• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Dương thành lập club Phượt nè

dienvidong

Sắc rùi thì chém nó vun vút tiếng gió nghe chưa?,bây giờ ngta bỏ "băm chặt rùi,hết dao sắc chuyển sang dùng đại bác em ah!

anh chém em nó nhẹ nhàng thôi! làm em nó sợ bây giờ:D

cub 50

Member
:lol
chém còn né được, đến đoạn dùng đại bác rồi thì tránh làm sao đc ah ^^ e còn phải luyện nhiều, bh cứ chịu bị chém đã :)

Anh mới dùng kiếm nhựa thui,luyện cho quen em ah, tập tành gì cũng phải từ từ...Mà em có họ với "con bé" điên...vì... hay sao mà "nó" bênh chằm chặp thía?:lol

trang nghiêm

Anh mới dùng kiếm nhựa thui,luyện cho quen em ah, tập tành gì cũng phải từ từ...Mà em có họ với "con bé" điên...vì... hay sao mà "nó" bênh chằm chặp thía?:lol

chị e phụ nữ với nhau cả nên phải bênh vực cho nhau chứ ah ^^

dienvidong

đồng hương anh ak? Mà a chém e hơi bị dã man rùi đấy:(

zu_ken

bác cứ chém nhiệt tình vào có em đứng sau bác nài. nhưng nếu người ta chém mạnh quá là em chạy trước đấy nhá em ko biết đâu đấy

Attachments

137.3 KB · Xem: 117
    131.4 KB · Xem: 120
  • dải yếm.JPG
    dải yếm.JPG
    133.2 KB · Xem: 114
  • lòng hồ.JPG
    lòng hồ.JPG
    141.2 KB · Xem: 113
    65 KB · Xem: 115

cub 50

Member
bác cứ chém nhiệt tình vào có em đứng sau bác nài. nhưng nếu người ta chém mạnh quá là em chạy trước đấy nhá em ko biết đâu đấy

Nhưng hum nay anh chém,"chúng nó" buông dao hết rùi,có đứa nào chém lại hay đỡ đâu?. Hay là họ lên Côn sơn ngồi tu luyện thành tài mới xuống chém ko bít?

a cu bi (Cub50) bon chen rất nhanh nha.chưa thấy mặt đã thấy hóng hớt rồi...làm e lại phải hóng theo..chết thật.hải dương ơi.sơn la đú với

zu_ken

haha người ta buông dao lấy súng đấy bác đi mà thử. quả này em ko đỡ được đâu . HD ko phân biệt là ai và ở đâu miễn sao thích là nhích thôi vô tư đi. cứ nhặt đá vơ gạch thoải con gà mái. nhưng đừng chém mạnh quá làm em sợ là được roài

e mới nên còn bỡ ngỡ :D ít nữa cọ sát nhiều đc rèn rồi thì chém chắc ngọt phải biết chị nhỉ

Ai cọ xát? cọ chỗ nào mà xát, để ê vs linh sơn la đến coi? bác thắng còi đâu, bác thành ếch sai tơ nữa, cho e hỏi 2 tí?

zu_ken

chém cây chém cỏ mãi cũng chán lên xem có ai để chém gió cùng mà chẳng thấy ai chán

cub 50

Member
chém cây chém cỏ mãi cũng chán lên xem có ai để chém gió cùng mà chẳng thấy ai chán

Ơ hay, chán?,sao chán?. Lạ nhẩy, ko chém đc ai thì vươn đầu ra chịu chém. Mà chú mở cửa hàng ra phải "show hàng" lên cho pà kon thấy mới nhẩy vào chém chứ?. Ngồi đấy mà.....Chán,hơ!

http://phuot.net/threads/7614/

cafedang

Member
Tình hình là nhà phuotnet Hà Nội chị em đông đảo quá, bên topic nhà phuotnet Hà Nội cứ ầm ầm, mà các cu có vài mống, đề nghị anh em phượt Hải Dương và Hải Phòng vào chia lửa, chiến đấu cân tài cân sức với chị em đê :D

Tình hình là nhà phuotnet Hà Nội chị em đông đảo quá, bên topic nhà phuotnet Hà Nội cứ ầm ầm, mà các cu có vài mống, đề nghị anh em phượt Hải Dương và Hải Phòng vào chia lửa, chiến đấu cân tài cân sức với chị em đê :D

Hay là các bác lên hn off ẹp với bọn e ạ? e là e thích đi lắm ạ