• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ ĐÓNG NẮP HÒM ] Tìm bạn đi Cát Bà 30/9/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

Loanmel

Bạn ơi!Mình đu theo với...Bạn đi xe máy hay oto???Nếu đi xe máy mình xin 1 slot nhé!

Loanmel

Nếu các bạn muốn đi biển theo mình nên đi CÔ TÔ là đẹp nhất.Mình đang tính làm topic đi CÔ TÔ, bên nhóm mình có nhiều bạn đi n mà thiếu xê, có thể mình sẽ đi oto cho các anh chị em cùng tham gia.

hueby

Cho mình theo với..mình là mem mới toanh..hic.. Mình Hải Phòng chính hiệu nhé.. theo như kinh nghiệm được chia sẻ thì nên đi bằng xe máy sẽ chủ động hơn..còn đi lên đồi nữa..nếu ko lại phải thuê taxi đó bạn :)

Cho mình theo với..mình là mem mới toanh..hic.. Mình Hải Phòng chính hiệu nhé.. theo như kinh nghiệm được chia sẻ thì nên đi bằng xe máy sẽ chủ động hơn..còn đi lên đồi nữa..nếu ko lại phải thuê taxi đó bạn :)

Đi đâu mà taxi ợ? đi Cát Bà thì đào đâu ra taxi ở đó? mà hơn nữa ra Cát Bà thuê cái xe máy 1 ngày hết có 150k, tha hồ chạy mệt thì thôi mà

hueby

Con bạn mình đi về bảo thế :)

Nếu ở đó có thuê xe máy thì tuyệt vời rồi :)

dnhan54

Xin lỗi mọi người nhé , vì có sự thay đổi ngày đi , Chính xác là 23 tôi ra đến Hà nội và sẽ đi Cát bà luôn , Chuyến xe 7g20 của Hoàng Long (220.000d9) , nghỉ tại nhà khách của bộ đội 250.000d / phòng có thể nghỉ 4 người , chiều đi thăm đảo và tắm biển .

Sáng nếu có tàu đi thăm vịnh Lan Hạ , trưa đi chuyến 13g15 về lại Hà nội

Status
Không mở trả lời sau này.