• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Kêu gọi Admin và Mod, Smod cho phuot.net

Như các bạn đã biết phuot.net ra đời giúp cho mọi người có thêm một sân chơi và hiểu hơn về văn hóa và du lịch

Và sau khi xây dựng, để diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh nên cần một lãnh đạo tài năng và tâm huyết để phụ trách.

Do hiện tại Nhân có nhiều việc và không chuyên về du lịch nên không thể chuyên tâm và phát triển forum được.

Vì vậy cần người có thể giúp quản lý về 4rum

+ Bạn phải là người có kinh nghiệm và đã từng làm admin của forum khác

+ Phài định hướng rõ ràng quá trình phát triển forum

+ Bạn có toàn quyền quyết định trong mọi việc để có thể đưa forum phuot.net phát triển hơn nữa

Thời gian thử việc : 1 tháng

Bạn có tin mình có khả năng quản lý tốt diễn đàn

Mục đích chính của phuot.net :"Tất cả vì một văn hóa và du lịch nước nhà "

Thông tin gửi về Email : nhan.nguyen@nguyenthunhan.com

yanakanj

Hic cũng muốn làm cái chức gì cho nó cao cao nhìn mới oách nhưng mà cái số .Hễ cứ có cơ hội gì là mình lại bận bao nhiêu là việc mà toàn việc có bỏ đc đâu đành chấp nhận làm một công dân tích cực sống an phận vậy :((

Hic cũng muốn làm cái chức gì cho nó cao cao nhìn mới oách nhưng mà cái số .Hễ cứ có cơ hội gì là mình lại bận bao nhiêu là việc mà toàn việc có bỏ đc đâu đành chấp nhận làm một công dân tích cực sống an phận vậy :((

Ai cũng làm thanh viên tích cực như bạn thì chắc cái Forum phát triển lắm . Hy vọng ai cũng được như anh :)

ga_ru_21

Hyhy, em Gà cũng muốn bon chen ghê nhưng mà tạm thời cũng bận khá nhiều thứ nên hok dám kham, đành cố gắng làm mem tích cực dzị :)

_Daddy_

Èo! Nghe mà thèm quá! Cực một nôi...chưa bao giờ làm Admin,Mod...! Thời gian thì nhiêu... Nếu em được học hỏi chút ít thi...còn gì bằng!:p

Mỗi người có những điểm mạnh riêng khác nhau , nếu biết khai thác và phát huy khả năng đó thì mọi việc sẽ thấy đơn giản

Việc phuot.net có phát triển hay không là do mọi người , những đóng góp tưởng như nhỏ nhoi lại giúp phuot.net có một uy tín trong các diễn đàn phượt

Văn hóa phượt.net cũng như văn hóa của một cty khi hình thành lên , nó chứa đựng và đi theo những định hướng của những thành viên đóng góp .

Mọi người hãy ủng hộ một văn hóa mới của phuot.net nhé !

Thanks all

Làm admin thì ai cũng muốn , nhưng khi làm admin thì trách nhiệm nặng vai

Hy vọng một thời gian mình sẽ được làm Mod là mãn nguyện rồi

yanakanj

up ủng hộ tinh thần mọi người .Yeahhhh cố lên nhân tài ở đâu mau mau trình diện bà con nào ^^

mauxanhtham

Anh có thể cho em làm Smod hay Mod được không ? Em hứa sẽ post, chia sẻ những thông tin để mọi người cùng Phuot .

Em thích Forum Phượt này ,mặc dù em vào lần đầu tiên

Mình xin rút khỏi phươt và chi tham gia như những thành viên khác

Phươt.net sẽ hoạt động tự do và theo hướng của mọi người

Comet

Member
Em chưa có kinh nghiệm gì cả nên cũng tình nguyện làm thành viên tham gia học hỏi đã :D

huong_nlh

Member
Mình xin rút khỏi phươt và chi tham gia như những thành viên khác

Phươt.net sẽ hoạt động tự do và theo hướng của mọi người

Cái quái gì vây..Nếu anh cảm thấy k vuii thì đóng cửa đi đừng đem con bỏ chợ như vây.

Cái quái gì vây..Nếu anh cảm thấy k vuii thì đóng cửa đi đừng đem con bỏ chợ như vây.

Anh không đóng cửa , nhưng sẽ không chịu trách nhiệm phát triển

Phươt.net sẽ do các thành viên phát triển em à . Anh không phải dân du lịch :p

huong_nlh

Member
Thôi tùy anh.nhưng đã làm thì nên làm có trách nhiệm, không thể để cho nó phát triển theo lối tự phát đươc.

Thôi tùy anh.nhưng đã làm thì nên làm có trách nhiệm, không thể để cho nó phát triển theo lối tự phát đươc.

Nên SMod và Mod sẽ là người phát triển và định hướng Forum , Anh không can thiệp vào

Mọi người hãy phát triển một văn hóa phuot.net nhé !

I'm sorry !

Rất cảm ơn anh Nhân, forums cua chúng ta sẽ phát triển theo hướng tự do nhưng trong khuôn khổ cho phép bạn àh. Các bạn hãy có gắng tao dụng một phươt.net hoàn toàn mới, khác biệt nhé !

Thank