• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Ai đi Thác Đa chưa ạ

Kevin

Ai đi thác đa thì chỉ dẫn cho em đường đi với, em đi = xe máy ạ, cần phải chú ý những gì ạ, vd như các chốt công an, cần đi với tốc độ bao nhiêu, đi như này có phải mang gương xe máy không ạ ??

timvoxuthanh

Cho dù bạn có đi đâu thì an toàn vẫn là trên hết, an toàn cho mình mà bạn lại đi hỏi có nên mang gương xe máy không là sao, gắn cái gương vào nó xấu đi à :D

Đi đứng đàng hoàng thì không có j phải sợ hết, đi đường càng nhìn thấy công an càng yên tâm láy. Chúc bạn lái xe an toàn, cho chính bạn và cho người xung quanh bạn. :D

Kevin

Cho dù bạn có đi đâu thì an toàn vẫn là trên hết, an toàn cho mình mà bạn lại đi hỏi có nên mang gương xe máy không là sao, gắn cái gương vào nó xấu đi à :D

Đi đứng đàng hoàng thì không có j phải sợ hết, đi đường càng nhìn thấy công an càng yên tâm láy. Chúc bạn lái xe an toàn, cho chính bạn và cho người xung quanh bạn. :D

ko phải là mình sợ xấu, tại vì chạy xe FX, khi mua xe về là không có gương rồi T_T, nhà có đôi gương AB lắp thử vào nhưng ko vừa nên ko có gương để lắp.

Mình đi 1 hôm về rồi, hỏi đường + hỏi dân địa phương, thành công hoàn hảo, xe bị 3 lần chết máy, cứ tưởng là phải thuê xe chở vè HN, may quá mà ko sao, hóa ra chế bẩn bị tắc T_T đạp cong cả mông nó nổ cho, hú hồn, đi cứ phải ga, ko chết máy là hết cả về HN :D