• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Da Nang-Hoi An-Hue...ai co the dong hanh cung minh hem??

Status
Không mở trả lời sau này.

cherrydo

Tinh hinh la minh muon di Da Nang, Hoi An, Hue lau oy mug hem co kinh nghiem hix. Minh tinh se di vao cuoi thang 11 hay giua thang 12, hem biet ai co the tu van giup mi`nh hem....

heoxinh1119

minh dang o da nang nay,luc nao ban vo day thi minh lam huong dan vien giup an nha,o day cung nhieu cho choi lam,ba na,suoi mo,suoi hoa,non nuoc,hoi an,mon an cung ngon lam nhu banh trang cuon thit heo,mi quang...nhiu nhiu:pluc nao vo cu phone minh nha,

Nguy3nga

Ghé Đà Nẵng đi, bọn tớ sẵn sàng đón tiếp & làm hướng dẫn viên cho, Đà Nẵng - Hội An - Huế, chỗ nào cúng được, mấy chỗ này mình đi nhiều rồi, chắc là sẽ có kinh nghiệm giúp ban...hân hạnh đón tiếp nghe

hung20584

neu di tu SG va khoang 20thang 12 thi cho minh di ke voi. co gi ban len lich trinh va kinh phi nha!

vuong anh tuan

mình ở Hải phòng định sẽ đi du lịch tuyến HP- Đà nẵng khi ra tết ,ban co thể giúp mình lịch trình từ HP vào Đà Nẵng đi về dc ko

matrix18988

Ghé Đà Nẵng đi, bọn tớ sẵn sàng đón tiếp & làm hướng dẫn viên cho, Đà Nẵng - Hội An - Huế, chỗ nào cúng được, mấy chỗ này mình đi nhiều rồi, chắc là sẽ có kinh nghiệm giúp ban...hân hạnh đón tiếp nghe

Status
Không mở trả lời sau này.