• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Yêu 1 ng dân phượt ...

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Iem đang cảm nắng 1 ng dân phượt ...

Cũng ko biết ng ta có ý j vs mình ko nữa .

Ko gặp thì nhớ, ngồi cả ngày mong tn của ng ta ...

Ko biết nên nói hay ko ?????

Iem ko biết j nhiều về tính cách của ng ta hết , mong mọi ng chỉ bao cho iem biết dân phượt tính cách ntn nha ?????

Iem ko biết j nhiều về tính cách của ng ta hết , mong mọi ng chỉ bao cho iem biết dân phượt tính cách ntn nha ?????

Dân phượt cũng như những người bình thường khác , nhưng thay vi đam mê cái khác thì họ đam mê phượt và khám phá

Dân phượt cũng có những điểm rất hay , như là tính đoàn kết , tính chia sẻ và cảm thông , tính hết mình vì mọi người và không tính toán

Tình yêu đối với dân phượt thì cũng có nhiều , rất nhiều người yêu nhau chỉ vì đam mê phượt và dân phượt cũng thường thích người cùng sở thích

cankinhtrang

Moderator
Em bắt đầu Yêu rồi đó, hay nắm bắt cơ hội em nhé .

Dân phượt cũng là dân cả thôi, thế nên em đừng ngại ngùng mà thổ lộ tình cảm của mình nhe ;)

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Thế nào là yêu hả anh? e chỉ mới nói là cảm nắng thôi mà

Lúc đầu trước khi quen e ko hề biết phượt là j, h quen ng ta rồi được ng ta dẫn dắt vào con đường du lịch, e biết yêu thêm con ng, yêu quê hương, yêu bản thân mình nữa .....

Có phải e đã yêu ?????

Thế nào là yêu hả anh? e chỉ mới nói là cảm nắng thôi mà

Lúc đầu trước khi quen e ko hề biết phượt là j, h quen ng ta rồi được ng ta dẫn dắt vào con đường du lịch, e biết yêu thêm con ng, yêu quê hương, yêu bản thân mình nữa .....

Có phải e đã yêu ?????

Tình yêu nó cũng dễ và cũng khó

Khi hiểu nhau và cùng nhìn về một hướng thì đó chính là yêu

cankinhtrang

Moderator
Khi nào em thấy nhớ người ta da diết, muốn cùng người ta bước chung trên 1 con đường, đó là yêu .

Em nghe bài hát " Dằm trong tim chưa "? hãy đừng để muộn em nhé :)

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Thế ng ta thì sao ? Nói ra rồi nhỡ ko thành đôi lại mất bạn khổ lắm

Bôngmúp83

Em cứ thử bật đèn xanh nhẹ nhàng, quan tâm tới người ta xem thái độ người ta thế nào :) Cứ làm bạn đã chia sẻ và đồng cảm với nhau nếu thực sự là cả 2 có tình cảm thì đâu sẽ vào đó thôi! Cái gì chẳng có vị trí cua nó hả em! ;)

Thật ra yêu dân phượt có một cái lợi vô bến bờ đó là có những sẻ chia, những gắn bó và đồng cảm trên cung đường mà không phải dễ dàng có được khi yêu một người bình thường đâu! Yêu dân phượt sẽ cảm nhận tốt hơn và yêu quê hương đất nước hơn đấy!

P.s: Có đứa bảo tớ phát biểu nên tớ phát biểu nhá chứ cũng không dám bon chen rì đâu :D Nói gì sai quấy bỏ qua nghen! :cool:

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Iem thank mọi ng đã có những ý kiến vô cùng hay giúp e thêm tự tin & sẽ cố gắng....

Nhưng hôm qua vừa đi với người ta, lúc người ta ko có mặt ở đó , tự nhiên điện thoại có tin nhắn , e vô tình mở ra xem thì thấy ....

" E yêu a hơn mọi thứ trên đời , sẽ ko có j làm thay đổi được ty đó"

=>>>> E tự nhiên cảm thấy buồn lắm, ko muốn nói chuyện với người ta luôn, e với người ta chưa là j, e làm j có quyền suy nghĩ lung tung chứ , & e còn thấy 1 số tn nữa , nh buồn lắm ko muốn xem (thật ra ko dám xem, ko dám xem cả tn ng ta gửi đi nữa)

E phải làm j bây h ????? Ng ta nói vs e là chưa có ng yêu , điều đó chẳng có j phải nói dối cả . Nh 1 tn như vậy e cũng ko biết phải làm ntn nữa !!!!!

Hjx. chán quá . Chắc TY cua e chưa thành đã bị thất bại rồi cả nhà ah

cankinhtrang

Moderator
Thôi đừng buồn nữa em ạ . Nếu người ta có người khác rồi thì mình cũng đừng níu kéo .

Còn nhiều người để yêu lắm; em cứ cởi mở mình ra, sẽ có nhiều người hiểu và yêu quý em hơn.

Lúc nào rảnh anh sẽ tư vấn cho em thêm nhé ;)

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Ko phải, e tin ng ta chưa yêu ng khác, e cảm thấy như thế mà . cái tn đó ở trong đt ng ta cách đây mấy hôm rồi mà ng ta có trả lời đâu

Thật sự e đang say nắg ng ta, e thjk ng ta thật rồi đó

Hjx.h e cũng ko biết làm ntn nữa

Cứu e vs cả nhà ơi !!!!!

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Mấy a cứ trêu e thôi

Có ng thjk các a mà các a ko biết đó , có khi lại đang ở bên cạnh đấy

Biết đâu có 1 ng nào đó đang thjk các a ngay trên diễn đàn này

Như e thjk 1 ng biết đâu ng đó cũng ở trên diễn đàn này mà e ko biết nik ng ta cũng như ng ta ko biết njk của e

Mấy a cứ trêu e thôi

Có ng thjk các a mà các a ko biết đó , có khi lại đang ở bên cạnh đấy

Biết đâu có 1 ng nào đó đang thjk các a ngay trên diễn đàn này

Như e thjk 1 ng biết đâu ng đó cũng ở trên diễn đàn này mà e ko biết nik ng ta cũng như ng ta ko biết njk của e

Em yêu ai thì em cũng phải nói thì người ấy mới biết được chứ , anh mà có ai yêu anh nhiều như em thì anh cũng sẽ yêu lại

Một người yêu mình nhiều như thế thì còn đi tìm kiếm đâu xa làm gi ?

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Khó nói lắm a ơi !!!!!

Yêu phải có tình cảm từ 2 phia chứ

Yêu đơn phương sao đc???????

Đôi lúc e cảm thấy ng ta quan tâm đến e, yêu thương e rất nhiều

Nh cũng có lúc ko thấy j hết, lại thấy như ng ta chẳng để ý j đến mình hết

Thế mới khổ hjx

E đang kiểm tra lại chính mình, phải hiểu rõ nếu ko e sẽ chẳng nói j hết

Mà sao e đã có ý bật đèn xanh sao ng ta ko biết ?????

Hay ng ta ko có tình cảm vs e nên giả vờ như ko biết ?????

Ko hiểu nổi :(

heoxjnh_???

E cũng đang có hoàn cảnh giống c nhưng khác 1 tí là e mới chia tay người yêu 1 thời gian nên ko dám bật đèn xanh hay j hết

E ko tự tin vào chính bản thân mình liệu có yêu được người ta hay ko nên ko dám nói,ko dám thể hiên.......

E biết người ta là người tuyệt vời,xung quanh người ta còn rất nhiều người tốt,rất nhiều người xinh,ngoan,hiên..... e ko được như vậy nên ko dám nói