• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Đi chơi lễ 30/4 - Apachai!!!!!!!!!!!!!!!!!

ninhthitouyen

Thong bao cho moi nguoi, toi nay vao luc 20h ca nha se gap mat tai Cafe Domino,149 Lang Ha - Ha Noi. Mong moi nguoi den dung gio!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

le hue

Thong bao cho moi nguoi, toi nay vao luc 20h ca nha se gap mat tai Cafe Domino,149 Lang Ha - Ha Noi. Mong moi nguoi den dung gio!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

====>> Sài Gòn cũng đã off ẹp xong xuôi, theo kế hoạch thì nhà mình sẽ có đồng phục kí niệm chuyến cực Tây này, thik quá, Chị Mỹ và chị Hằng đang cho lên thiết kế dưới sự tài trợ nhiệt tình của anh Tuấn(97), ka ka!!

xuantunglhd

mọi người ơi, bọn em định chạy thẳng từ mường nhé qua mù cang chải về HN trong 2 ngày liệu có chạy đc ko ạ, và nếu đi đc thì nên đi đường nào ạ, em chưa đi khu vực này bao h nên ko bít đường xá dư lào, bác nào có kinh nghiệm giúp em với :D

giangkoif

Sáng mai lên đường. Yeahh!!!!!!!!!!!!!!

Đã xem qua dự báo thời tiết thấy: Phía Tây Bắc Bộ

Nhiều mây, có mưa, mưa rào và rải rác có dông. Gió nhẹ. Trong cơn dông cần đề phòng có tố, lốc và gió giật mạnh.

Nhiệt độ thấp nhất từ : : 19 - 22oC

Nhiệt độ cao nhất từ : : 25 - 28oC

Cần áo mưa tốt và mặc ấm đây :)

wPdRMmtydo38gAAAABJRU5ErkJggg==

loc3d

Member
zdui nha, tui thích mấy chiếc vespa của các bạn ,sao ko đưa hình lên phuot.net vậy, chơi Blog quài , không chán sao , chuyển qua diễn đàn cho thú vị nào.thank vì những tấm hình tuyệt cú mèo...