốt đoàn chưa e muốn đặt 1 cục gạch.. đây cũng là lần đầu tiền đi Phượt e chưa có kinh nghiệm nhiều mong chị chỉ dẫn ;)

Cho chị hỏi em đã chốt lich đi chưa? chị có 3 đến 4 người muốn tham gia đi cùng nhưng phải tuần cuối tháng 6 mới đi được vậy nếu em có thể xếp lịch vào thời gian đó thì mừng quá, chị rất muốn tham gia, Còn nếu đoàn mình đã chốt lịch đi trước đó rồi thì cho hỏi có ai muốn đi cuối tháng 6 thì ới mình nhé, cảm ơn nhiều

Em chưa chốt lịch nhưng em dự định tuần giữa tháng 6 đi, nếu có gì thay đổi em sẽ pm chị

TRIAN

Bụi
hóa ra cô tô ở ngoài bắc à..hihi, tiếc wa e không di được rùi :rolleyes:

TRIAN

Bụi
Ùi trời học lớp mấy rồi cu?

Chị ơi.khỏi ốm chưa?

e đây tuy nhỏ nhưng lại có võ, đã nghỉ học từ lâu, chỉ thích ham chơi..:D thui..haha

mong bà con cưu mang

tramy

c ơi cho em đặt cục gạch làm ôm,e ko quen ai cả :( ,đã chốt đoàn đi hay off gi chưa ah?? còn slot thì e tìm xế như nào :D

c ơi cho em đặt cục gạch làm ôm,e ko quen ai cả :( ,đã chốt đoàn đi hay off gi chưa ah?? còn slot thì e tìm xế như nào :D

hic, nhóc chưa đọc kỹ bài của chị ah, đi xe khách thôi có gì chị sẽ đặt chỗ trước, người ta đưa ra tận bến tàu, vì đi xa lại phải đi tàu nữa chi phí đi xe máy và xe khách đắt gang nhau, nên mình đi xe khách để giành sức ra Cô Tô mà cào ngao, mò ốc,,,keke,,

Có gì cô cứ nt vào yahoo hoặc số điện thoại cho chị,,,bjo chị lên lại lịch chính thức và chuẩn xác đây,,,cô đọc lại và chuẩn bị tinh thần đi nhá,,,tình hình là chuyến này toàn con gái,,,tự vui với nhau keke ;)

Chị ơi vụ này toàn con gái thì hơi buồn rồi.chị e phụ nữ biết diện váy cho ai ngắm đây.cố gắng kiếm thằng chí phèo chị à

Chị ơi vụ này toàn con gái thì hơi buồn rồi.chị e phụ nữ biết diện váy cho ai ngắm đây.cố gắng kiếm thằng chí phèo chị à

hic, ko sao đâu ku ạ,,,toàn con gái cũng có cái hay của nó,,,keke ví dụ như mình kiếm 1 góc biển nào vắng oy cả lũ tắm tiên hixhix,,,đùa tí thôi chứ tí mấy em ý sợ lại không dám đi,,,nhưng mà toàn con gái thì cũng có cái hay mà,,,hichic,,,kiếm chí phèo thì cũng không khó nhưng chị ko thích tự nhiên lại có 1 lão,,,