• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Hải Phòng với Phượt

cub 50

Member
Vâng tôi có quen bết gì bác đâu mà xuống,,,hum bực mình với bác ghê,,,hôm nào em xuống thì bác biết tay,,,

Khiếp chưa?,"biết tay" "nà" thía nào cô bật bí trước tý cho anh còn chuẩn bị?. Thôi hãy biết thế,cô xuống anh ưu ái để phần riêng cho đôi....chân gà!.Mà cô nói cùng chienthanpro về muộn ư?,thiệt thòi quá. Theo anh tư vấn nhé,cô làm ôm cho anh. Sáng t2 a lên đường Mộcchâu du hí,lên ý anh có điểm nướng gà tuyệt diệu hơn Vĩnh bảo nhiều,anh lại đi một mình cơ đấy!

cub 50

Member
ối rời ơi là rời. các bác cứ hò hét thía này em lại ko làm việc đc roài. khổ thân ông sếp em quá cơ. cho em tham gia với, em sẽ cố lươn từ giừ tới cuối tuần để chuồn vìa. Nhưng bác cub 50 cho em hỏi em đi xe zề về đó? từ Hn đi thía nào và từ HP đi thía nào? em mà chuồn đc thì kiểu gì cũng chơi đc hết

Minh ui,vậy nhất định zdìa nhé, cô ở gần bến xe G_bát đúng hun?. Từ hà "lội" về nhà anh tiện nhất phải ra bến xe Gia lâm,hoặc sang cầu vượt Thanh trì,quốc lộ 5 ý. Lên xe Hải âu tuyến Hà nội_thái bình 20p/chuyến (xe hải âu màu vàng chạy HN_TB,Hải âu xanh tuyến Hn_Hp,Hải âu đỏ tuyến HP_Nđịnh),xuống thị trấn Vĩnh bảo (Cầu Mục) nhé. Từ Hp về thì nhiều xe,cứ ra Niệm nghĩa vô khối,5p 1chuyến. Nhưng anh dặn trước,biết tính cô ùi, chém mồi thì cũng từ từ thui,chứ cứ tan nát mồi thì chóng hết lém. Có gj anh làm cái dây chuối buộc cổ chân,khi nào anh giật một cái cô lại gắp nhé ...he he.

cub 50

Member
hehe vậy là toàn đội cũng có gần chục chiến sĩ rùi,cứ thống nhất là gà nướng, 2 chiến sĩ/1 con, lòng mề cho vào xào hoặc nấu miến.tình thần là dưa góp mỗi bác 100k được kô nhỉ? nhân tiện nhờ vả bà con giúp tớ uống giùm hũ rượu sâm ngâm lâu quá rùi.àh quất lâm,hải thịnh ra đó hóng gió thoi và đi một lần trong đời cho biết.tây bắc thì sáng thứ 2 mình lên đường rùi, phen này về cặp đất mà ăn mất thôi!.kakaka xin lỗi em ngọc trinh vì ăn cắp bản quền của em.

Bác về em bác biết ùi đấy,riệu á?: em để đầy gầm giường. (cái này nói nhỏ thui,anh em mình biết thui ko nhắc đến có bác nuốt ....ực kìa). Nhưng bác quảng káo tý riệu sâm của bác đề nghị bác chở về nhé,em nghe ngừi ta nói "uống gì bổ nấy" nên em xem uống sâm nó bổ gì bác ạh,ợ!.

cub 50

Member
Cuối tuần này off tại Vĩnh Bảo cả nhà nhé. Mình dự kiến vào thứ 7. Mình thì rảnh cả ngày thứ 7 để off, Bác cub 50 lên lịch ăn chơi, off ạch và địa điểm tại Vĩnh Bảo đê. Mọi ngườiì ném đá nhiệt tình nào.

