• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Côn Đảo hoang dã .....

Hixhi, lúc về cái máy bay chóng quạt nó bay liểng xiểng đảo qua đảo lại ghê quá ! Và 12:05 PM đã có mặt tại sân bay TSN và chạy thẳng về Cty luôn

Up một vài tấm hình lên cho dzui

http://lh6.ggpht.com/_O4lLkEreS_U/S7mF5_iN2-I/AAAAAAAACEg/jglsU5SlIVA/s640/Picture 458.jpg

http://lh3.ggpht.com/_O4lLkEreS_U/S7mG_-kyq7I/AAAAAAAACE8/l5PlH7MddUc/s640/Picture 444.jpg

http://lh3.ggpht.com/_O4lLkEreS_U/S7mH-m7PfCI/AAAAAAAACFg/Qpc-ubL_3cA/s640/DSCN0426.JPG

anhnv

Không đi Côn Đảo thì đi Tam Đảo đi bà con ơi!

Ai đi Tam Đảo thì alo nhé

Không đi Côn Đảo thì đi Tam Đảo đi bà con ơi!

Ai đi Tam Đảo thì alo nhé

Tam Đảo cũng hay lắm , ngày trước mình có đi 1 lần nhưng quên không thưởng thức món lẩu su su . Khi nào đi lại mình nhất định sẽ ăn bù

Ở Côn Đảo chán , ta lại đi tàu ra hòn đảo khác . Phải nói là thật tuyệt vời

Đang tắm ngoài hòn đảo xa xôi thì bắt gặp một con gì lạ quá ! hình như là con :" Diêu Hồng "

Cứ như là một mình một Đảo, cảm giác đang làm Chúa Đảo đây mà

Ngày xưa, khi còn nhỏ mình có đọc đâu đó trong văn học nói về Hòn Đảo anh Hùng :" Côn Đảo " có rất nhiều cây Bàng .

Bàng ở đây rất nhiều, có những cây hàng trăm tuổi và hạt Bàng vương vãi khắp nơi trên hòn đảo nhỏ xinh đẹp này

Với một mái chèo , cùng chiếc thuyền Phao nhỏ nhỏ có thể có những chuyến phiêu lưu mạo hiểm và kỳ bí

regedit10

Sau lễ 30/4 và 1/5 có nhiều chuyến đi chơi nữa , anh cũng đang định trong tháng 5 nhà mình đi thám hiểm khu rừng rậm rạp và huyền bí Nam Cát Tiên

Có thể lúc đó em rảnh thì Join vào luôn

Hux..hux.. Có lịch 30/4 vs 1.5 hok vậy a.Nhân? ngứa ngáy tay chân wa rùi.. Cho thằng em newbie này ké 1 chút .Hihi..

Hux..hux.. Có lịch 30/4 vs 1.5 hok vậy a.Nhân? ngứa ngáy tay chân wa rùi.. Cho thằng em newbie này ké 1 chút .Hihi..

Hiện tại thì chưa có kế hoạch gì cho 30/4 và 1/5 . Nhưng đã có một kế hoạch dài hạn và chuẩn bị cho sự thay đổi lớn của sự nghiệp :D

Để 2 niềm đam mê luôn song hành cùng nhau : Phượt và .......

Toát mồ hôi hột giờ mới vào được :p, cho e hỏi tấm hình đầu tiên sao a và hai cô nhảy cao tài thí nhỉ???? Cho e bí quyết đi hiihih:rolleyes:

Toát mồ hôi hột giờ mới vào được :p, cho e hỏi tấm hình đầu tiên sao a và hai cô nhảy cao tài thí nhỉ???? Cho e bí quyết đi hiihih:rolleyes:

Anh cũng không biết vì sao tụi anh bay cao thế, cứ như là Cascader chuyên nghiệp vậy

Bay cao và xa mãi ....

Lên lên nào

Và đáp xuống nhẹ nhàng như một cánh chim đại bàng :D

dara

Sau lễ 30/4 và 1/5 có nhiều chuyến đi chơi nữa , anh cũng đang định trong tháng 5 nhà mình đi thám hiểm khu rừng rậm rạp và huyền bí Nam Cát Tiên

Có thể lúc đó em rảnh thì Join vào luôn

Hi bạn, mình là mem mới vào. Lỡ mất chuyến đi Côn Đào, hẹn lại dịp khác vậy. Khi nào có lịch mới thì ới mình với nhé, mình cũng rất thích đi...

hotmit

Member
mình có nhen nhúm ý đinh đi côn đảo, tập họp các mem đi côn đảo nào !! tình hình là đang kiếm pak nào đã từng đi côn đảo rồi để làm leader í mà.

dự kiến ngày đi vào cuối tháng 7 này 29/7 đi, về 1/8

xin các mem cho lời khuyên ah