• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Đã Nẵng - Hội An - Mùa bão lũ lụt

youandme

lên Núi chơi chứ không có leo về vùng quê miền Núi ăn thịt rừng đi câu cá . haha

minhkhoi829

Moderator
lên Núi chơi chứ không có leo về vùng quê miền Núi ăn thịt rừng đi câu cá . haha

Núi nào thế nhỉ, nghe thằng Nhân nói bác này người Quảng Nam, huyện nào thế ?? cho cái Y!M để kết bạn đi:D

youandme

Uhm ở Tam Kỳ dẫn lên núi Phú Ninh chơi ấy mà hehe . Nick Y!M nè pác: hoituong0913

May mắn là mình vào Đà Nẵng khi cây cầu Thuận Phước hoàng tráng mới được khánh thành vào tháng 04 - 2009 . Từ trên cầu mình có thể nhìn tất cả thành Phố Đà Nẵng xinh đẹp

Cây cầu này có phải là cầu lớn và dài nhất ở Đà Nẵng không ?

Mình không sao chụp được những tấm đẹp hơn thế này , ban ngày thì mình chụp khá ok , nhưng ban đêm thì mình thua vì không biết cách chỉnh thế nao ?

Mình dùng máy Nikon p80 , Cao thủ nào chỉ mình chụp ban đêm chất lượng cao với máy Nikon P80 cùi không ?:):):):D

minhkhoi829

Moderator
Mình không sao chụp được những tấm đẹp hơn thế này , ban ngày thì mình chụp khá ok , nhưng ban đêm thì mình thua vì không biết cách chỉnh thế nao ?

Mình dùng máy Nikon p80 , Cao thủ nào chỉ mình chụp ban đêm chất lượng cao với máy Nikon P80 cùi không ?:):):):D

Chụp như thế là OK rùi mà pa, muốn đẹp hơn nữa thì sắm một con Pro hơn đi , lấy mấy con DSLR cho nó GOOD :D:cool:

Chụp như thế là OK rùi mà pa, muốn đẹp hơn nữa thì sắm một con Pro hơn đi , lấy mấy con DSLR cho nó GOOD :D:cool:

Con Nikon P80 này còn chưa chụp hết các chức năng Menual nưa là , Khi nào mà các chức năng Menual của Nikon P80 nó không đáp ứng nổi sẽ phang cái DSLR :D

Show hình em nó lên cho bà con xem

Trong vòng 1 năm chắc nó shot hơn 20 nghìn tấm rồi mà vẫn ok

anh nhân hẹn anh uống cafe có ok không anh :rolleyes:

Tại Sàn Gòn có thể hẹn bất cứ khi nào trước 1 ngày :D

Tại Hà Nội có thể hẹn bất cứ khi nào trước 1 tháng :D

Đã lâu rồi , từ ngày leo Phanxiphang đến giờ tôi cũng chưa gặp pa nhỉ ?

Nếu có đến Đà Năng thì đừng quên nghé Phố Máy Tính nhé ( nó cũng giống như Phố máy tính ở Sài Gòn và Hà Nội )

Có lẽ đây cũng là Cty máy tính lớn nhất nhì Miền Trung

kenshin

Kiếp IT và những người bạn thân

IT nói chung và Admin Network nói riêng , là những người luôn khám phá tìm tòi những công nghệ mới nhất , những giải pháp mới nhất ,..... và luôn thiết kế ra những giải pháp mạng phù hợp và hiệu quả đem lại lợi ích tốt nhất cho doanh nghiệp .

IT cũng có những bạn bè khắp nước , vì khi triển khai bị proplem thì lên google và tìm tòi , hỏi người này người kia , người gần không biết thì hỏi người xa , và không phân biệt địa lý

Chỉ nghe qua tiếng gõ lạch cạch từ bàn phím , tiếng gọi điện thoại,.. để Support nhau , và bây giờ mới được gặp mặt

Chụp vài tấm hình kỷ niệm

Kiếp IT này còn đâu ?

....

Topic này nóng bởi có 2 bác I-Tờ giao lưu với nhau may ra có thêm bác YouAndMe nữa :D Đi 1 ngày hay 2 ngày chưa hết cái đẹp của bác minhkhoi829 nhỉ! ^*

Cách đây hơn 2 năm lần đầu đến ĐN 7/2007 được khoảng 16h vì thời tiết hok tốt (Từ 14h chiều hôm trước đến 7h sáng ngày hôm sau)

Em mượn xe đạp nhà bạn papa (cùng với 1 bạn ĐN nưa ^ ^, rất vui tính) dẫn đi thăm cái cầu quay và siêu thị Đà Nẵng, vao hội chợ triển lãm Công nghệ và việc làm vao dịp đó nữa.

kenshin

Đợt này em đang có dịp vào Đà Nẵng - Hội An chơi 3 ngày - đêm đến thứ 2 tuần sau (23/11) về Mong được anh minhkhoi829 chỉ dẫn một số đia điểm hấp dẫn ạ ^ * Đoàn em có 9 người cùng công ty, 1 ngày ở Hội An, 2 ngày ở Đà Nặng Tks bác trước! :p

kenshin

Buổi tối đi uống 1 ly caphe Phố Xưa II , trỡ lại cung đính xứ Huế với những nét văn hóa đặc sắc

Quán Phố Xưa II nổi tiếng nơi sông Hàn , Không biết đĩa chỉ Phố Xưa I và phố xưa III ở đâu ?

Quán Phố Xưa này trang trí đẹp và ấm cúng bác nhỉ! ;) Từ 20-23/11, ở Đà Nẵng có Lễ hội, ca nhạc hay sự kiện gì nổi bật không ạ!?

youandme

Mới Booking xong cái vé ngày 10/12 bay về Đà Nẵng về Quảng Nam thăm quê hihi vui quá