Vâng,các cụ họp chuyến này trong Vĩnh bảo đường xá xa xôi,ngăn sông cách trở mà nhiệt tình thế em vui rồi. Vậy nhất định thế nhé các cụ?. Đối ẩm_đối ẩm như minsk nói,nhưng ko biết trà hay riệu đây?. Nói như Hoài linh ý: "Cụ nào ko chim........ ra ngoài"

cub 50

Member
Thưa toàn thể các cụ,chương trình của em "nà" như thế này:

Sáng,các cụ ngồi cafe nhà em chém gió (cái này phải sớm chút ko trưa có mà....),em đưa các cụ lên điểm em dự định nướng gà cách 7km,có vườn,có sông,có thuyền...nhưng nhà người quen em chật chội,cơ sở vật chất ko đc như ý (ấy là em cứ phải nói vậy). Cả nhà mỗi người góp công sức một ít để làm bữa cho nhanh,ngồi ngay bên bờ sông hoặc chui vườn vải ngồi....off. Hoặc ngại đi lại,mời các cụ ngồi ngay tại nhà em,nói chung rộng rãi,cơm riệu thuốc phiện xong các cụ khỏi phải đi lại vì đứng lên đc cũng phải chiều tối rồi.Nếu đkiện các cụ cho phép ở lại,tối ta tổ chức tiếp. Em dự định có hai tay bạn thân là những cây guitar hàng đầu phố huyện nhà em góp vui nhưng đen đủi quá 2 đứa đều đi làm nhạc ở địa phương khác đêm mới về. Vậy cụ nào chơi đờn đc thì em kiếm đờn anh em mình dao liu văn nghệ thôn nhé,em cũng muốn chơi đờn nhưng em chỉ chơi được mỗi bài:ĐẬP VỠ CÂY ĐỜN thui,cái ý em xin mời cụ nào có năng khiếu. Nói túm lại còn có 48h nữa là anh chị em gặp nhau,lúc ấy tuỳ cơ ứng biến nhé các cụ?. Em xin một tràng pháo tay ợ,cám ơn các cụ ợ!

chungvu

Member
đúng rùi cứ tùy cơ ứng biến nhưng chốt lại một câu là phải về sớm đi chơ búa nếu kô thì hết gà nướng.

làm quen với em linh-xinh-sonla được kô vậy? chả là thứ 2 tuấn sau đoàn hp của tụi anh phuot 4 tỉnh tây bắc+leo apachai do vậy qua sơn la của em khi đó chúng ta gặp nhau giao lưu để kiếm thông tin du lịch về sơn la, tuy anh có bà con ở thị trấn hát lót nhưng kô fải là dân phượt nên anh kô nghé vô.

:heart:heart ket roi day??? nhung tiec la e dang hn... dang tinh ve off hp ma chang ai ru..a chienthanpro nhi

Thưa toàn thể các cụ,chương trình của em "nà" như thế này:

Sáng,các cụ ngồi cafe nhà em chém gió (cái này phải sớm chút ko trưa có mà....),em đưa các cụ lên điểm em dự định nướng gà cách 7km,có vườn,có sông,có thuyền...nhưng nhà người quen em chật chội,cơ sở vật chất ko đc như ý (ấy là em cứ phải nói vậy). Cả nhà mỗi người góp công sức một ít để làm bữa cho nhanh,ngồi ngay bên bờ sông hoặc chui vườn vải ngồi....off. Hoặc ngại đi lại,mời các cụ ngồi ngay tại nhà em,nói chung rộng rãi,cơm riệu thuốc phiện xong các cụ khỏi phải đi lại vì đứng lên đc cũng phải chiều tối rồi.Nếu đkiện các cụ cho phép ở lại,tối ta tổ chức tiếp. Em dự định có hai tay bạn thân là những cây guitar hàng đầu phố huyện nhà em góp vui nhưng đen đủi quá 2 đứa đều đi làm nhạc ở địa phương khác đêm mới về. Vậy cụ nào chơi đờn đc thì em kiếm đờn anh em mình dao liu văn nghệ thôn nhé,em cũng muốn chơi đờn nhưng em chỉ chơi được mỗi bài:ĐẬP VỠ CÂY ĐỜN thui,cái ý em xin mời cụ nào có năng khiếu. Nói túm lại còn có 48h nữa là anh chị em gặp nhau,lúc ấy tuỳ cơ ứng biến nhé các cụ?. Em xin một tràng pháo tay ợ,cám ơn các cụ ợ!

a oi.... e nua :D

Khiếp chưa?,"biết tay" "nà" thía nào cô bật bí trước tý cho anh còn chuẩn bị?. Thôi hãy biết thế,cô xuống anh ưu ái để phần riêng cho đôi....chân gà!.Mà cô nói cùng chienthanpro về muộn ư?,thiệt thòi quá. Theo anh tư vấn nhé,cô làm ôm cho anh. Sáng t2 a lên đường Mộcchâu du hí,lên ý anh có điểm nướng gà tuyệt diệu hơn Vĩnh bảo nhiều,anh lại đi một mình cơ đấy!

