• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Chúc mừng SN anh Nhân ^^

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
a admin đẹp zai đc mọi ng iuwi quá...mà bác cũg nhanh tay...bài nào post là thấy bác thanks ngay...trực chiến 24/24 hả a :D :D :D

tuancamau

Member
SN vui vẻ nha ku, chúc mày sớm có bồ (thấy toàn chụp ảnh với gái nhưng tao đoán mày vẫn đang ế),

Chúc mày và a Nhân Tạo sớm ABC...XYZ.

Chúc mày và công ty của mày càng ngày thành công.

Hy vọng sớm có dịp lang thang cùng mày trong những cung đường sắp tới của nhà FW

P/S: lần leo Pan ấy, tao tặng mày cái wan ngố đó, nhớ giữ gìn kỹ lưỡng cẩn thận nha.

P/S: lần leo Pan ấy, tao tặng mày cái wan ngố đó, nhớ giữ gìn kỹ lưỡng cẩn thận nha.

Tao nhớ lại ngày leo phanxipang đó thật kinh hoàng , đi trong mưa lạnh cóng không còn cái quần áo nào khô nên phải mượn mày cái quần ngớ ngắn cũn như quần bơi đó :D

Mà tối hôm sau tao mò mẫm băng qua biết bao ngọn núi mới về đến lều lúc 11:20 PM khuya mà giờ nghĩ lại sao mình lại có khả năng như vậy ? chắc là mỗi người đều có khả năng siêu nhiên mà khi nào không còn lựa chọn thì nó bộc phát

Phải ko ta

Em thích đuổi thời gian để tuổi không về

Em sẽ đuổi dùm anh những bóng tàn phai

Để cuộc đời anh là một buổi sớm mai

Bừng thức giấc với muôn ngàn tia nắng

he he he, chúc mừng sinh nhật anh Nhân !

qiqaqiqo

Chúc mừng sinh nhật ông anh. Tình hình là công việc bận quá chưa post được bài nào đóng góp cho diễn đàn. Sẽ cố gắng trong một ngày ko xa anh nhé. Kekeke

vntheowalcott

Chúc mừng sinh nhật đại ka. :)

Chúc đại ka tuổi mới thật mạnh khỏe. Gặt hái được nhiều thành thành công hơn nữa trong công việc và cuộc sống.

attachment.php

haitho79

Member
Một mùa xuân nữa lại qua,

Tâm hồn vẫn fơi fới trẻ

Chúc Nhân SN vui vẻ nhé, lại tiếp tục lang thang cung ae trên những cung đường quê hương.

chắc giờ này đang chìm trong men tửu.

Dieu Linh

Happy birthday to you !!!

Chúc mừng Sinh nhật anh Nhân! Sorry a vì muộn một ngày mãi em mới đăng nhập vào phuot.net được!

Thôi e sẽ chúc mừng bù cả đầy tuần và đầy tháng nhé!

Chúc anh luôn vui vẻ, thành công và "phượt" thật nhiều, đam mê thật nhiều nha!

Ra Hà Nội nhớ alo em lượn vòng hồ chụp ảnh. Hihi ^^

Dieu Linh

Chúc mừng Sinh nhật anh !!!

Sorry chúc mừng anh muộn một ngày vì mãi mới đăng nhập vào phuot.net được ạ!

Thôi e sẽ chúc mừng bù đầy tuần, đầy tháng nữa ná! Hihi

Chúc anh Nhân luôn mạnh khỏe, thành công và "phượt" thật nhiều, đam mê thật nhiều nha!

Alo em lượn vòng hồ chụp hình khi ra Hà Nội nhé! ^^

Chúc mừng Sinh nhật anh Nhân! Sorry a vì muộn một ngày mãi em mới đăng nhập vào phuot.net được!

Thôi e sẽ chúc mừng bù cả đầy tuần và đầy tháng nhé!

Chúc anh luôn vui vẻ, thành công và "phượt" thật nhiều, đam mê thật nhiều nha!

Ra Hà Nội nhớ alo em lượn vòng hồ chụp ảnh. Hihi ^^

Cũng lâu lắm rồi anh cũng không gặp em nữa, mỗi lần ra HN anh không busy thì em lại busy

Hôm nào chúng mình ra bờ hồ làm seria ảnh nhé , hi hi

Kim_Mong_Chu

hehe, mặc dù hơi muộn nhưng vẫn mong bạn tuổi mới có nhiều niềm vui và thành công mới nhé!