• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

[ ĐÓNG NẮP HÒM ] Đà Nẵng-Huế-Hội An 20/7, có ai hứng thú đi cùng không ?

Status
Không mở trả lời sau này.

msbear

Mình và 1 chị bạn nữa có kế hoạch đi Huế-ĐN-HA vào cuối tháng 7 này (khoảng ngày 20/7).Bọn mình dự định đi 4-5 ngày,đi và về bằng tàu hỏa. Kế hoạch cũng hòm hòm rồi nhưng có mỗi 2 chị em đi thì hơi buồn nên đăng bài lên đây rủ rê không biết có bạn nào có hứng muốn tham gia cùng hoặc có nhóm nào sắp đi vào tầm thời gian đó thì cho bọn mình nhập hội với :D

Mình cũng đang băn khoăn về chỗ nghỉ ở Huế và Đà Nẵng, cả phương tiện di chuyển giữa 2 địa danh đó nữa. Bạn nào có kinh nghiệm thì góp ý cho mình nhé. Cám ơn trước nha :)

msbear

Em xin lỗi post nhầm thành 2 chủ đề mới rồi, anh/chị Mod xóa giúp em 1 cái với ah.

msbear

Bạn anhquan87 inbox cho mình mail và số điện thoại để mình liên lạc và gửi lịch trình nhé :)

nhocti1920

Ở Huế thì có khá nhiều khách sạn cho bạn chọn túy theo tầm giá. Đậy là các danh mục KS ở Huể bạn có thể chọn dựa vào ngân sách của mình, mình nghĩ bạn có thể ở 2you giá rẻ mà cũng gần trung tâm.Link khách sạn ở Huế :

http://www.husc.edu.vn/khoasu/articles.php?article_id=872

Còn ở Đà Nẵng thì có nhà nghỉ Le Nguyen, DT: 05116271678 ,giá khá rẻ( khoảng 100k /người , phòng có tivi điều hòa nóng lạnh đầy đủ và sát biển nữa).

Còn phương tiện đi lại thì bạn có thể đến bến xe phía Nam Huế để đón xe khách ra Đà Nẵng hoặc sang hơn có thể bắt taxi từ Huế đến BX Đà Nẵng ( ngoài ra còn có thề bắt xe ôm hoặc đi tàu hòa từ Huế ra Đà Nẵng), có nhiều cách để bạn chọn nhé !

Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ nha .

heo bibi

á, mình cũng đang định đi vào cuối tháng 7 này nhưng tình hình còn ít ngưòi quá, hì , may quá. Vậy bm đi cùng đi

QaVinh

Bạn msbear vẫn còn dự định đi chơi ở Huế chứ ah??? Mình cuối tuần này vào Huế chơi! Đi xe ô tô giường nằm của Sinh cafe khá thoải mái ~ mình đã đi chuyến này nhiều lần rồi ~ giá là 350k ~ đón khách ở Trần Quang Khải lúc 6h chiều ~ sáng hôm sau 7h30 đã đến Huế ~ đoàn mình hiện nay có 3 người 2 nam 1 nữ ~ không biết là bạn có muốn gia nhập ko?

msbear

Oh cuối tuần thì gấp quá, tại mình vướng cái lịch thi nâng điểm ở trường nên sau ngày 17 mới đi được. Các bạn có lùi lịch lại được k thì mình đăng ký 2 suất với.

Attachments

38.7 KB · Xem: 131

ptpfpt

Mình chưa đi du lịch bụi bao giờ, hiện tại đang rất bế tắc và chán nản nhiều thứ, muốn đi đâu đó cho thoải mái... cho mình tham gia với đc ko? Mà sao thấy lịch đi có 4-5 ngày ít quá vậy bạn? pm cho mình thông tin chi tiết nhé.

Y!M: pk_huynh82

SDT: 0985.600.000

daocong trong

Mình và 1 chị bạn nữa có kế hoạch đi Huế-ĐN-HA vào cuối tháng 7 này (khoảng ngày 20/7).Bọn mình dự định đi 4-5 ngày,đi và về bằng tàu hỏa. Kế hoạch cũng hòm hòm rồi nhưng có mỗi 2 chị em đi thì hơi buồn nên đăng bài lên đây rủ rê không biết có bạn nào có hứng muốn tham gia cùng hoặc có nhóm nào sắp đi vào tầm thời gian đó thì cho bọn mình nhập hội với :D

Mình cũng đang băn khoăn về chỗ nghỉ ở Huế và Đà Nẵng, cả phương tiện di chuyển giữa 2 địa danh đó nữa. Bạn nào có kinh nghiệm thì góp ý cho mình nhé. Cám ơn trước nha :)

anh co ke hoach di nhu vay lien he voi anh DT 0902234033 di luon ok.

muaxuan78

Bạn ơi mình cũng muốn đi nhưng không có điện thoại của bạn mình không biết liên lạc thế nào cả

mint89

Bạn msbear vẫn còn dự định đi chơi ở Huế chứ ah??? Mình cuối tuần này vào Huế chơi! Đi xe ô tô giường nằm của Sinh cafe khá thoải mái ~ mình đã đi chuyến này nhiều lần rồi ~ giá là 350k ~ đón khách ở Trần Quang Khải lúc 6h chiều ~ sáng hôm sau 7h30 đã đến Huế ~ đoàn mình hiện nay có 3 người 2 nam 1 nữ ~ không biết là bạn có muốn gia nhập ko?

bạn ơi.số đt của bạn là gì.mình là nữ.mình cũng mún tham gia

tuan_rẳu

hom nào khởi hành vậy b? cho mình dk 1 suất với

Status
Không mở trả lời sau này.