Bác cứ phải chọc em tức chít bác mới vui phải không,,,Thôi đã thía không có ôm iếc, không có Mộc Châu gì hít,,,hum,,,

dnminh

Member
Minh ui,vậy nhất định zdìa nhé, cô ở gần bến xe G_bát đúng hun?. Từ hà "lội" về nhà anh tiện nhất phải ra bến xe Gia lâm,hoặc sang cầu vượt Thanh trì,quốc lộ 5 ý. Lên xe Hải âu tuyến Hà nội_thái bình 20p/chuyến (xe hải âu màu vàng chạy HN_TB,Hải âu xanh tuyến Hn_Hp,Hải âu đỏ tuyến HP_Nđịnh),xuống thị trấn Vĩnh bảo (Cầu Mục) nhé. Từ Hp về thì nhiều xe,cứ ra Niệm nghĩa vô khối,5p 1chuyến. Nhưng anh dặn trước,biết tính cô ùi, chém mồi thì cũng từ từ thui,chứ cứ tan nát mồi thì chóng hết lém. Có gj anh làm cái dây chuối buộc cổ chân,khi nào anh giật một cái cô lại gắp nhé ...he he.

em ghét xem rối a à, nên ko thích làm rối buộc dây chuối đâu. Hải Âu em đi nhiều òi bác ko cần quảng cáo kỹ vậy đâu chỉ cần mở to mắt nhìn cái biển trên xe là đc òi. Tánh em là tính nhiều nước để thuận nước nào phi nước ấy, nên bác nào đi từ trong tp HP cho em làm quen tí, nếu thiên thời địa lợi nhân hòa em phi motorbike cùng. ok

chungvu

Member
em ghét xem rối a à, nên ko thích làm rối buộc dây chuối đâu. Hải Âu em đi nhiều òi bác ko cần quảng cáo kỹ vậy đâu chỉ cần mở to mắt nhìn cái biển trên xe là đc òi. Tánh em là tính nhiều nước để thuận nước nào phi nước ấy, nên bác nào đi từ trong tp HP cho em làm quen tí, nếu thiên thời địa lợi nhân hòa em phi motorbike cùng. ok

hải phòng thì có nhiều bác gồm minh đăng,anh hung minks( tới giờ này vẫn chưa ợ) chungvu là mình,bạn có nhã hứng chung đường thì hẹn nhau vào 7h sáng ở cầu niệm ok? liên lạc.chungvũ 01287563255

A

Ừ ngoan,anh bố trí anh chungvu vớ ệ lên hn đón em nhé?.Bác chungvu đâu ùi,hp galăng lắm cơ mà?...he he,ai lại để em nó buồn thía?

:confused: a chienthan đón chị phượng rồi.thôi bố chí cho e xế khác để...kkeekeke.xg hp ọp ẹp cho nó phấn khởi

cụ cub 50 sáng rượu ốc bưu quá chén hả? sao mà kô nhìn thấy em linh viết gì?

E là e đợi a đấy.. :)

cub 50

Member
cụ cub 50 sáng rượu ốc bưu quá chén hả? sao mà kô nhìn thấy em linh viết gì?

hix,em giờ mới dậy

ốc bưu với....riệu

rõ khổ em có uốngđc đâu?

mỗi chai....ợ...ợ

đã say. ợ

tối tỉnh táo giả nhời em Linh sau

ợ ....ợ

hum nay uống riệu ốc biu bác chungvu bit lại đưa lên đây nói xấu mềnh

cub 50

Member
Cụ chungvu lên đàn đi,em nó chờ kìa. Các cụ nhảy vào chém ủng hộ đi. Kìa...."em là em đợi anh đấy"!. Thể nào đến giờ vẫn vớ ệ he he!

chungvu

Member
cha nội cub50 này tự dưng đủn đít cái vụ đón rước làm cho mình rơi vào tình thế hồi hộp. linh cứ tới thị xã vĩnh bảo, anh sẽ ra rước em vì từ chỗ em xuống xe về nhà cub50 cũng khá xa.này ông cub50 có cần băng rôn WELLCOME TO VĨNH BẢO kô?