• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

có ai đi miền tây bằng xe đò ko, đi chung nhé :)

lienghyen429

mình và bà chị định đi xuống miền tây 1 or 2 ngày vào cuối tuần này, đi bằng xe đò (vì ba má ko cho đi xe bus), định đi đến Tiền Giang - Bến Tre, ai có chương trình cụ thể hay đã từng đi rồi xin chia sẻ chút thông tin nhé, tất tần tật mọi thứ nhé, thanks all.

buidoi

Thiền Sư Thích Bụi
Thía chủ có pà kon hay người quen ở dưới đó ko ? Nếu ko thì đi xe đò xuống dưới xong rồi làm cái gì ? Sẽ tốn kém nếu muốn du lịch à nha.Sao ko đi = xe máy,TG + BT cũng gần muh.Chạy khoảng vài tiếng là tới rồi.Muốn đi xe đò thì gọi đt đến tổng đài Mai Linh hay Phương Trang mà đăng kí vé trước.Đăng kí đi xe loại lớn 40 chỗ đó.Chứ đừng có đi mấy cái xe khác,toàn là xe dù,nó chạy ko biết trời đất ở hướng nào luôn đó hơ.

Túm lại tốt nhất là đi = xe máy,vừa tiện lợi vừa có thể dừng lại bất cứ nơi nào thía chủ thích.Và cuối cùng là....nếu thía chủ + bà chị dễ xương ^o^ thì chỉ cần để lại thông tin.Buidoi sẽ lấy xe máy đến đón tận nhà rồi dắt đi TG + BT luôn kekeke.Vài hôm nũa buidoi xuống BT cày đây ^o^

lienghyen429

ấy ơi, mình đi vào chủ nhật đó, chẳng lẽ ấy tống 3 luôn hả :-? , cám ơn lòng tốt của ấy nhé, nếu có duyên thì sẽ gặp ở đó hehe.

buidoi

Thiền Sư Thích Bụi
ấy ơi, mình đi vào chủ nhật đó, chẳng lẽ ấy tống 3 luôn hả :-? , cám ơn lòng tốt của ấy nhé, nếu có duyên thì sẽ gặp ở đó hehe.

Mô phật ! Bần tăng là kẻ tu hành....bao nhiêu gái đẹp để dành cho bần tăng ^o^ .Bần tăng tống 5 còn được muh thía chủ đừng ngại hơ

lienghyen429

Mô phật ! Bần tăng là kẻ tu hành....bao nhiêu gái đẹp để dành cho bần tăng ^o^ .Bần tăng tống 5 còn được muh thía chủ đừng ngại hơ

oh " rất vui khi đc làm quen với con của Bộ Trưởng Bộ GTVT" hihi

kelangdu

mình và bà chị định đi xuống miền tây 1 or 2 ngày vào cuối tuần này, đi bằng xe đò (vì ba má ko cho đi xe bus), định đi đến Tiền Giang - Bến Tre, ai có chương trình cụ thể hay đã từng đi rồi xin chia sẻ chút thông tin nhé, tất tần tật mọi thứ nhé, thanks all.

Sao bạn không tìm thêm 2 người bạn nữa rồi đi xe máy cho tiện.

Đường đi miền Tây TG-BT bây giờ cũng khá an toàn mà.

Bạn đi xe Khách như vậy xuống đó không có phương tiện di chuyển sẽ rất bất tiện ak. Nếu bạn đi về trong ngày thì tìm 1 xế nữa đi, chủ nhật mình cũng rảnh đi chung cho vui. Sẵn tiện mình đi sáng tác ảnh luôn

lienghyen429

buidoi đi về TG mấy ngày, chứ mình đi có 1 ngày à, có thêm 1 xế nữa rồi kìa, có gì nt cho mình nhé nick yh của mình nè : lienghyen429@yahoo.com

lienghyen429

Sao bạn không tìm thêm 2 người bạn nữa rồi đi xe máy cho tiện.

Đường đi miền Tây TG-BT bây giờ cũng khá an toàn mà.

Bạn đi xe Khách như vậy xuống đó không có phương tiện di chuyển sẽ rất bất tiện ak. Nếu bạn đi về trong ngày thì tìm 1 xế nữa đi, chủ nhật mình cũng rảnh đi chung cho vui. Sẵn tiện mình đi sáng tác ảnh luôn

cám ơn kelangdu nhé, có buidoi là thêm 1 xế nữa rồi, nhưng ko biết buidoi đi mấy ngày.

buidoi

Thiền Sư Thích Bụi
Buidoi đi mấy ngày cũng được,chừng nèo chán thì về,nhưng bắt đầu từ T3 trở đi.Còn từ đây đến T2 buidoi bận đi Anh - Ý - Đức - TBN rồi ^o^ .Mà thía chủ đi có 1 ngày thì chắc chạy xuống dưới nhe răng cười chụp tấm hình xong chạy về à ?