• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Có ai có kế hoạch j hôm Giỗ tổ vs 30-4 ko???

ann

Gã lưu manh
e lại theo chủ nghĩa ... rủ htrc hôm sau là đi luôn cho máu ... chứ cứ bàn ra bàn vào ... dễ bị ở nhà lém :D

Đúng là không rủ cũng đi, chẳng hẹn mà vẫn đến nhi

ann

Gã lưu manh
là sao ah...e hem hiểu lắm ý của a :confused:

ý an bảo là có vẻ lên kh trước chắc khó đi, anh thích thỉnh thoảng gấp rút chuẩn bị đồ nghề cái đi luôn thui... em đã bao giờ như vậy chưa, có khi là 30p, 1-2 tiếng, hoặc 1-2g đêm đi luôn cho nó máu ...

ann

Gã lưu manh
Nghe cũng bùi tai đấy nhỉ, nhưng mà xuất phát từ TP hả

chettuoi_82

Moderator
Híc, tôi chơi với ông tư lệnh biên phòng cửa khẩu Chiếng Khương, Sông Mã, dịp tới đang định lang thang Tây Bắc 1-2 ngày sau đó qua Phong sa li và Sam Nua choi qua đường Chiềng Khương, sang dễ thôi mà. Toi cũng có bạn ở Sầm Nưa, dịp này qua thăm luôn.

Trước tôi hay đi đường Cầu Treo qua Po li khăm xay, Lạc Xao, nhưng đợt này đúng thật là lần đầu tiên sang Lào theo đường Chiềng Khương, đích đến cuối cùng là Sầm Nưa. dịp sang Lào này chắc mất khoảng 3 ngay.

Nói chung là những gì chưa biết thì cứ đi và khám phá thôi, dự kiến mất tổng cộng 4-5 ngày, tôi đang tìm hiểu lịch trình bên Lào, có gì sẽ nói sau nhé

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
ý an bảo là có vẻ lên kh trước chắc khó đi, anh thích thỉnh thoảng gấp rút chuẩn bị đồ nghề cái đi luôn thui... em đã bao giờ như vậy chưa, có khi là 30p, 1-2 tiếng, hoặc 1-2g đêm đi luôn cho nó máu ...

1 lần a ah...nh e hem đi đc từ đêm...chỉ là lên kế hoạch đi lúc 10-11h đêm & xuất phát lúc 5h sáng thôi ah :D :D :D

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Híc, tôi chơi với ông tư lệnh biên phòng cửa khẩu Chiếng Khương, Sông Mã, dịp tới đang định lang thang Tây Bắc 1-2 ngày sau đó qua Phong sa li và Sam Nua choi qua đường Chiềng Khương, sang dễ thôi mà. Toi cũng có bạn ở Sầm Nưa, dịp này qua thăm luôn.

Trước tôi hay đi đường Cầu Treo qua Po li khăm xay, Lạc Xao, nhưng đợt này đúng thật là lần đầu tiên sang Lào theo đường Chiềng Khương, đích đến cuối cùng là Sầm Nưa. dịp sang Lào này chắc mất khoảng 3 ngay.

Nói chung là những gì chưa biết thì cứ đi và khám phá thôi, dự kiến mất tổng cộng 4-5 ngày, tôi đang tìm hiểu lịch trình bên Lào, có gì sẽ nói sau nhé

a ơi...ít ra cho cái lịch chi tiết ... đi đâu, làm nh j & hết bao nhiêu ngày để e còn bít mà hóng hớt chứ ah :D :D :D

ann

Gã lưu manh
a ơi...ít ra cho cái lịch chi tiết ... đi đâu, làm nh j & hết bao nhiêu ngày để e còn bít mà hóng hớt chứ ah :D :D :D

nếu vụ này đi, anh làm xế cho em nhé (nhưng mà về nhà ko được mách mẹ là đi với a nha)

chettuoi_82

Moderator
nếu vụ này đi, anh làm xế cho em nhé (nhưng mà về nhà ko được mách mẹ là đi với a nha)

Híc, toàn tranh nhau chở mỹ nhân, bỏ xó chettuoi_82 một mình à?

Thân phận nghèo hèn sao mà thấy tủi thân quá nè

ann

Gã lưu manh
Híc, toàn tranh nhau chở mỹ nhân, bỏ xó chettuoi_82 một mình à?

Thân phận nghèo hèn sao mà thấy tủi thân quá nè

Chịu khó quan tâm đến ng đẹp thì ng ta mới quan tâm đến mình, mà lúc vất vả quá phải nhờ chị em chứ

lotus

em chao moi nguoi!

em moi tham gia dien dan va rat muon di du lich nhieu noi. kho noi la ban be em dua khong di du hoc thi "chong lay"

con dua khong chong lay thi di du hoc. hu hu ...

moi nguoi co ke hoach di choi thi cho em tham gia voi nhe! em lam hanh chinh nen cung hay ranh cac ngay cuoi tuan. thanks everyone!

Nhóm Sài Gòn lên kế hoạch đi chơi vào ngày giỗ tổ đi , cũng được nghỉ 3 ngày liền luôn đó . Không biết đi đâu bây giờ nhỉ ?

haitho79

Member
Các bạn HN ko thấy có kế hoạch đi đâu ngày giổ tổ nhỉ, bạn nào rảnh lên kế hoạch đi chơi 3 ngày giổ tổ đi nhe, anh em sẽ hưởng ứng phong trào.

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
hjxhjx...rất tiếc là Giỗ tổ này iem lại hem đi đc vì có việc đột xuất ở nhà...chỉ có thể đi 30-4 thoai...mọi ng có ai có kế hoạch j hem thía???