• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Ọp chai Hà Lội nào ...

Bách Hợp

Tình hình là em nghe thấy bác Mod nhà ta nói rằng từ thuở khai hoang lập Web đến giờ cả nhà ta chưa ọp ẹp được bữa nào, mà anh chị em nhà ta chắc cũng mong có cơ hội gặp mặt nhau. Vì vậy em lập topic này kêu gọi anh chị em nhà ta ( em xin phép dc thay mặt bác Mod ạ, đừng mắng em nha :D) ọp ẹp một bữa tại Hà nội ạ, các bác ở nơi khác nếu có điều kiện tham gia được thì hoan nghênh lắm a...

Tầm 5h thứ 5 tuần sau nhà ta thấy sao ạ ? Đi cafe, trà đá, beer ... Nhà ta cho em biết ý kiến với a.!

Bách Hợp

ah, hay là ở cái quán gần cafe số 1 Mã Mây ý, nó có lẩu dê, dê, hươu, nai nướng , chẹp ... chỉ sợ các bác nam nhà ta... nếu ăn lẩu dê em đề nghị chị em đi giày cao gót hết ạ, em có đôi 10 phưn, kekee

maugiang

thu 5 àh, em phải đi học ko đi được sory nhé mong anh em thông cảm để dịp khac. Mà ông yeuhanoi trọc đầu kia nhá ngày mai đi Hà Giang là ủn cho xe lao xuống ruộng nhá ! khà khà đi sẽ biết

Đi giày cao gót làm gì ?

- Giày cao gót cho gợi cảm ?

- Giày cao gót cho chạy nhanh à ?

Mấy anh đây biết kiềm chế mà :D

Bách Hợp

thu 5 àh, em phải đi học ko đi được sory nhé mong anh em thông cảm để dịp khac

Hix, nếu đồng chí cố gắng dc thì đến nha, cho xôm, mà nếu ai có việc bận đến muộn 1 chút cũng dc ( nhưng chỉ vì bận thôi nhé ) :mad:

Bách Hợp

Đi giày cao gót làm gì ?

- Giày cao gót cho gợi cảm ?

- Giày cao gót cho chạy nhanh à ?

Mấy anh đây biết kiềm chế mà :D

Ờ thì, em hay ngồi cạnh các pác, iem thấy các pác nam bẩu là ... dê nó bổ nhắm, iem chạ bít ...;)

Bách Hợp

Ah, tinh thần là campuchia các bác nhớ, bác nèo dẫn theo 1 ng iu đi cùng sẽ được Mod nhà ta chúc 1 li rượu ( nếu là ăn lẩu "dê"), bác nèo dẫn theo 2 ng yêu đi cùng được Mod nhà ta kêu bằng "đại ka" mất, vì là ...hahaa, Mod nói đi Mod ơi..

Ah, tinh thần là campuchia các bác nhớ, bác nèo dẫn theo 1 ng iu đi cùng sẽ được Mod nhà ta chúc 1 li rượu ( nếu là ăn lẩu "dê"), bác nèo dẫn theo 2 ng yêu đi cùng được Mod nhà ta kêu bằng "đại ka" mất, vì là ...hahaa, Mod nói đi Mod ơi..

Dắt người iu đi mà chúc một ly rượu sao mà đủ đô

Thứ 5 tuần này hay là thứ 5 tuần sau vậy nhỉ ?

Tinh thần Campuchia bất diệt :D

cankinhtrang

Moderator
Tớ cũng đăng ký chứ .máu nhắm máu nhắm , máu dê thì càng thích .hiii.

Đề nghị chủ topic update thông tin thành viên nhé .

huong_nlh

Member
vậy thôi cả nhà đi ăn dê đi, tớ đi ăn vịt

Dê thì tớ chỉ thik đi NBình thoai

cankinhtrang

Moderator
ở Hà Nội cũng có dê Ninh Bình mà em .

Đó là Dê Dũng Râu này, dê Nhất Ly nay..#$#!$#!abc....

ngoclucbao_09

E cũng đk,nhưng tuần sau nhà ND e off roài,ứ đi đươc.Chủ topic mà trốn dân tình uýnh e chít.để lần off sau vậy,hik.