• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Bạn là ai ? hãy nói cho mọi người biết đi nào ?

thanhmai87

Chào mọi người,

Rất vui được làm quen với mọi người! Mình xin tự giới thiệu 1 chút về bản thân :D.

Tên: Thanh Mai

Nghề nghiệp: Researcher

Sở thích: Thích rất nhiều thứ nhưng đặc biệt là guitar, nhạc không lời, đi du lịch. Vì tính chất công việc nên mình cũng được đi nhiều nơi, "đôi chân cuồng đi" :))

Nhà văn yêu thích: Marc Levy, Sidney Sheldon

YM: happycat26587

Best

Thao_vi

Chào cả nhà!

Moi duoc mot nguoi ban gio thiu trang web nay, Thao thay rat hay nen muon tham gia, xin goi thiu mot chut ve ban than!

Ten : Vi Thao

Tuoi : Chuot

Nghe Nghiep : ky thuat

So thich : Du lich, nghe nhac, nau an...va nhung thu linh tinh ve nu cong gia chanh hihi

ya ho : small_umbrella99

chuc cac ban vui ve

cambu

Hello cả nhà! mình là Lê Dung

rất vui được làm quen với các bạn!

Chào các bạn!

Mình tên Duy, 30t, Kỹ sư kinh tế xây dựng, hiện đang làm việc tại Sài Gòn. Từng làm chung cty với Nguyễn Thụ Nhân. Rất vui khi tham gia 4rum và làm quen với các bạn :)

linhxitin

Hi mọi người,

Mình là mem mới của forum, rất thích đi du lịch nhưng chưa có dịp nào được đi theo đúng nghĩa của phượt :) Nên rất mong làm quen với tất cả bà con để có cơ hội đc đi phượt khắp nơi. Hì

Lý lịch trích dọc

Tên: Thùy Linh

Địa bàn cư trú: Nha Trang - Khánh Hòa

Ya` hu': thuylinh8882@yahoo.com

Bạn nào muốn làm quen và biết thêm thông tin về mình thì vào đây nhé http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=712394048

Nice to meet you here !!!!!

nganneu

chào các bạn!

Mình tên là Ngân sn 88 làm việc tại ngân hàng.Rất vui được làm quen với mọi người và chia sẻ các kinh nghiệm khi đi du lịch bụi. hi hi

Dũng

Tôi đến từ Đồng Nai
2 Cả nhà !

Tôi là Dũng - tôi đến từ Đồng Nai (nick 4rum ngày trước của tôi là NET tự nhiên giờ đăng nhâp không zô)

Tôi sinh năm 1983

Hiện đang kinh doanh

Tôi thích nhiều thứ lắm trong đó có du lịch tự túc, cafe buổi sáng và ngắm những tà áo bay bay trong gió dịu dàng...

Hình ảnh hả, trong galery còn 1 tấm mới nhất, chụp ngày 23/2/2012 ở quê. Post luôn:

(tên tuổi đã khai và nhìn qua ảnh chắc chắn các bạn biết tôi rồi !).

ngandiep

Hi cả nhà,

Mình là Ngân sinh năm 88. Mình đang sống ở Sài Gòn. Mình sắp đi bụi ở Sing, anh/chị/ em nào đã từng đi có kinh nghiệm chỉ giáo cho mình với nhé.

Thanks cả nhà

linhdieuvnhn

Hi, mọi người,

Mình rất muốn được làm quen, và tham gia các chuyến phượt du lịch bụi cùng mọi người.

Mình là Linh, sinh năm 84. Mình mới vào Sài Gòn được 1 vài tháng, nên rất háo hức muốn khám phá mảnh đất miền Nam này.

Rất vui được biết mọi người.

jacky_kute214

Em là Thúy, sinh viên năm 3 , ĐHTM Hà Nội, em cực thích đi phượt bụi. Rất vui được làm quen vs mọi người. :).

ke_lang_du

Mem mới ceng cà reng nè.

Tên: Hoàng. Nick: bi_8485.

Cầm tinh con chuột: 1984

Sở thích: phượt, nấu ăn và tổ chức các hoạt động xã hội.

Muốn biết nữa thì vào nhà em đây: www.bikinhlup.com

Rất vui được làm quen mọi người.

Thân gửi các ACE Phượt.Net

_Tôi tên là Thiên Phúc.

Vì có niềm đam mê xe cổ và yêu thích tìm tòi đi đây đó để biết nhiều hơn về cuộc sống nên tôi dược biết đến trang web này và cũng rất muốn kết bạn mọi miền đất nước.

Hiện tôi đang sống tại Sài Gòn.Tôi cũng chưa tìm hiều lắm về diễn đàn cũng như chưa quen biết nhiều người.Rất mong sau khi biết đến diễn đàn và qua những chuyến đi tôi được hiểu biết nhiều hơn.Kết nối nhiều đam mê hơn.Tôi rất mong các bạn ủng hộ tôi.XIn trân trọng cảm ơn các bạn

lolemdiachu

Hi mọi người trong phuot.net

Mình tên Nguyễn Thị Mai Lam, đã 25 cái xuân xanh rồi, hiện đang sống và làm việc tại TpHCM. Được ăn, được chơi, được đi đây đi đó là ước muốn và hạnh phúc của mình, là mem mới nên chưa nhận ra ai bà con, khi nào có trò quậy mọi người hú mình với nhé.