• Đăng ký nhanh... Đăng nhập bằng Facebook

Leo Phan 1-1-2011 :D

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn ơi,cho đăng ký một suất nhé :

Tên : Trúc Mai

sdt : 0909 577 139

Nếu như đoàn này chỉ hạn chế 10 người thì chuyển mình qua đoàn khác cũng được,dù sao đi một mình,đi với ai cũng vậy,quan trọng là đích đến : Phanxipăng

Bạn ơi,cho mình đăng ký 1 vé nhé :

Trúc Mai

0909 577 139

Nếu đoàn này vẫn giữ giới hạn 10 người thì chuyển mình qua đoàn khác cũng được,dù sao đi 1 mình,đi với ai cũng vậy,quan trong là đích đến : Phanxipang

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
sory các bạn. dạo này e hơi bận nên hem có ngó nghiêng đc nhiều...dsách vẫn chốt ở 10 ng...ai đăng ký thì mess cho iem_thik... vậy nhé...10 ng là số đẹp cho 1 cuộc hành trình & sory cả nhà là hem thế nhận thêm :( :( :(

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
Cho iem hỏi 8 ng này...bao gồm : (các njk trên diễn đàn ý ah) : "ann, anhnv, Jim Raynor, beheo, lovely_panda_99, kamte, dautokaka, onion" có confirm hem để iem còn chốt dsách ah...nh ng muốn đi trên phuot.net rất nhiều...số dư đăng kí h lên đến 10 ng roài...các bạn hem xác nhận lại cho mình...sao mình bít mà đưa ng khác vào đây???

Mọi ng confirm lại cho iem nhanh nhanh nhé...h sang thág 6 rồi...chúng ta phải chốt dsách trc 30-9-2010 ah :)

Cả nhà cho ý kiến là đợi 8ac trên đến thời gian nào 30-6 liệu có đc ko ah???

minhhien

Thế h còn hạn đăng ky" hok ạ các a c ơi........

E đang là sv, chăc" 1/1/2011 thì thi xong rui` nên nếu hok co" kế hoạch j` khak" thì cho e đi vx..........

Nhưng cho e hỏi kinh fi" khoảng bao nhiu ạ, để e còn fjt" đường ăn tiêu tiêt" kiệm từ bi h và còn làm con ngoan để xin xiền papa và mama.............^^ (đây là vấn đề quan trọng đo" ạ, nên a c pm cho e sơm" vx ạ)................

MrLonely0710

Nếu như số dư đã trên quá 10 người thì ta lập nên team 2 đi. Mình cũng đang chuẩn bị để có thể leo phan B-)

Kinh nghiệm còn quá ít nên có ai có kinh nghiệm thì ... cho em đi cùng :">

Mọi người cứ đăng ký đi , bây giờ cũng còn quá sớm để lên lịch trình và chốt danh sách

Chúng ta sẽ có nhiều phương thức chinh phục phanxipang mà , và ai cũng có thể đi hết trơn . Yên tâm

Có ai nỡ ngăn cản một người mà ước mơ chinh phục Phanxipang đâu chứ !

MrLonely0710

Vậy em đăng kí, có lẽ là 2 suất

Phạm Trung Thành - 0986 354 906

An Quốc Anh - 0169 388 4308

Hai bọn em đều sv năm 1 ở Hà Nội

timvoxuthanh

Thật khó để nói trc được vì giờ mới tháng 7, nhưng mà ngồi nhà thì nhẫn tâm với bản thân quá, mình cũng xin đăng ký 1 chân

iem_thik...

Cả tin & ngu ngốc
mọi ng cứ đăng kí thoải mái...trc h a Nhân là ng quyết định mà...iem chỉ giúp a Nhân chốt dsách thoai ah :D :D :D

ann

Gã lưu manh
Mọi người cứ đăng ký đi , bây giờ cũng còn quá sớm để lên lịch trình và chốt danh sách

Chúng ta sẽ có nhiều phương thức chinh phục phanxipang mà , và ai cũng có thể đi hết trơn . Yên tâm

Có ai nỡ ngăn cản một người mà ước mơ chinh phục Phanxipang đâu chứ !

ý của a Nhân hay đấy, hãy cùng mọi người thưởng ngoạn Fan chứ nhỉ

timvoxuthanh

Tóm lại thể theo nguyện vọng của anh chị em toàn phuot.net, mình lập thêm đoàn nữa, đi hơi lệch cung 1 chút cũng có sao đâu, fan đâu của riêng ai, fan dành cho đam mê bất tận. Pác nào kinh nghiệm tuyến này lên chỉ giáo với, xin rửa tai lắng nghe. Chúc cả nhà vui vẻ :x

Tháng 10 emthik... sẽ chốt danh sách , còn giờ mọi người cứ đăng ký thoải mái

Mình đã từng chinh phục Phanxipang , nên cũng có khá nhiều kinh nghiệm cho chuyến đi lần này , nên mình sẽ làm Leader hướng dẫn cho mọi người leo con đường khó khăn nhất ( Mọi người cũng nên cân nhắc )

Đi lên bằng đường Sín Chải - Con đường đẹp nhất và nguy hiểm nhất

Đi xuống bằng đường Cát Cát - Con đường xa nhất và phong cảnh cực đẹp

MrLonely0710

Đi lên bằng đường Sín Chải - Con đường đẹp nhất và nguy hiểm nhất

Đi xuống bằng đường Cát Cát - Con đường xa nhất và phong cảnh cực đẹp

Nguy hiểm tới mức có phải đu dây, trèo leo ko anh :-?

Status
Không mở trả lời sau này.