• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Phượt - Yêu!

Bôngmúp83

Những ai thành đôi trên đường phượt có thật nhiều những kỉ niệm và những kỉ niệm đó thật đáng trân trọng, gìn giữ....

Khác với mọi chuyện tình yêu khi bạn có tình cảm với một chàng trai hay cô gái biết đến phượt bạn sẽ còn nhận được một tình yêu to lớn hơn, cảm nhận đẹp đẽ mới mẻ hơn! Đó là tình yêu cảm nhận với chính quê hương đất nước mình! Tôi biết có nhiều người đều nghĩ Việt Nam làm gì có chỗ để đi nhưng rồi khi đến với Hà Giang, với Mộc Châu thì tất cả chỉ thốt lên: Đẹp thế!

Sẽ có những cái ôm thật dài và rộng với mơn man của gió trên đoạn đèo

Sẽ là những lúc hai đứa nắm tay thật chặt hay dựa lưng nơi đỉnh đèo mà mải mê ngắm mặt trời với gió ôm ấp, sự hùng vĩ nhưng đầy trìu mến của những ngọn núi hay óng ánh vàng ươm của những nẻo ruộng bậc thang...

Sẽ có những lúc anh ấy hay cô ấy cau có vì đau bởi những cú ngã vô tình nào đó tuy là cái nhăn trán vì xót xa nhưng lại ấm áp vì hiểu tình cảm của người ta dành cho mình

Sẽ có những lúc hai đứa cười khúc khích khi nhìn cái bánh xe phải vá mà lòng thì ấm áp bình yên

Sẽ có cả những loay hoay của cồn khô, của cafe rồi lại ríu rít của những người bạn đường sẻ chia

Niềm vui và khó khăn cứ xen lẫn hòa quyện với nhau cùng với thương yêu của gió, ngọt ngào của nắng và hùng vĩ đến mê đắm của những khúc cua...

Nhiều lắm và đặc biệt lắm!

Những ai đã có được tình cảm đó hãy trân trọng và vun đắp nhé!

Mong cho mọi người sẽ có một chuyến Phượt Trăng Mật ngọt ngào nhưng An tòan - LạĐộc theo Phong Cách của Phượt!

Rất nhiều và rất nhiều tình yêu nở rộ trên con đường phượt , tình yêu phượt thì đẹp và chân thành

Có một vài câu chuyện trên con đường phượt tôi từng nghe ( ai không tin thì không nghe )

- Có cặp kia rất yêu phượt , và mỗi lần đi thì họ lại cảm giác là đang hưởng tuần trăng mật với nhau, cứ đến địa danh nào đẹp , về nhà có thai sẽ đặt tên con là địa danh đó luôn , con đầu lòng là Simaicai , con thứ hai là Mộc Châu

- Tình yêu phượt bền và rất hạnh phúc vì cả hai có cùng một đam mệ , sở thích

- yêu núi non phong cảnh hơn người mình yêu :D , anh ơi em nhớ đèo lắm :)

yanakanj

Mình thích phượt cũng một phần vì đó .Được gặp mặt đc nói chuyện với những người bạn mới cảm giác thật lạ ^^

Gormeto

Rất nhiều và rất nhiều tình yêu nở rộ trên con đường phượt , tình yêu phượt thì đẹp và chân thành

Có một vài câu chuyện trên con đường phượt tôi từng nghe ( ai không tin thì không nghe )

- Có cặp kia rất yêu phượt , và mỗi lần đi thì họ lại cảm giác là đang hưởng tuần trăng mật với nhau, cứ đến địa danh nào đẹp , về nhà có thai sẽ đặt tên con là địa danh đó luôn , con đầu lòng là Simaicai , con thứ hai là Mộc Châu

- Tình yêu phượt bền và rất hạnh phúc vì cả hai có cùng một đam mệ , sở thích

- yêu núi non phong cảnh hơn người mình yêu :D , anh ơi em nhớ đèo lắm :)

Cậu này chả thấy khá hơn gì, thấy s... s...' hí hí (sự thật thường hay mất lòng).

Bữa trước buôn bán hàn huyên có tý mà thấy d... d...? Ngoài tưởng la..., hóa ra lại là...

Cậu này cũng tắc kè hoa quá, liền lúc xài nhiều nick (chả hiểu là có cái mưu đồ gì :p)

tutyhehe

mình biết có 2 anh chị, đã lấy nhau và có thai đến tháng thứ 7 rôi.thế mà tháng trước cả 2 người vẫn đi phượt Mộc châu...khi đam mê sở thik quá lớn thì sẽ lấn át mất lí tri..và khi đã phượt lí trí mình sẽ biết tự bảo vệ cho bản thân và có thể vượt qua những giới hạn thông thường????

lại nưa, có 2 người là bạn của nhau từ hồi bé tí ti, yêu nhau và cùng đam mê đi phượt và cũng đã cùng hôn nhau trên đỉnh Phan, tình yêu đẹp và lãng mạn kết quả là bi h có 1 cô nhóc cực kì đáng yêu..

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
úi zoi !!!!!

Nghe câu của a yeuhanoi mà e ngất mất hjhj

e mới có 20t chưa có xác định TY lâu dài đâu :D

Vs cả đang sắp chết điêu chết đứng 1 a dân phượt rồi mà ko biết làm ntn nè :(

hu hu , 20 tuổi cũng nên kiếm và yêu là vưa rồi em

Hãy yêu để cảm nhận vị ngọt tình yêu , Sống mà không yêu là một thiệt thòi lớn lắm em à

Ước gì có em nao điêu đứng vì anh , khi đó chắc anh ok luôn

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
A cứ nói thế thôi

Biết đâu có c nào đó điêu đứng a nh chưa dám nói (như e chẳng hạn) thì e mong a (nhắn luôn giúp e vs ng ta) tinh ý 1 chút xíu, sẽ nhìn ra ng đó ngay.....

& mở lời trc đi a

Con gái ngại hơn mà ;)

A cứ nói thế thôi

Biết đâu có c nào đó điêu đứng a nh chưa dám nói (như e chẳng hạn) thì e mong a (nhắn luôn giúp e vs ng ta) tinh ý 1 chút xíu, sẽ nhìn ra ng đó ngay.....

& mở lời trc đi a

Con gái ngại hơn mà ;)

Hu hu , Sao anh không biết ai yêu anh nhỉ ?

Chỉ cần ai yêu anh thật lòng thì anh sẽ yêu lại , vì ai cũng muốn yêu người yêu hết mình vì mình

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
A ơi, a nói thế thôi

có nhiều người yêu mình mà mình ko thể yêu người ta, còn có những người anh yêu người ta mà ko được yêu lại nữa cơ

TY vất vả lắm có mấy ai yêu mà ng kia cũng yêu mình đâu, còn có những mối tình đơn phương nữa mà :)