• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Chinh phục Fansipan vào 30/04/2010

tranngua91

em biet roài , chac chan la fai di chự không thi uổng một đời trai hehe. em da tung di du lich nhieu roài ah` nhung ma toan di 1 mình mà lai đi bộ nhá , đây là lần đầu tiên em đi có tổ chức vậy mong cả nhà giúp đỡ :))

thak cả nhà

tranngua91

Pannxxxxxiiipppannngg đi mới biết. niềm tự hào của đất nước . mà lãng mạn thật đấy . nếu ai có ý định cầu hôn người mình yêu trên đỉnh tuyết. 3333nghin 1111tram 44444muoiiiiii333333333333met

tranngua91

bac em la một lái tàu hoả ở Ga Hàng Cỏ, nếu các bác chưa tính chuyện vé thì em có thể nhờ bác em mua dùm cho,, như vậy xè đỡ tốn hơn, thế nao cả nhà

bac em la một lái tàu hoả ở Ga Hàng Cỏ, nếu các bác chưa tính chuyện vé thì em có thể nhờ bác em mua dùm cho,, như vậy xè đỡ tốn hơn, thế nao cả nhà

He he.. quá tốt . Vậy khi nào đoàn thống nhất ý kiến và có danh sách thì nhờ bạn Tân mua dùm nha .

À, bạn hỏi bác bạn các loại vé và giá post lên 4r cho cả nhà tham khảo và chọn lựa được không?

diepxu_kts

hihi !!!

Mình cũng muốn đi lên Phan một lần nhưng lại lo lắng đi ngày 30-1/3 thì đông người đi quá

Mình hỏi có thể tổ chức đi sớm hơn được không

Mình cũng có mấy người bạn muốn tham gia rùi

ních của mình là: laingocdiep_2007@yahoo.com

hihi !!!

Mình cũng muốn đi lên Phan một lần nhưng lại lo lắng đi ngày 30-1/3 thì đông người đi quá

Mình hỏi có thể tổ chức đi sớm hơn được không

Mình cũng có mấy người bạn muốn tham gia rùi

ních của mình là: laingocdiep_2007@yahoo.com

Đã fix thời gian đó rồi bạn ơi! Tg đó thì đoàn SG mới nghỉ lâu và đi được.

;)

tranngua91

ah ween! các bác phải chốt danh sách cái đã chứ . để con biết có bao nhiêu mem trong vụ này thì em mới nhờ bác em lấy vé cho chứ . (_ _!) ^^

ah ween! các bác phải chốt danh sách cái đã chứ . để con biết có bao nhiêu mem trong vụ này thì em mới nhờ bác em lấy vé cho chứ . (_ _!) ^^

uh, nhưng bạn hỏi giá của các loại vé cho mọi người tham khảo và chọn lựa nhé !

diepxu_kts

Bà con ơi giờ mình đăng ký được không nhi?

Bên mình giờ còn có 2 người đi lên chắc không đi được trước 30 rùi hix!:(

tranngua91

ok thôi . đáng lẽ là hôm nay mình fai? botss giá cả và loại vé cho mọi người xem nhưng vì đổi lịch học đột xuất nên chưa hổi bác mình được . nợ các bác mai vậy . (_ _!)

tranngua91

mà các bác ơi tự nhiên trời mưa gió thế nè thì . .... chủ nhật chúng ta vãn theo lịch ọp ẹp chứ . ...... (_ _!)

tranngua91

Chủ nhật này 24/01/2010 tại Hà Nội có ọp ẹp gì không ? cho mình tham gia với

có lịch ọp ẹp vào tối ngày 24 đấy . nếu mem quan tâm thì đi cho xôm ^^ .. đọc commen trưuơc để biết thêm thông tin chi tiết nhé ......:)