• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ ĐÓNG NẮP HÒM ] Phượt Huế- Đà Nẵng-Hội An-Mỹ Sơn từ 11-7

Status
Không mở trả lời sau này.

lethuvcu

Xin chào mọi người!

Mình là Thu đang là sv năm 3 Đại học Thương Mại

Hè này mình rất muốn đi phượt miền Trung.Mình có em trai đi cùng.Dự kiến là đi từ ngày 11-7 hoặc 12-7 bằng tàu Ga Hà Nội.

Các bạn nào muốn tham gia cùng hoặc có ý kiến góp ý cho mình thì cm topic này nhé.

Hy vọng mọi người ung hộ nhiệt tình:)

bazan

Mình định đi miền trung đây. Mình khởi hành từ SG, nhưng đến 23-7 (lúc này mới nghỉ hè) mới xuất phát được, hành trình dự kiến là SG - Đà Nẵng - Hội An - Bà Nà - Mỹ Sơn - Huế (Quảnq Bình luôn nếu có thể). Rất vui lòng kết bạn

hang0603

Chào Thu, chị có 2 người (2 chị già hihi...) cũng muốn đi khoảng tối 12.7. E cho chị lịch cụ thể đi như thế nào và chi phí khoảng bao nhiêu nhé! Bọn chị đi làm rồi nên chắc đi khoảng 3 đến 4 ngày thôi em ạ!

Attachments

462.1 KB · Xem: 419

lethuvcu

Mình định đi miền trung đây. Mình khởi hành từ SG, nhưng đến 23-7 (lúc này mới nghỉ hè) mới xuất phát được, hành trình dự kiến là SG - Đà Nẵng - Hội An - Bà Nà - Mỹ Sơn - Huế (Quảnq Bình luôn nếu có thể). Rất vui lòng kết bạn

thời gian đó thì mình lại ko đi được bạn ạ.Hẹn bạn dịp khác nhé:)

lethuvcu

Chào Thu, chị có 2 người (2 chị già hihi...) cũng muốn đi khoảng tối 12.7. E cho chị lịch cụ thể đi như thế nào và chi phí khoảng bao nhiêu nhé! Bọn chị đi làm rồi nên chắc đi khoảng 3 đến 4 ngày thôi em ạ!

chị ơi nếu ca? 4 địa điêm? đấy mà đi 4 ngày thì em nghĩ là ko đu? đâu.Lại đi tàu nữa chị ạ.Em định đi 9 ngày:)

Status
Không mở trả lời sau này.