• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Tim ban du lich '' bui '' singabo Tháng 4-2011

Status
Không mở trả lời sau này.

Duy Phuong

Mình từ đó h chưa đi bui lần nào nên quyết đinh đi 1 chuyên , đất nước đầu tiên '' mở hàng '' là sing . ai thich đi bui chung có thể liên lac với minh qua yahoo thanhxa30000@yahoo.com vì đi chung có thể tiết kiệm $ với lại có nhiều bạn đồng hành cũng vui .vốn tiếng anh mình rất ích nên sợ bị lạc. ai đi sin rùi thì cho mình ít kinh ngiệm nha .và chi phí đi sin bao gồm vé may bay , khách sạn , ăn uống . vui chơi vv.., là bao nhiêu >< để mình bik , để dành .

ti toe

Đi sớm hơn chút được không bạn, mình cũng đang muốn đi kinh nghiệm không có gì cũng y như bạn thôi, đang tìm nhiều bạn đi chung cho vui, thêm nhiều bạn có kinh nghiệm càng tốt.

HoneyCK

mình và bạn mình vốn tiếng anh đủ bảo kê bạn luôn...bạn làm kế hOẠCH của bạn thử xem...post lên đê mọi ng tham khảo rồi thống nhất...

ví dụ: cần biết, khi nào, bạn đặt vve1 hãng nào, tính ở đâu, đi bao lâu, địa điểm tham quan dự tính, chi phí từng người khoảng bao nhiêu...cần bao nhiêu thành viên...nam nữa thế nào..., mục đích đi tham quan, khám phá hay mua sắm..

bọn mình ở HCM...năm hai đại học

ne6u` đi ba lo, du tính 6trieu tro xuong

nick ym: xoalah

phi

co~ bao nhieu tien moi du~ pan

cho minh cai gia cu the dc hog ...de minh biet ma chuan bi tien ne pan ...neu ih thi minh nghi ih som hon ih pan ...co ji lien jhe dzoi minh wa sdt 0932121399

ngandiep

Nhóm mình cuối tháng 3 này đi nè. Chính xác là ngày 31/3/2012. Bọn mình book vé của hãng Yestar, vé khá rẻ lúc mình book là 76 usd. Bạn nào muốn đi thì qua đó rồi hẹn nhau. Theo dự tính của mình thì tầm 7tr- 10tr.

ngansilence

xin chao, minh dang len plan di Sin, thay ban da tung di Sin t4/11. Miinh muon nho ban share kinh nghiem nha

thanks

ngansilence

Nhóm mình cuối tháng 3 này đi nè. Chính xác là ngày 31/3/2012. Bọn mình book vé của hãng Yestar, vé khá rẻ lúc mình book là 76 usd. Bạn nào muốn đi thì qua đó rồi hẹn nhau. Theo dự tính của mình thì tầm 7tr- 10tr.

Ban oi, co the cho minh share cho minh kinh nghiem nhom ban di Sin nha. Vi minh cung sap di cuoi t9 nay. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.