• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Chúc mừng SN anh Nhân ^^

Pmytrung

Member
Chúc mừng sinh nhật cu em thêm một tuổi già nữa nhé .... cầu mong chú ngày càng có nhiều em teen xinh đạp bám càng và ... Mau ăn chóng nhớn

hehehheheheheheeh

Chúc mừng

PC15

Chuc Sinh nhật ông Bạn , Luôn Thành đạt Trong Sự Nghiệp .Trong Tình Yêu thì Bắn Máy bay càng nhiêu càng tốt . Sinh Nhat Zui Ze . gái Gú đều Hều

Chuc Sinh nhật ông Bạn , Luôn Thành đạt Trong Sự Nghiệp .Trong Tình Yêu thì Bắn Máy bay càng nhiêu càng tốt . Sinh Nhat Zui Ze . gái Gú đều Hều

Cám ơn thằng bạn chí cốt, có khi sau này phải nhờ mày nhiều nhiều trong vài vụ án đó

xedapvn

chúc mừng sinh nhật vui vẻ nhé bác ( bác nhân nhé ko phải bác Hồ )

chúc bác ngày càng đi chơi đc nhiều nơi hơn

cố gắng nhịn ăn nhịn mặc mà đi chơi nhé bác

Happy Birthday to pác

chúc mừng sinh nhật vui vẻ nhé bác ( bác nhân nhé ko phải bác Hồ )

chúc bác ngày càng đi chơi đc nhiều nơi hơn

cố gắng nhịn ăn nhịn mặc mà đi chơi nhé bác

Happy Birthday to pác

Thanks thanks , Sau này nhớ mua Server của tao là okie number one :D

HOSTVN.NET

Chúc mừng sinh nhật mày nha , chúc mày làm ăn phát đạt bán được nhiều server =)) để có tiền mà phượt :D

Chúc mừng sinh nhật mày nha , chúc mày làm ăn phát đạt bán được nhiều server =)) để có tiền mà phượt :D

Thanks mày nhé , Đâu phải riêng Server đâu :D , thiết bị mạng cao cấp , giải pháp máy chủ và mạng , chơi luôn cái truyền thông CNTT cho vui nhà vui cửa

Mày còn không biết gửi vài thằng đệ tử vào SG mà đánh chiếm vùng đất màu mỡ này :D

CMT

Moderator
Happy birtday to you

Happy birtday

Happy birtday

Happy birtday new year

:"> Chúc lão nhân sang tuổi mới mau ăn chóng bự :D Chúc Thịnh béo chóng bự mau teo :">

tommy_ngo

Chuc Nhan beo sau nay kiem nhieu tien , nhieu vo va nhieu bo . Chuc cho may duoc nhu tao de may do phai dom ngo , ha ha .

phuongluyen

Chúc anh sinh nhật vui vẻ! và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống! chúc anh năm tới phát tài, sức khỏe rồi dào ,lấy được cô vợ ngoan hiền ... xinh ko như thế này thì phải hơn nhá :))