• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Bạn là ai ? hãy nói cho mọi người biết đi nào ?

Quinn

mình là người dễ tính, chè cũng được mà kem cũng được, miễn là có người bao! ;-)

mà anh Nhân cho em hỏi kái.

seo "giang hồ đồn" là 17/04 họp offline dân Xì Gòn mà đến giờ chưa thấy chi cả thế? anh Nhân khởi xướng lại bà kon cho xôm tụ đi!

banchan

Mr. Đinh Mạnh Cường

Ký hiệu Chiêm tinh: Không biết

Năm Hoàng đạo: Năm mùi

Ngành: Mỹ thuật công nghiệp

Nghề nghiệp: Thiết kế 3d

Giới thiệu bản thân

Tên: Đinh Mạnh Cường

Đia điểm : Quận 12 , Thạnh Xuân , TP.HCM

Mail : mc1879@gmail.com

yahoo: mc_1879

Sở thích : Photographing, Travelling , Social activities, Art..

Phim ưa thích : action, discovery,..

Nhạc ưa thích : Thích nhạc già như Trịnh, tiền chiến, nhạc ngoại cũng vậy

Sách ưa thích : Đạo phật, art, thích đọc văn học Nga.

mình là người dễ tính, chè cũng được mà kem cũng được, miễn là có người bao! ;-)

mà anh Nhân cho em hỏi kái.

seo "giang hồ đồn" là 17/04 họp offline dân Xì Gòn mà đến giờ chưa thấy chi cả thế? anh Nhân khởi xướng lại bà kon cho xôm tụ đi!

Hu Hu , Bận quá nên vẫn chưa lên được kế hoạch chi tiết , qua tuần anh lên kế hoach luôn

Kế hoạch ăn chơi ngày đó có thể như sau

Sáng ra nhà thờ đức bà uống caphe bệt và chụp hình quanh quanh đó

Trưa trưa đi kiếm cho nào ăn uống và vui chơi

Chiều thì lúc đó bàn tiếp , hi hi

Hu Hu , Bận quá nên vẫn chưa lên được kế hoạch chi tiết , qua tuần anh lên kế hoach luôn

Lúc nào đi nhớ hú em nhé!

Lúc đó anh và bạn anh thường nói với nhau :" tại sao phải hút thuốc để tốn một ngày mấy nghìn nói:
ặc ặc,gặp em ko thich an che thi anh se dat em di an cai gi???ka kaka

Quinn

đúng là anh Nhân thik chụp ảnh nhỉ, loanh quanh nhà thờ đức bà mà cũng phải chụp vài pô nữa!!! ;););)

vậy lúc đó phải mặc đồ đẹp thui, em chụp cho anh Nhân rồi anh Nhân chụp lại cho em nha.

hehe

banchan

nhất trí phương án này, vừa nhanh, vừa gọn lại vừa canh chừng công an.

Okie , có gì anh đi thì hú em luôn

Nếu em không thích đi ăn chè, thì anh đắt em em đi chơi Partin . Ngay xưa, anh thường đi ăn chè xong rồi đi trượt Partin luôn đó

Anh em mình giống tarzan quá,hú qua hú lại.hi hi hi,em ko bít trượt patin,mấy lần đi về ê ẩm mình mẩy cả tuần,do té.hu hu hu,vậy chắc khi nào phải nhờ anh Nhân dạy!!!

xin chào tất cả mọi người!

mình là thành viên mới!

mới nge người bạn giới thịu về web này, m cũng rất thjk du lịch bụi nên xi mạo mụi vào đây lân la làm wen để tim bạn đồng hành!

mình là thành viên mới!

mới nge người bạn giới thịu về web này, m cũng rất thjk du lịch bụi nên xi mạo mụi vào đây lân la làm wen để tim bạn đồng hành!

Wellcome người bạn mới , Hy vọng một ngày nào đó mình và mọi người sẽ có chung một chuyến đi du lịch vui

ann

Gã lưu manh

mình là thành viên mới!

xin chào ng bạn mới của chúng ta.

Nào chúng ta cùng phượt nhỉ

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
a ann ui...vụ kem htrc ntn a??? mấy hôm iem hem để ý nên chưa hỏi thăm đc...bi h mới nhìn thấy ah :D :D :D

ann

Gã lưu manh
a ann ui...vụ kem htrc ntn a??? mấy hôm iem hem để ý nên chưa hỏi thăm đc...bi h mới nhìn thấy ah :D :D :D

Thì một buổi tối hẹn hò với một cô bạn, chuẩn bị đi thì trời chuyển gió, sấm chớp rất to,

Mình mở chìa khóa xe và cô ấy vội vàng lên xe, 3 phút sau dừng trước Kem 81 ....

Chẳng có ai cả chỉ mỗi ông chủ quán, hai người vào ngồi bên một chiếc bàn xinh xinh (như cách uống cà phê cổ ở HN đó), chẳng có ai vào nữa cả, trời mưa rất to

Cô ấy lại ko ăn kem mà .... đòi ăn sữa chua + đánh đá + nếp cẩm = .... ????

mình thì ... ngắm đường mưa và ngập tràn tiến nước ( không biết có phải vậy hông mà thấy Nàng Bân về gần bên mình rùi) ..............

natalieho

tên bé là : Hồ Việt Xuân Tú

22 tuổi, tuổi Thìn nhé

bé cực thix nhạc Trịnh, bé chỉ mới đi phượt 1 mình từ An Giang - >quảnh Bình thôi, các bác chỉ giáo thêm