1. Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook
    Tắt thông báo

Tìm bạn đồng hành du lịch bụi MALAYSIA-SINGAPORE ngày 24/12/2010 đến ngày 03/01/2011

Thảo luận trong 'Những chuyến đi nước ngoài' bắt đầu bởi hoalan08, 4/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoalan08

hoalan08 New Member

Chào các bạn, mình cần tìm bạn đồng hành cho chuyến đi du lịch bụi bằng hàng không giá rẻ Jetstar khởi hành từ TP.HCM, thời gian đặt vé trước ngày khởi hành 2 tháng và sẽ khóa sổ sau khi đặt hết vé cho chuyến đi, số lượng người tham gia khoảng 10 bạn NAM và NỬ biết tiếng Anh càng tốt kể cả các bạn không biết tiếng Anh vẫn tham gia chuyến đi được, Các bạn người khuyến tật vẫn tham gia chuyến đi bình thường không có gì trở ngại vì là bạn đồng hành nên mọi người luôn luôn giúp đở nhau trong chuyến đi viễn du.

Tags:
  2. tutama

tutama New Member

Mình đi. Mình tên Thiện. Mobile: 0987177446. Hiện đang ở tp HCM.

3. tutama

tutama New Member

Bạn lập kế hoạch chi tiết rùi post lên nha. Nếu chỉ nói không như vậy khó tìm được bạn đồng hành lắm.

4. tungsteen

tungsteen New Member

bạn lên kế hoạch, chi phí dự kiến lên cho AE xem tình hình rùi đăng ký hen! mình cũng đang có nhu cầu đi tour này

5. sushi69

sushi69 New Member

chuyến này hấp dẫn đó hoalan08 ui, lên chương trình cụ thể để mọi người book vé sơm nha.

6. hienmick84

hienmick84 New Member

Minh ten la Hien ( Ms) o Binh Duong.dia chi mail cua Hien la minhhienmick@yahoo.com. Cho Hien tham gia chuyen nay voi nha,co thong tin gi goi mail cho hien voi ha.Cam on ban nhieu.

7. ntnquynh90

ntnquynh90 New Member

ui, nghe đến đi bụi Sing mà em ham quá hì :D. Bi giờ còn join được ko ạ ? Em là Quỳnh, ở Hà Nội. Mail là ntnquynh90@yahoo.com.

8. Nguyễn Thụ Nhân

Nguyễn Thụ Nhân Moderator

Bạn lên kế hoạch chi tiết đi , mình có đứa bạn thân muốn đi lắm . Mình thì ngày đó lại chinh phục nóc nhà Đông Dương rồi :D , chứ nếu không mình cũng đi cho vui

9. cherrydo

cherrydo New Member

Hi nick yahoo cua minh ne ngoisaosirius...minh cung muon tham gia chuyen di nay, nhung cho minh biet them ve ke hoach va ca du tru` kinh phi voi

10. hienmick84

hienmick84 New Member

Ban oi cho chuong trinh chi tiet chua vay>post lem di de anh em dang ky tham gia chuyen di cho dzui.

11. hoalan08

hoalan08 New Member

Mình đã chuyển qua bên diễn đàn PHƯỢT.COM , vì phuot.net là diễn đàn giả không phải diễn đàn thật chuyên về du lịch bụi, các bạn qua bên kia phượt.com sẽ gặp mình bên đó. Trân trọng chào các bạn

12. Nguyễn Thụ Nhân

Nguyễn Thụ Nhân Moderator

Có chuyện phuot.net giả và phuot.com thiệt nữa à ?

13. pesun2012

pesun2012 New Member

Xin chào mọi người, Mình là Dương(Ms), rat muon tham gia di Sing vao thang 12 nhung di ngay Noel gia mac lam do, hay la di cua Tiger airway di, voi lai neu that ai ai muon di thi hay chung tay len ke hoach ngay nhen.

14. vantuan

vantuan New Member

Cho mình tham gia với. Mình tên Tuấn. Có thông tin gì thì gửi vào mail cho mình nhé. Địa chỉ: tuanka4eyes@yahoo.com.vn. Cảm ơn bạn nhiều!

15. nguyenquocphap

nguyenquocphap New Member

minh di malaysia ngay 26/10/10 ve ngay 29/10/10,, minh di bang hang? hang` khong vietnam airlines,,, aj dj cung`` ngay`` voi''' minh`` thi``phone or nhan tin cho minh 0120.242.8668,, cung` chia se? kinh nghiem. du lich bui. hoac. co'' the? thj`` dj cung`` cho zuj.

16. connection_92

connection_92 New Member

sao bạn ko đi sau tháng 1..vé sẽ rẻ hơn..mình book đi malay ngày 15/1-19/1 ...thoi điểm ban đi ksan,vé, moi thứ rất đắt đỏ..nếu ban mún bạn có thề dời ngày đi chug voi mình..mình đi sing 2 lần va malay 1 lan roi..nen mình có kinh nghiem.thân

17. Tuyet Loan KG

Tuyet Loan KG New Member

Cho mình tham gia với. Có gì lhệ cho mình biết nha

18. quynho1987

quynho1987 New Member

mình cũng nghỉ nên đi bây giờ hoặc là th1 , chứ th12 giá cả đắt đỏ lắm . Mình đang định book vé của Jetstar đi vào cuối tháng nhưng nếu có nhiều bạn đi cùng thì mình thay đổi tg cũng được . Mọi người chúng ta cùng lên kế hoạch ha !

YM : quynho1987

19. khanhnguyen

khanhnguyen New Member

Hi mình định đi Kuala lampur từ 1.1-4.1.2011 từ Sing sang rồi về VN. Cho mình tham gia với các bạn nhé.

YM: khanhnguyen882002

20. nguyenhamy_1988

nguyenhamy_1988 New Member

bạn ơi sao lại nói vậy.giả hay thật gì ở đây.trang web này là cấu nỗi giữa mọi người với nhau.nếu bạn không muốn tham gia cộng đồng phươt.net bạn có thể tham gia trang khác sao lại nói như vậy được.đọc mà thấy buồn quá bạn ah.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Đang tải...