• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Bạn là ai ? hãy nói cho mọi người biết đi nào ?

BLACKCAT85

duoc thoi, khi nao a xuog thi goi e. can tho yeen binh ko on ao nao nhiet nhu nhu tp dạu a di sapa nua ko, e dinh he nay di ma ko biet cah leo nui . la con trai nhu cac a suog that di dau cug dc, e ma muon di dau toan fai vien du ly do

BLACKCAT85

ma a da di trai hô o binh duong chua , e rat muon di nhung ko biet nguoi ta co cho vao tham quan ko . tuan sau e len tp choi , co diem nao de di choi ko a

mercyat

chị blackcat85 cũng ở Cần Thơ nữa hả? Chị đang ở địa điểm nào?

@Anh thu nhan: Ở Cần Thơ chắc chỉ đi bến Ninh Kiều cho biết, trong vòng thành phố hông có gì vui lắm, nhưng buổi tối đi ăn thì nhiều món ngon,...chẹp...chẹp...:D

chị blackcat85 cũng ở Cần Thơ nữa hả? Chị đang ở địa điểm nào?

@Anh thu nhan: Ở Cần Thơ chắc chỉ đi bến Ninh Kiều cho biết, trong vòng thành phố hông có gì vui lắm, nhưng buổi tối đi ăn thì nhiều món ngon,...chẹp...chẹp...:D

Anh có đi Cần Thơ 1 lần , nhưng hình như cũng không đẹp cho lắm hay là anh không biết chỗ đi chơi

Bến Ninh Kiều này

Hành trình về Cần Thơ

http://phuot.net/showthread.php?t=303

BLACKCAT85

can tho bay gio dep hon nhieu roi hang wan tap nap, duong pho rong xanh sach dẹp lai ko bi ket xe , tha ho ma chạy . e ko biet cah gui hinh len nen ko the cho a thay dc dep nhu the nao . tiec that

mercyat

Hehe, em ở Cần Thơ nhưng chỗ đi chơi không biết nhiều, chỗ ăn thì biết kha khá, anh có về em dẫn đi ăn vài chỗ, măm măm

Đây là cái hình hôm tết em chụp, ở Đại lộ hòa bình

Có mấy tấm bình minh là ở trên phà Hậu Giang

enjoy!

ann

Gã lưu manh
Cần Thơ xa quá ... e còn chưa đi hết khu ngoài Bắc cơ ma...hjxhjx

Em lười đi quá mà, thế e đã đi thăm Phố cổ HN chưa, ở HN chắc hôm nào đưa a đi ngắm phố cổ 1 vòng nhé ....

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
oài oài ... nói e thế khác j chê e hem phải dân HN...phố cổ e đi suốt ...nh đừng trách e nhé ... e đi 10lần thì 11 lần lòng vòng trog đó ...cái đoạn nhớ đường thì e siêu kém ah :( :( :(

ann

Gã lưu manh
oài oài ... nói e thế khác j chê e hem phải dân HN...phố cổ e đi suốt ...nh đừng trách e nhé ... e đi 10lần thì 11 lần lòng vòng trog đó ...cái đoạn nhớ đường thì e siêu kém ah :( :( :(

anh hổng bít dg o HN, em có dành một chút thời gian để đưa anh thăm phố cổ chắc là đc chứ

Có khi nhiều người nói anh là còn rành đường , văn hóa , ẩm thực ... còn hơn chính người Hà Nội cơ chứ , đôi khi còn phải làm Leader dẫn dắt những người Hà Nội đi chơi và đi ăn uống :D

Phố cổ thì ngõ nghách nào cũng vào, hẻm hóc nào cũng chui ,... và đôi khi cứ nghĩ khu phố cổ là con đường mòn vào túp lều tranh lãng mạn của mình

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Có khi nhiều người nói anh là còn rành đường , văn hóa , ẩm thực ... còn hơn chính người Hà Nội cơ chứ , đôi khi còn phải làm Leader dẫn dắt những người Hà Nội đi chơi và đi ăn uống :D

Phố cổ thì ngõ nghách nào cũng vào, hẻm hóc nào cũng chui ,... và đôi khi cứ nghĩ khu phố cổ là con đường mòn vào túp lều tranh lãng mạn của mình

E nghe a cankinhtrang khoe a Nhân siêu roài :D :D :D

Thế hnào a ra a làm Leader cho e nhé ... hehe...e đi vào phố cổ toàn bị lạc thoai...hjxhjx...

ann

Gã lưu manh
rủ mỗi anh Nhân mà không rủ a ha, thế thì tự đi một mình vậy bít đâu lạc đường lại có lối đi riêng đầy thú vị (và được nhìn thấy 2 ng nữa bị lạc đường )....

It's Me!

tớ hổng có gì để giới thiệu hết,vì tớ rất bình thường như mọi người!:)

Cuối mùa nhan sắc rồi nên dung nhan hok được tươi tắn như các em 9x.:D

YM:bevixinhxinh

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
rủ mỗi anh Nhân mà không rủ a ha, thế thì tự đi một mình vậy bít đâu lạc đường lại có lối đi riêng đầy thú vị (và được nhìn thấy 2 ng nữa bị lạc đường )....

eo eo...a ann ác ghê gúm ... mà e hem lạc đc đâu...lên Tuyên QUang có thể lạc nh ở HN thì hem nhé ... hehe... HN là đất cua iem mà :) :) :)

Attachments

98 KB · Xem: 73