• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hỏi đáp thông tin về du lịch Sapa

Tình hình giá cả leo thang gớm ghiếc quá, các bác có ai biết Nhà nghỉ nào ở Sapa ổn ổn chút mà giá sinh viên thì giúp em với ạ. Em đang rất cần! Cảm ơn các bác trước ạ :D

cafedang

Member
Ku Đại à, anh quên mất mẹ nó cái số dt rồi, nhưng nếu chú lên SP thì cứ hỏi mấy ông xe ôm xem khách sạn Mùa Xuân nó ở đâu là đc. Theo thông tin a mới nhận được của Du Già thì giá 1 phòng rơi vào khoảng 150-180k/phong, nếu chú đi 2 người.

Hiện tại đó đang là mức giá gần như là rẻ nhất ở SP đó, nếu chú muốn rẻ hơn nữa thì chỉ còn nước chui vào trường học, vào bản hoặc tìm nhà dân nào đó mà ngủ thôi. Có gì cứ thông tin cho a.

Chúc vui vẻ nhé.

Bọn em định đi 4 người anh ơi. Em cũng nghĩ mức giá bây giờ nó rơi vào khoảng ấy mà, chứ cũng ko mong rẻ hơn. Dù sao thì đi chơi cũng nên nghỉ ngơi tử tế chút :))

ngansilence

Hi ban, nam ngoai minh di Sapa o ks Thien Ngan gia phong single khoang 250K nen thay cung on, gan cho Sapa. Nhung an sang ko ngon lam. Duoc cai no gan ra ban Cat Cat nen cung okie. Tuy nhien neu ban la nam thi di an toan hon, nu la can than nha.